Góc giao lưu những bạn có sở thích chế máy bắn bóng bàn ! Có hướng dẫn chi tiết !

thuoc_arsenal

Thượng Sỹ
có chứ hoặc lắp đi ! mua 1 con biến áp loại 1A nhỏ + 1 con đi ốt cầu loại 1A + 1 con tụ 2200mf đấu theo sơ đồ của chú hoặc nhìn cái mạch chú cấp cho mà đấu, nếu muốn đấu riêng, chiều nay bạn cháu qua lấy cái trục đệm cho mo tor bắn bóng rồi đó ! mà đâu cần lắp riêng cứ lấy luôn bộ nguồn chú cấp là OK mà ! chỉ cần điều chỉnh lại con mo tơ tốc cao hơn là oK ngay
vâng oke.tại cháu sợ là nếu vẫn sự cố thì hỏi để sử lí.cái này chỉ cần dòng 1A là được ạ.hôm nay cháu kiém đc con biến áp 12v-16A chạy thử vẫn yếu như thế

son_canloc

Đại Tá
Mọi người đều có thể làm máy bắn bóng, thế này thì các thầy dạy bóng chuẩn bị thất nghiệp rồi.
Bạn hiểu sai về dụng cụ hổ trợ cho tập luyện TT nói chung rồi > cần nâng cấp suy nghỉ thêm . Bạn nên nhớ Jang jike hiện nay cũng còn tập với máy , tập đánh đều ... giống như một người mới bước chân vào lĩnh vực BB bạn ệ

Senior Member

Thanks
3

Anh Hiệp đâu rồi ? Anh mua giúp tôi cái moto để làm bộ nạp đi - hết bao nhiêu tiền tôi gởi anh ?

thiếu gì cách đặt vấn đề sao bạn chọn cái cách mà theo tôi hơi thiếu tế nhị + tỏ thái độ bề trên của ... ( ) ?????????

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
vâng oke.tại cháu sợ là nếu vẫn sự cố thì hỏi để sử lí.cái này chỉ cần dòng 1A là được ạ.hôm nay cháu kiém đc con biến áp 12v-16A chạy thử vẫn yếu như thế

Vấn đề của nó chắc là với yêu cầu tốc độ của cháu thì cần thay mô tơ laọi tốc độ cao hơn, chú gửi cháu cái buly để lắp vào moto rồi đó thử thay đi xem sao phải kiếm đc con tốc độ cao hơn nhé

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Anh Hiệp đâu rồi ? Anh mua giúp tôi cái moto để làm bộ nạp đi - hết bao nhiêu tiền tôi gởi anh ?

Cái này OK mà chỉ cần con moto thôi hả : 100k nhé bạn gửi vào TK của tôi ! theo chữ ký và báo tên và địa chỉ để gửi hàng nhé !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bạn hiểu sai về dụng cụ hổ trợ cho tập luyện TT nói chung rồi > cần nâng cấp suy nghỉ thêm . Bạn nên nhớ Jang jike hiện nay cũng còn tập với máy , tập đánh đều ... giống như một người mới bước chân vào lĩnh vực BB bạn ệ

Senior Member

Thanks
3

thiếu gì cách đặt vấn đề sao bạn chọn cái cách mà theo tôi hơi thiếu tế nhị + tỏ thái độ bề trên của ... ( ) ?????????

Cái này bạn sơn hiểu sai rồi ! ý anh em là nói vui vui một tý thôi !

sonkiko

Binh Nhì
Em và 1 anh bạn cũng mới chế xong cái máy đơn giản . Up cho nó máu :D . 1 ngày làm việc của 2 ae .

Last edited:

thuoc_arsenal

Thượng Sỹ
Chu Hiep oi.sau nhieu ngay vat va lap rap.hom nay test thu may rat thanh cong chu a.moi toi chua co cai luoi thu hoi bong.di nhat bong met qua chu a.hom nao co luoi se lam mot clip.cam on chu da truyen lai cho chau nhung kinh nghiem nhe.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Chu Hiep oi.sau nhieu ngay vat va lap rap.hom nay test thu may rat thanh cong chu a.moi toi chua co cai luoi thu hoi bong.di nhat bong met qua chu a.hom nao co luoi se lam mot clip.cam on chu da truyen lai cho chau nhung kinh nghiem nhe.

Ngon rồi ! có công mài sắc có nhày lên kim mà !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
chúc mừng 1 sản phẩn nữa rất sáng tạo của bạn Sơnkiko đã tham gia giao lưu ! 1 chiếc máy thật ấn tượng cái này theo bạn sơn cam lộc thì chắc phải gọi là Cụ Cố ! 1 hướng đi rất mới

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Chuẩn bị 1 lô mới ra lò ! không ngừng cải tiến ! vẫn lấy tiêu chí đơn giản, hiệu quả, dễ sửa chữa, hình thức phải đẹp ! an toàn !

Bình luận từ Facebook