Giới thiệu Câu lạc bộ bóng bàn Huế đến với mọi miền tổ quốc

huyheo99

Đại Uý
Hà muốn tìm 1 CLB bóng bàn gần nhất với Bệnh viện Trung ương vì điều kiện ko có xe đi lại ^^,mong được giúp đỡ...!!!
mời anh tới CLB nhà văn hóa thiếu nhi nhé. di bộ cách BV trung uong co 300 500m, sô 9 lê lợi ( bv trung ương hinh như 15 lê lợi thì phải).sát trường quốc học

gakuteo

Đại Tá
CLB Nguyễn Trãi - Mr Chánh (xinvmc) và Mr Cường (cuong hue) chủ nhiệm CLB

chính chỗ này là nơi gặp gỡ định mệnh của đời em đấy bác ạ

dung_linh

Đại Tá
chính chỗ này là nơi gặp gỡ định mệnh của đời em đấy bác ạ
Dung clb lao tuong la cai noi phong trao bong ban hue sinh hoat so luong vdv phong trao dong nhat hien nay, rat thich hop cho anh em o phuong xa toi giao luu hieu khach, nhiet tinh , vui ve......

thinhq6

Thượng Sỹ
Chú chắc tới Đà Nẵng rồi nhỉ?
Mình đã đến Huế đúng ngày dự kiến. Và đã được hungbongban giới thiệu giao lưu với nhóm anh em ở clb số 1 Hà huy Tập. Buổi giao lưu hôm đó rất vui. Tiếc rằng trạng thái sức khỏe của mình chưa hồi phục ( nhậu nhẹt ) nên chưa được ổn định mấy trận đầu trận sau đó thì khá hơn . Lúc đó thời gian eo hẹp bị người nhà hối về nên chỉ chơi được 6 trận Khi nào có dịp mình sẽ đến Huế và giao lưu bóng bàn với các bạn .

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Mình đã đến Huế đúng ngày dự kiến. Và đã được hungbongban giới thiệu giao lưu với nhóm anh em ở clb số 1 Hà huy Tập. Buổi giao lưu hôm đó rất vui. Tiếc rằng trạng thái sức khỏe của mình chưa hồi phục ( nhậu nhẹt ) nên chưa được ổn định mấy trận đầu trận sau đó thì khá hơn . Lúc đó thời gian eo hẹp bị người nhà hối về nên chỉ chơi được 6 trận Khi nào có dịp mình sẽ đến Huế và giao lưu bóng bàn với các bạn .
Hy vọng có dịp cháu vào Sài Gòn và giao lưu bóng bàn với chú.

dung_linh

Đại Tá
Dung_linh sẽ giới thiệu CLB bóng bàn Trung Tâm Năng Khiếu Văn Thể Mỹ, được sự cho phép của Sở Giáo Dục Đào Tạo Thừa Thiên Huế cho phép cô Thanh, Thầy Vượng mở lại CLB đầu tháng 6 này........Hình ảnh sẽ up sau??

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Trung Tâm năng khiếu Văn Thể Mỹ hoạt động trở lại đó là tin mừng cho Huế, ngay của Trung Tâm Thành Phố mộng mơ, thuận thuận tiện đi lại của các cháu rất nhiều,sau đây là một số hình ảnh ngày mới bắt đầu, ngày đầu tiên của mùa Hè 18/5/ 2016, và cô thanh hoạt động tất cả các ngày trong tuần từ 17h đến 20h giờ tất cả các ngày trong tuần.Kính mời tất cả các học viên đam mê bóng bàn tới đăng ký.....

dung_linh

Đại Tá
Trung Tâm năng khiếu Văn Thể Mỹ hoạt động trở lại đó là tin mừng cho Huế, ngay của Trung Tâm Thành Phố mộng mơ, thuận thuận tiện đi lại của các cháu rất nhiều,sau đây là một số hình ảnh ngày mới bắt đầu, ngày đầu tiên của mùa Hè 18/5/ 2016, và cô thanh hoạt động tất cả các ngày trong tuần từ 17h đến 20h giờ tất cả các ngày trong tuần.Kính mời tất cả các học viên đam mê bóng bàn tới đăng ký.....

Tuyệt vời, các cháu đã trở lại tập luyện rồi, gắng lên nghe các cháu.....

Bình luận từ Facebook