Giới thiệu các công nghệ mới về bóng bàn

NTBB

Super Moderators
Bác @NTBB cho phép em xin cắt ngang chút.
Bác cho em xin tài liệu về cấu tạo, nguyên lí tạo xoáy, va chạm của Spring Sponge (Butterfly) / mút bọt khí không ạ ? Em xin cám ơn bác nhiều ạ

Chưa biết tài liệu này ở đâu bác Trạng...Cá ơi ! Nếu bác biết "nó" (bản tiếng Anh) ở đâu thì cho mình xin đường link, hoặc nhờ TC chép về post lên đây rồi cùng dịch ra cho mọi người cùng xem.

backhand-ghost

Đại Tá
Bác @NTBB xem giúp em có cái bài nào nói về công nghệ của cây Treiber Q ko? Em thấy bác thiên vị hãng But làm sao ấy, các bài dịch của bác hoặc là nói về các sản phẩm của nó hoặc có nguồn gốc từ But magazine...Thằng bạn @chơi với bóng của em có lần dịch cho em một ít từ nguồn tiếng Đức, dưng mà ko tin được thằng này bác ợ. Kính nghị dịch giả vĩ đại nhất của BBVN lưu ý trường hợp của tiểu đệ ^\^

NTBB

Super Moderators
Hay quá. Bác có tài liệu về công nghệ các dòng cốt vợt của DHS không ạ :))

Chắc là có thôi ! Chỉ tại mình chưa có thời gian tìm trên mạng. Nếu bạn tìm thấy nguồn tài liệu (tiếng Anh) thì post lên hoặc gửi đường link vào inbox cho mình, mình sẽ tranh thủ xem và chuyển ngữ cho mọi người cùng tham khảo. Cảm ơn bạn !

NTBB

Super Moderators
Bác @NTBB xem giúp em có cái bài nào nói về công nghệ của cây Treiber Q ko? Em thấy bác thiên vị hãng But làm sao ấy, các bài dịch của bác hoặc là nói về các sản phẩm của nó hoặc có nguồn gốc từ But magazine...Thằng bạn @chơi với bóng của em có lần dịch cho em một ít từ nguồn tiếng Đức, dưng mà ko tin được thằng này bác ợ. Kính nghị dịch giả vĩ đại nhất của BBVN lưu ý trường hợp của tiểu đệ ^\^
BHG quá lời rùi ! Và cả "kết tội" oan cho a U nữa. A ko thiên vị đâu, chỉ tại tiện gặp những tài liệu này (mật độ trên mạng có vẻ dày hơn các hãng khác) trước nên ... "chén" trước thui. BHG và mọi người nếu gặp các tài liệu nói về các loại vũ khí của các hãng khác (tiếng Anh nhá, mình ko có khả năng dịch các ngôn ngữ khác, hehe !) thì cho mình đường link, hoặc chép về cho mình, mình sẽ tranh thủ dịch cho mọi người cùng tham khảo.
Tài liệu tiếng Đức thì chắc sẽ nói nhiều về sản phẩm của hãng Donic và Joola, Stiga. BHG cứ nhờ ông bạn tiếng Đức dịch ra cho ace tham khảo, rất quý đấy !

longer

Binh Nhì
Nhờ bác NTBB chỉ bảo giúp em, em nghe nói rất nhiều về mút bọt khí nhưng chưa hiểu về nó lắm và cách phân biệt với các dòng mút khác nên nhờ bác hướng dẫn hộ e. Em trình vô cùng gà nên bác thông cảm nhé

NTBB

Super Moderators
Nhờ bác NTBB chỉ bảo giúp em, em nghe nói rất nhiều về mút bọt khí nhưng chưa hiểu về nó lắm và cách phân biệt với các dòng mút khác nên nhờ bác hướng dẫn hộ e. Em trình vô cùng gà nên bác thông cảm nhé
Bạn sang facebook, đăng ký thành viên nhóm "Tìm hiểu về nguyên vật liệu vũ khí bóng bàn" của mình - Nick FB : Vuong Khanh UT (https://www.facebook.com/groups/797470510289152/) tha hồ tìm hiểu.

Trung Ho

Trung Sỹ
Bạn hỏi cấu tạo của cốt hay hỏi cốt nên kết hợp với mút nào?
Bạn hỏi thế kia chịu chả ai biết đâu mà lần!
Combo mặt chửa cốt TMB ZLC có nghĩa là hai mặt dung hợp cho cốt TMB ZLC, nó chẳng liên quan đến việc thông số hay cấu tạo của cốt cả bạn ơi. đầu óc bạn phong phú quá cơ! Bạn ở đâu hôm nào giao lưu trận bóng đê! ^^

Trainee

Đại Tá
Combo mặt chửa cốt TMB ZLC có nghĩa là hai mặt dung hợp cho cốt TMB ZLC, nó chẳng liên quan đến việc thông số hay cấu tạo của cốt cả bạn ơi. đầu óc bạn phong phú quá cơ! Bạn ở đâu hôm nào giao lưu trận bóng đê! ^^
Mình chỉ thích giao lưu với người có đầu óc phong phú thôi! ^^

Bình luận từ Facebook