Giới thiệu vài nét về CLB bóng bàn Chùa Tàu Quảng Ngãi

Chao anh Cong (hai gai)rat an tuong ko the quen duoc . Rat han hanh duoc don tiep anh tai quang ngai
Cám ơn anh Thành, xin báo anh biết ở Sài gòn anh Chấp Toàn là anh ruột của anh Trần Tuấn Anh B cũng mới mở 1 CLBBB ở số 499 đường Quang Trung - Gò vấp, rất nhiều cao thủ gai chơi ở đây, khi anh vào mời anh đến đó chơi.

Chào anh Thành, tôi là Công ở CLB bóng bàn KANE-XIOM đây, đã gặp anh ở Sài gòn, hy vọng sẽ được gặp anh và các bác ở Quảng ngãi trong thời gian tới.
Anh Thành nhỏ ơi, chiều hôm qua anh Thành và anh Cần cùng với mấy anh em ở câu lạc bộ bóng bàn Dĩ An chở xuống câu lạc bộ KANECXIOM một xe Cam nhông kẽm gai, quất cho anh em XIOM một trận tơi bời, tiếc quá không có anh Thành nhỏ tham gia, khi nào anh có dịp vào Sài gòn gọi cho tôi để ta đến câu lạc bộ Trần Gia của anh Trần Chấp Toàn chơi bữa cho vui, ở đó toàn kẽm gai MACNAMARA không à.

thanhchuatau

Đại Uý
Anh Thành nhỏ ơi, chiều hôm qua anh Thành và anh Cần cùng với mấy anh em ở câu lạc bộ bóng bàn Dĩ An chở xuống câu lạc bộ KANECXIOM một xe Cam nhông kẽm gai, quất cho anh em XIOM một trận tơi bời, tiếc quá không có anh Thành nhỏ tham gia, khi nào anh có dịp vào Sài gòn gọi cho tôi để ta đến câu lạc bộ Trần Gia của anh Trần Chấp Toàn chơi bữa cho vui, ở đó toàn kẽm gai MACNAMARA không à.
Anh da giao luu
Anh da giao luu voi a Thanh va Can . Anh cam nhan nhu the nao?

Bình luận từ Facebook