Giới thiệu vài nét về CLB bóng bàn Chùa Tàu Quảng Ngãi

thanhchuatau

Đại Uý

oceanboy

Trung Uý
em đã có dịp đi công tác Quảng Ngãi và đc giao lưu với các bác tại clb Chùa Tàu, đc tiếp đón rất nhiệt tình và chu đáo :D:D:D

thoatk

Thượng Tá
nick "thanhchuatau" là của anh Thành bắc hay là anh Thành paragame vậy? chùa đẹp và mát, chơi cả ngày ở đây vẫn ok, trưa ngủ dưới hiên chùa thì mát vô cùng!!!

thanhchuatau

Đại Uý
Hội Bóng bàn Huynh đệ (Tam Kỳ, Quảng Nam) từng giao lưu ở đây. CLB có 01 bàn Andro đạt chuẩn quốc gia. Bác Nguyễn, bác Hùng (radical) và các anh, chị trong CLB đón tiếp trọng thị, chu đáo. Chỉ tiếc là các bác chưa ra với BTTA được.
Thanh that xin loi ae huynh de . Hom do minh co tham gia , nhung ko chu dao lam . Hom do gia dinh co viec
Mong ae thong cam nghe

caykhewinter

Thượng Tá
Thanh that xin loi ae huynh de . Hom do minh co tham gia , nhung ko chu dao lam . Hom do gia dinh co viec
Mong ae thong cam nghe
K sao đâu bác. Mỗi người mỗi việc, bác có giao lưu với AE là vui rồi. Có dịp mời bác và các ACE trong CLB cho Hội Huynh đệ 01 cơ hội được đón tiếp tại Tam Kỳ. Như vậy càng vui hơn.

thanhchuatau

Đại Uý
K sao đâu bác. Mỗi người mỗi việc, bác có giao lưu với AE là vui rồi. Có dịp mời bác và các ACE trong CLB cho Hội Huynh đệ 01 cơ hội được đón tiếp tại Tam Kỳ. Như vậy càng vui hơn.
Que vo minh o duy xuyen . Minh thuong xuyen ve que vo .minh se tranh thu ghe tham ae hoi huynh de

Bình luận từ Facebook