GÒ VẤP vừa có thêm một sân chơi mới cho anh em yêu bóng bàn.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
clb THỐNG NHẤT
chủ xới là anh TẤN TÀI
clb đầu tư khá chu đáo 5 bàn đạt chuẩn . không gian rộng thoáng đẹp. với mức phí 10k một ngày là khá rẻ cho chất lượng.
anh em nào gần đó ghé qua giao lưu cho vui cảm nhận bàn mới .

Tuan Minh

Binh Nhì
chào nguyenluc_votdoc cám ơn a đã giới thiệu clb này nhờ vậy mới biết có thêm 1 sân chơi nữa , xem qua ảnh thấy clb rộng rãi thật , bàn đẹp , thích nhất cái vách màu xanh như vậy nhìn bóng sẽ ko bị chói , không biết anh có thường chơi ở đây không , định chiều nay dẫn anh em đến giao lưu với clb Thống Nhất , nick diễn đàn này mượn tạm đễ bình luận

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
chào nguyenluc_votdoc cám ơn a đã giới thiệu clb này nhờ vậy mới biết có thêm 1 sân chơi nữa , xem qua ảnh thấy clb rộng rãi thật , bàn đẹp , thích nhất cái vách màu xanh như vậy nhìn bóng sẽ ko bị chói , không biết anh có thường chơi ở đây không , định chiều nay dẫn anh em đến giao lưu với clb Thống Nhất , nick diễn đàn này mượn tạm đễ bình luận
được vậy thì còn gì bằng. mình mới biết clb THỐNG NHẤT được gần một tuần đánh ở đây mình thấy thoải mái. nên mình cũng đánh thường xuyên tối nào cũng đánh từ 6h tới 8h tối các ngày thường còn thứ 7 & cn đánh 4h đến 8h tối luôn cho nó đã thèm. mính cũng vưa được chủ xới thông báo là có anh KYTHUATBONGBAN 5h chiều náy ghé giao luu và bàn bạc về đào tạo những bạn trẻ yêu thích bóng bàn với học phí hợp lý. chiếu bạn gọi anh em tới giao lưu luôn. hân hoan chào đón các chiến hửu..

Tuan Minh

Binh Nhì
hay quá có trả lời của anh rồi vậy hẹn chiều nay gặp anh nhé nguyenluc_votdoc thật sự chưa tới đây lần nào nên sẽ tìm đường từ từ , ngã 4 Ga thì dễ quá rồi đến đó hỏi từ từ chắc là ra thôi , e tên Long 31t , số đt 0168 919 3879

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
hay quá có trả lời của anh rồi vậy hẹn chiều nay gặp anh nhé nguyenluc_votdoc thật sự chưa tới đây lần nào nên sẽ tìm đường từ từ , ngã 4 Ga thì dễ quá rồi đến đó hỏi từ từ chắc là ra thôi , e tên Long 31t , số đt 0168 919 3879
TUAN MINH chơi hay lắm. được gặp một lần thấy mở mang được tầm nhìn. tiếc là không đem theo kiếm và thới gian. hẹn TUAN MINH thứ 7 hoặc chủ nhật gặp để có nhiều thời gian học hỏi TUAN MINH nhiều hơn.

Last edited:

drmatchetzoola

Đại Tá
Sân, bàn chuẩn, quá đẹp, thoáng mát và đặc biệt là giá quá rẻ 10K/ngày; thế là bác chủ sới có tinh thần thể thao và giúp đở cộng đồng rất cao (giống Tam Kỳ Quảng Nam). Chúc CLB Thống Nhất phát triển, các thành viên luôn thống nhất và bác chủ sới không bị phá sản bởi mức phí rất hữu nghị ở đất sài thành. Hẹn!

Chiều tối qua, CLB BB Thống Nhất hân hạnh được đón 03 vị khách (a. kythuatbongban từ CLB Nguyễn Du, a. Hậu từ Lái Thiêu và a. Long (gai) từ Dĩ An) đến tham quan và giao lưu bóng bàn với a. Hòa (tay trái) ở GV. Và được rất đông khán giả đến xem và cổ vũ. Một lần nữa CLB xin cảm ơn các anh đã đến giao lưu và hy vọng các anh sẽ thường xuyên đến giao lưu hơn nữa.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
Sân, bàn chuẩn, quá đẹp, thoáng mát và đặc biệt là giá quá rẻ 10K/ngày; thế là bác chủ sới có tinh thần thể thao và giúp đở cộng đồng rất cao (giống Tam Kỳ Quảng Nam). Chúc CLB Thống Nhất phát triển, các thành viên luôn thống nhất và bác chủ sới không bị phá sản bởi mức phí rất hữu nghị ở đất sài thành. Hẹn!
Rẻ thì thích quá, Nhưng thấy thiệt thòi cho bác chủ xới lăm
bác nói đúng lắm chủ xới clb THỐNG NHẤT rất nhiệt tình, lấy niềm đam mê của anh em làm nòng cốt. có những ngưới như bác ấy thí bóng bàn thành phố sẽ có thêm nhiều người chơi hơn.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
từ khi chơi ở clb THỐNG NHẤT mình chơi được cánh trái mình thấy vui lắm. cầm vợt dọc ngại nhất là cánh trái nhờ có anh em clb tập cho nên có tiến bộ nhiều. cảm ơn anh TÀI đã tận tình giúp đỡ.

Hellokitty

Trung Sỹ
Bác nói chí phải, sân bàn chất lượng nhưng giá cực rẻ. Vậy rủ thêm nhiều đồng môn đến ủng hộ để giúp CLB phát triển, không bị phá sản nhé!

Bình luận từ Facebook