Gửi bác Huy (béo) Clip Giao tung Bóng cao

Hồng_Mai

Thượng Tá
Em thấy Clb Hồng Mai có bác Huy đôi khi giao có quả tung bóng cao.
Xin gửi tặng bác Huy cùng Clb Clip phía dưới.
Kỹ thuật lồng Phụ đề: chinguyen --------- Lời dịch: Hồng_Mai
-----
*(Bác @NDB55 em sẽ tặng bác bài giao lắc ngược cổ tay sau khi hoàn thành dịch thuật).

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
Chính xác quá! không biết bạn Hồng mai ở đâu mà giỏi thế? Bác Huy béo thỉnh thoảng có quả tung cao nhưng không được tự tin lắm vì vậy toàn giao bóng " ăn cắp " nên ăn nhiều bóng của tôi và bác Nghiêm, Thành XD lắm rồi ( mỗi trận thua nộp 1 quả bóng ) và hiện nay đang gây khó khăn cho Tuấn kẹo. Nếu không sửa được cái thói giao bóng ăn cắp đấy không khéo không cho chơi nữa- Xấu mặt HM. Nói thế thôi chứ Huy đang sửa và cũng tàm tạm rồi hihi.. Còn cái Clip chưa dịch xong ấy xin bác đừng nói trước nhé vì tính tôi "dạo này hay xúc động lắm" được ai cho cái gì là cả đêm không ngủ được hihi..

Khanh Gai

Trung Sỹ
Giới thiệu các bác chỗ tập giao bóng của em, nhà cửa hơi bừa bãi trật chội các bác thông cảm nhé. Còn bà xã " ra câu lạc bộ CT2 mà chơi để tôi còn tập giao bóng nhé "
Ông anh này đam mê quá, ngày đã đi đánh bóng 2 tăng rồi thế mà tối về nhà vẫn chốn vợ tập giao bóng trên giường khủng quá! hihi

NDB55

Thượng Tá
Ông anh này đam mê quá, ngày đã đi đánh bóng 2 tăng rồi thế mà tối về nhà vẫn chốn vợ tập giao bóng trên giường khủng quá! hihi
Đây là đuổi vợ ra khỏi giường lúc buổi sáng chứ ko phải trốn. May mà dụ dỗ được mụ ra sinh hoạt tại CLB CT2 gần nhà còn mình thì 4 buổi HM và 3 buổi CT2/1 tuần chứ làm gì có 2 tăng /1 ngày.( như vậy cũng đều hơn CN Khanh rồi đấy, cả tuần ko thấy mặt mũi đâu là sao, hay đi đánh bắt ở đâu rồi? ). Thỉnh thoảng có ra CT2 buổi sáng chủ yếu để buôn dưa thôi hihi..

Hồng_Mai

Thượng Tá
Chính xác quá! không biết bạn Hồng mai ở đâu mà giỏi thế? Bác Huy béo thỉnh thoảng có quả tung cao nhưng không được tự tin lắm...
Em đã có lần được xem bác áo đỏ của CLB bác đánh rồi. Do Danh sách và Ảnh của đội nên em đoán vậy thôi.
Thế bác đã Download được file Cơ chế hoạt động của gai chưa, chắc ko có gì là khó đâu bác ạ.
Còn bác chịu khó tập thế thì ai mà theo được bác?

NDB55

Thượng Tá
Em đã có lần được xem bác áo đỏ của CLB bác đánh rồi. Do Danh sách và Ảnh của đội nên em đoán vậy thôi.
Thế bác đã Download được file Cơ chế hoạt động của gai chưa, chắc ko có gì là khó đâu bác ạ.
Còn bác chịu khó tập thế thì ai mà theo được bác?
file cơ chế hoạt động gai tôi sẽ nhờ người hướng dẫn mở sau, cám ơn bạn. Còn về chịu khó tập thì tôi cũng như mọi người đang chơi BB, chỉ có điều là tôi thích tập giao bóng cho phù hợp với hoàn cảnh và điều kiện của riêng mình mà thôi.Từ khi có diễn đàn tôi thấy mình chơi BB có hứng thú hơn, ngồi mạng nhiều hơn,vì vậy cả nhà tôi- không trừ một ai- đều tập và thích chơi BB. Clip tập BB có phụ đề tiếng Việt của các bạn là sản phẩm tuyệt vời.Tôi nghĩ nếu bầu sự kiện nổi bật của năm tôi sẽ bỏ phiếu cao nhất cho diễn đàn của chúng ta và Clip có phụ đề tiếng Việt của các bạn.

NDB55

Thượng Tá
Bác có cái bàn bóng độc đáo thế?
Đối vói những người mới tập chơi hoặc giao bóng không được xoáy lắm nhiều khi gặp phải vấn đề như sau: Trời mưa to ko ra CLB được hoặc có ra cũng ko có bàn để tập giao bóng, đằng nào cũng là tập thể duc buổi sáng thay cho chạy, đi bộ, công việc nhà trong ngày bận ko ra đúng TG sinh hoạt của CLB,muốn làm nóng người trước khi tắm...thì cái " bàn" kiểu này giải quyết rất tốt các vấn đề trên bạn ạ. Tập một TG đến nay tôi nghĩ ko ai có thể nói tôi giao bóng không đúng luật hoặc ko có tí xoáy nào nhất là Huy béo ở HM.

Hồng_Mai

Thượng Tá
*Bác @NDB55 em sẽ tặng bác bài giao lắc ngược cổ tay sau khi hoàn thành dịch thuật.
... Còn cái Clip chưa dịch xong ấy xin bác đừng nói trước nhé vì tính tôi "dạo này hay xúc động lắm" được ai cho cái gì là cả đêm không ngủ được hihi...
Hết năm rồi mà em vẫn chưa dịch được bài Giao bóng lắc ngược mà đã hứa với bác. Nhưng thật là may là có bác NTBB cùng nhóm Biên tập lồng Phụ đề đã làm rồi. Thôi của người phúc ta vậy, em mạn phép bác NTBB và bác chinguyen cóp lại đường link vào đây để bác NDB55 tiện xem khỏi phải tìm.

NDB55

Thượng Tá
Hết năm rồi mà em vẫn chưa dịch được bài Giao bóng lắc ngược mà đã hứa với bác. Nhưng thật là may là có bác NTBB cùng nhóm Biên tập lồng Phụ đề đã làm rồi. Thôi của người phúc ta vậy, em mạn phép bác NTBB và bác chinguyen cóp lại đường link vào đây để bác NDB55 tiện xem khỏi phải tìm.

Hi2,Ngày tết cổ truyền đang đến rất gần, ai cũng bận rộn nhưng mình lại nhận được món quà rất quý từ người bạn cùng chung niềm đam mê với trái bóng nhựa và đặc biệt lại trùng tên với CLB- nơi tôi đã gắn bó từ ngày mới thành lập. Thật là vui năm vừa rồi HM do bổ sung thêm cầu thủ trẻ nên đã vào đến giải 3 của hạng D Hà nội pre. Còn tôi nhờ có quả giao bóng ngược nên chơi bóng bàn cũng có vẻ khá hơn năm ngoái một chút ( quan trọng là còn giữ được niềm đam mê ). Tôi sẽ thường xuyên xem clip này để tập giao bóng cho tốt hơn. Rất cám ơn bạn Hồng mai, nhân dịp năm mới sắp đến xin chúc bạn Hồng mai , bác NTBB và nhóm Biên tập lồng phụ đề một năm mới tràn đầy hạnh phúc, vui khỏe, gia đình an khang thịnh vượng.

Bình luận từ Facebook