Góc giao lưu những bạn có sở thích chế máy bắn bóng bàn ! Có hướng dẫn chi tiết !

club7337

Đại Tá
Theo ngu ý của mình, nếu bạn muốn biết tường tận như vậy thì tốt nhất là đến tận nơi 1 số anh em đã và đang sản xuất máy bắn bóng nhìn, xem, hỏi han, trao đổi ....sẽ rõ ràng hơn. Chứ nếu có ai biết mà chỉ bảo cho bạn trên này thì cũng rất khó nói!
Em cũng có xem và nghiên cứu nhưng cái phần vật tư khó tìm quá các bác ạ, mong các bác biết chỉ giáo giúp em. Nếu làm được test thấy ngon chuẩn zẻ em tặng mỗi bác cái ;)

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Mỗi người một ý tưởng ! mỗi ý tưởng đều có cái hay cái dở của nó. Máy của Hiệp cũng vậy thôi chỉ đơn giản là mình " gặp thời " mà thôi. Tìm hiểu thì biết rằng trước Hiệp cũng có khá nhiều người làm máy bắn bóng cũng rất hiệu quả.

Bây giờ công nghệ thông tin phát triển nên việc tìm hiểu về một thiết bị cũng không khó khăn việc khó ở đây là các bạn có sẵn sàng bắt đầu không mà thôi. Hỏng ! Lỗi ! bị chê trách không nản ,... bạn sẽ thành công ! Thành công ở đây không hẳn là vấn đề tài chính mà thành công để thỏa niềm đam mê, tận hưởng cái cảm giác chinh phục, cảm giác chiến thắng bản thân...

Không cái gì tuyệt đối cả . Tất cả chỉ là tương đối ! Các học thuyết, định luật tưởng như đã đúng 100% vẫn cần bổ xung, chỉnh sửa !!!

Đâu đó trên bản tin thời sự vẫn có máy bay rơi, tầu vũ trụ nổ ,... Vì thiếu cái gì ? chắc chắn không phải thiếu tiền, thiếu những bộ óc vĩ đại.

Chúc các bạn thành công !

o3ma

Đại Tá
Em mườn về sẽ đại tu toàn bộ được không bác, đồng thời học lun
Ok, hôm trước lấy của chú Cá về nhưng chưa dùng tí nào vì kiếm được hàng xịn. Hiện giờ cũng chán rồi, bàn cho thằng Cá rồi.

club7337

Đại Tá
bạn đã sẵn sàng!
xin bớt chút tg alo cho mình để được tư vấn miễn phí!
cước điện thoại vẫn tính theo mạng đt bình thường nha!!!
số alo chữ ký!
mong bạn thành công!
Bác Công ạ! Em chưa thấy số đt nổi lên phần chữ ký, bác cho em xin lun với. Em sẽ chuẩn bị một số vật dụng cần thiết trước khi đt cho bác. Bác có thể liệt kê cho em những vật dụng cần thiết với chi phí thấp nhất nhé bác. Em dự là sẽ dựng lên một cỗ máy sau đó sẽ rút kinh nghiệm cho sau này bác ạ

club7337

Đại Tá
0983149899
trước tiên bạn cho mình biết bạn sẽ làm máy loại gì? Để bàn hay để đất, có những chức năng gì?
khi đó mới liệt kê vật liệu được.
Em dự kiến làm máy một nòng, đề trên bàn, máy có chức năng cơ bản là xoáy xuống và lên. Đơn giản thế thôi ạ. Bác liệt kê cho em vật tư với nhé, mong rằng trong thời gian tới bác cho em đc làm phiền cút ạ, thank bác

Tintintin

Trung Sỹ
Một ý tưởng hay !
Chúc thành công với những ý tưởng của bạn !

Hàng về, ngày mai upload code vào test thử. Quá ấn tượng với kích thước mạch của các module.

Bỏ hết hai ngày đọc lại tài liệu và code, hy vọng chạy như ý mình.

Bình luận từ Facebook