Góc giao lưu những bạn có sở thích chế máy bắn bóng bàn ! Có hướng dẫn chi tiết !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
thank bác khi nào nhận được em sẽ nt cho bác sau có gì ko hiểu em sẽ gọi điện nhờ bác tư vấn nha

OK có gì cứ hỏi nhé ! gửi mail hoặc call vô tư. Hôm nay cũng nhận đặt hàng của chi Lê Thị Dung - Thọ Xuân - Thanh Hóa 01 máy !

cuonghacts

Binh Nhì
sao em test thử phần lia bóng của em mà nó chậm thật cái motor của anh có khác motor tocnang quạt ko nhỉ sao nhìn phản lia bóng của anh nhanh vậy

hiepasc

MOD Bắc Ninh
sao em test thử phần lia bóng của em mà nó chậm thật cái motor của anh có khác motor tocnang quạt ko nhỉ sao nhìn phản lia bóng của anh nhanh vậy

Bộ lia bóng của anh không dùng mô tơ tuốc năng quạt, nó chỉ giống thôi nhưng có tốc độ nhanh hơn gần 10 lần tức là 15 hoặc 25 vòng trên phút. Trong khi đó mô tơ tuốc năng quạt chỉ có 3,5 vòng/ phút thôi nên rất chậm nếu em muốn dùng nó thì cần phải làm thêm bộ tăng tốc kiểu dây đai một to một 1 nhỏ để tăng lên nhưng hơi phức tạp khâu chế tạo.

cuonghacts

Binh Nhì
thảo nào em làm cho phần tay gạt dài ra nhưng chỉ được cái biên độ nó rộng hơn thôi nhưng vẫn chậm hix sao mà toàn dính vào motor vay kiếm được motor khó thế thảo nào em làm cho phần tay gạt dài ra nhưng chỉ được cái biên độ rộng hơn thôi nhưng vẫn chậm ,van la motor kiếm ở đâu bây h,hix lại gặp bác hiệp bắc ninh vậy:cool:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Motor loại này anh phải đặt hàng trước từ bọn chuyên làm motor mỗi lần nhập phải 100 con nó mới nhận, loại này khó tìm lắm.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
vậy ah khéo lại phải đặt bác tiếp thôi ah cái bánh xe bán bóng của bác bằng caosu ah em dùng cái longden của oto nó nặng quá

Trùi ! Cái gì cũng gặp vấn đề à ! Tất nhiên là đồ của anh đã được tính toán và đặt hàng riêng mang tính chuyên dụng nên hơn thì rõ rồi. Có điều cái gì chế được thì nên chế. Cứ hoàn thiện đi có gì thì khắc phục . Nếu ko khắc phục cải tiến được thì đặt anh chuyển cho ! Cái hay là vừa làm vừa nghiên cứu có mới khoái !

hoangthinh

Đại Uý
Trùi ! Cái gì cũng gặp vấn đề à ! Tất nhiên là đồ của anh đã được tính toán và đặt hàng riêng mang tính chuyên dụng nên hơn thì rõ rồi. Có điều cái gì chế được thì nên chế. Cứ hoàn thiện đi có gì thì khắc phục . Nếu ko khắc phục cải tiến được thì đặt anh chuyển cho ! Cái hay là vừa làm vừa nghiên cứu có mới khoái !
A cho hoi cai may cua a la bn tien vay ?

hiepasc

MOD Bắc Ninh
A cho hoi cai may cua a la bn tien vay ?

Máy là 4tr chưa bao gồm tiền vận chuyển bạn nhé.
Lô máy tháng 9 chỉ còn 01 chiếc, dự kiến tháng 10 Hiệp sẽ ra mẫu mới với những thay đổi mang tính thẩm mỹ hơn. Cám ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ trong thời gian qua.

son_canloc

Đại Tá
[ÔQUOTE="hiepasc, post: 437721, member: 7785"]

Mẫu máy chào mừng 60 năm giải phóng Thủ đô. Mỗi tháng chỉ ra một máy phiên bản đặc biệt thôi nhé các bạn.[/QUOTE]
Ôi chao ôi đẹp quá

hour.minute.second

Thượng Sỹ

cuonghacts

Binh Nhì
anh ơi không biết bộ điện của em chết cái j đang bắn bóng bình thường thì tự nhiên tắt đèn tín hiệu ko lên nữa,motor lia bóng vẫn chạy nhưng tất cả cái khác ko hoạt động nữa anh ah

Last edited:

Bình luận từ Facebook