Góp ý với BQT

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Báo cáo với BQT là em hay huyên thuyên trên này, thành ra lập nick chỉ vài tháng đã lên ĐẠI TÁ, với em thì không quan trọng, nhưng nhiều anh em mem mới lại có ý kiến về việc lên nhanh quá :eek:.

Nay em xin được đặc cách BQT cấp cho em lon BINH NHÌ mãi mãi không thay đổi được không ạ, để anh em nhìn vào đỡ phản cảm với mem huyên thuyên như em ?

Nguyện vọng của em không biết có quá đáng không ạ ? Nếu không có gì quá đáng, rất mong BQT hỗ trợ giúp đỡ

Em xin chân thành cám ơn

Cachua

Thượng Tá
BQT lập topic này để anh chị em vào thắc mắc, góp ý với BQT, giúp BQT nhận ra những sai sót, nhược điểm để quản lý Diễn đàn ngày một tốt hơn.
Hiện tại một số thành viên đang post những nội dung phê bình BQT không đúng topic làm mất đi ý nghĩa của topic đó, BQT sẽ di chuyển về đây.
Các thành viên lưu ý những ý kiến đóng góp dù đúng hay sai ( do nhận thức, góc nhìn, hiểu biết của mỗi người) nhưng đều phải trên tinh thần xây dựng.
Những ý kiến đúng đắn, khách quan sẽ được BQT chân thành lắng nghe và áp dụng.
Những ý kiến góp ý có thể chưa đúng nhưng với tinh thần xây dựng sẽ được BQT phản hồi lại và cùng thảo luận để hiểu nhau hơn.
Còn những bài viết đi ngược lại tinh thần xây dựng sẽ bị xóa, người viết sẽ phải chịu trách nhiệm về những phát ngôn của mình.

Trân trọng
Hi ad,
Thông số cá nhân của e bị thay đổi từ tối qua

cho đến sáng nay

Vậy đây là lỗi gì? Những bài nào đã bị xóa? Cách khắc phục thế nào?

Tks,

bắp thành

Binh Nhì
BQT lập topic này để anh chị em vào thắc mắc, góp ý với BQT, giúp BQT nhận ra những sai sót, nhược điểm để quản lý Diễn đàn ngày một tốt hơn.
Hiện tại một số thành viên đang post những nội dung phê bình BQT không đúng topic làm mất đi ý nghĩa của topic đó, BQT sẽ di chuyển về đây.
Các thành viên lưu ý những ý kiến đóng góp dù đúng hay sai ( do nhận thức, góc nhìn, hiểu biết của mỗi người) nhưng đều phải trên tinh thần xây dựng.
Những ý kiến góp ý có thể chưa đúng nhưng với tinh thần xây dựng sẽ được BQT phản hồi lại và cùng thảo luận để hiểu nhau hơn.
Còn những bài viết đi ngược lại tinh thần xây dựng sẽ bị xóa, người viết sẽ phải chịu trách nhiệm về những phát ngôn của mình.

Trân trọng
BQT cho e hỏi. Có nick (văn thành) qua nay ko vào đk. Có thông báo là nick của e bị cấm truy cập, e ko biết lỗi là gì.mong BQT xem xét cho e

hiepasc

MOD Bắc Ninh
BQT cho e hỏi. Có nick (văn thành) qua nay ko vào đk. Có thông báo là nick của e bị cấm truy cập, e ko biết lỗi là gì.mong BQT xem xét cho e

Nick của bạn có thể đã bị ban do spam nội dung không theo chủ đề hoặc qui định. Tôi đã tìm và mở nick lại cho bạn . Chúc bạn vui vẻ và tuân thủ nội qui diễn đàn.

T. Anh soldier

Binh Nhì

Trân trọng

Trân trọng
Add cho hỏi đợt này mình vào Web sao hay bị lỗi , hôm nay vào được vui quá .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Các bác admin cho hỏi : muốn lập 1 chủ đề mới thì phải làm ntn vậy ?

Bạn kéo trang đến cuối có nút tạo chủ đề mới , tạo tên topic và viết bài là OK. Lưu ý 1 số phần sẽ không cho tạo chủ đề mới. Bạn cần post chủ đề với theo qui định đúng nội dung của chủ đề nếu không có thể sẽ bị xóa,... Bạn nên đọc hướng dẫn và nội qui của topic chính rồi tạo bài nhé . Chúc bạn vui vẻ

LikeTT

Đại Uý
Mình thắc mắc là các Ad đặt ra luật : nếu chưa đủ 50 "đường bóng" thì không được chèn link, không được có "http://" hoặc "https://" trong bài viết là để làm gì vậy ?

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Mình thắc mắc là các Ad đặt ra luật : nếu chưa đủ 50 "đường bóng" thì không được chèn link, không được có "http://" hoặc "https://" trong bài viết là để làm gì vậy ?

Một biện pháp nhỏ để chặn quảng cáo thôi bạn. Tuy nhiên cũng làm phiền 1 số bạn có link vì mục đích tốt cho bóng bàn.

Bình luận từ Facebook