Góp ý với BQT

son_canloc

Đại Tá
Đang ngồi đợi
Chú là Mod chú giúp a Detele hết các bài của anh trong Nghệ An Hà Tĩnh và bất kể ở đâu em thấy cái , chỉ trừ bài giúp ACE tìm địa chỉ giao lưu BB khu vực Nghệ An Hà Tĩnh là được . A muốn lui về với các cháu cho lành . Anh sẻ hậu tạ chú chu đáo . Thanks

SM5

Administrator
Bổ sung thêm chức năng xóa bài viết của MOD, Khi thực hiện việc xóa thì vẫn còn lưu lại. như vậy việc xóa này chẳng khác gì ẩn bài viết này cả. Mong ADMIN bổ sung chức năng xóa hẳn, chứ AE MOD nhìn vào cũng nhức mắt lắm ạ,[/QUOTE

khi ban bấm vào chữ xóa ở dưới bài viết sẽ hiện thị ra như thế này:

Kiểu xóa:
  • Không hiển thị công cộng

• Bài viết sẽ vẫn xem được bởi quản lý và có thể khôi phục sau này.
    • Xóa vĩnh viễn
      Tùy chọn này sẽ xóa vĩnh viễn bài viết này. (Không thể khôi phục được

• Nếu chọn kiểu xóa bên trên là xóa tạm các Mod vẫn thấy và bài viết có thể khôi phục lại.
  • còn chọn kiểu xóa ở dưới là xóa vĩnh viễn bài viết sẽ mất hẳn o khôi phục lại dược vì vậy hết sức thận trọng và kiểm tra kỹ trước khi dùng kiểu xóa này

Red Arc

Đại Tá
khi ban bấm vào chữ xóa ở dưới bài viết sẽ hiện thị ra như thế này:

Kiểu xóa:
  • Không hiển thị công cộng

• Bài viết sẽ vẫn xem được bởi quản lý và có thể khôi phục sau này.
    • Xóa vĩnh viễn
      Tùy chọn này sẽ xóa vĩnh viễn bài viết này. (Không thể khôi phục được

• Nếu chọn kiểu xóa bên trên là xóa tạm các Mod vẫn thấy và bài viết có thể khôi phục lại.
  • còn chọn kiểu xóa ở dưới là xóa vĩnh viễn bài viết sẽ mất hẳn o khôi phục lại dược vì vậy hết sức thận trọng và kiểm tra kỹ trước khi dùng kiểu xóa này
Có nên có thêm 1 mục nữa là lý do xóa bài, tương tự như lý do xóa bài đăng khi các member muốn xóa bài của mình không nhỉ? Để các member có bài bị xóa biết được cái "án" mình phải nhận là vì đâu? Nhận án mà phải phục!!!!!!!

hungtv2002

Đại Tá
Chú là Mod chú giúp a Detele hết các bài của anh trong Nghệ An Hà Tĩnh và bất kể ở đâu em thấy cái , chỉ trừ bài giúp ACE tìm địa chỉ giao lưu BB khu vực Nghệ An Hà Tĩnh là được . A muốn lui về với các cháu cho lành . Anh sẻ hậu tạ chú chu đáo . Thanks
Bác hay nóng nguội nhỉ?

son_canloc

Đại Tá
Bác hay nóng nguội nhỉ?
Hihi giờ quá nghiện BB.ORG rồi chỉ còn cách này may ra mới cai được , đam mê BB. ORG quá kinh tế gia đình đang bị lung lay cô hàng xóm nó kêu quá trời , ai mà Detele toàn bộ cho cái thì xin cảm ơn nhiều , nếu còn để thế này thì kg cắt cơn được . Thanks

hungtv2002

Đại Tá
Hihi giờ quá nghiện BB.ORG rồi chỉ còn cách này may ra mới cai được , đam mê BB. ORG quá kinh tế gia đình đang bị lung lay cô hàng xóm nó kêu quá trời , ai mà Detele toàn bộ cho cái thì xin cảm ơn nhiều , nếu còn để thế này thì kg cắt cơn được . Thanks
Khó hỉu quá bác ơi, org làm j mà lung lay kt, mà lại liên quan cô hàng xóm

tcgroup

Bố cu Tít
Các bác báo giúp là mình dùng Trình duyệt nào vẫn bị để kỹ thuật khắc phục các bác nhé, một số máy lưu Cookie hơi lâu nên có thể xóa Cookie sẽ trở lại bình thường!

xenu

Trung Uý
Các bác báo giúp là mình dùng Trình duyệt nào vẫn bị để kỹ thuật khắc phục các bác nhé, một số máy lưu Cookie hơi lâu nên có thể xóa Cookie sẽ trở lại bình thường!
K ăn thua,e dung Chrome, đã xoá mọi thứ, cho về mặc định vẫn đầu đít lộn ngược :|

Bình luận từ Facebook