Giờ giấc sinh hoạt + Nội quy CLB ----- Thân mời các bạn hữu gần xa đến giao lưu cùng CLB.

wmtbang

Binh Nhì

Chỉ dẫn đường đi đến CLB

CLB Bóng bàn KP3 P. Đông Hưng Thuận sinh hoạt vào tất cả các ngày trong tuần, từ 17h - 9h.
Thành viên CLB đóng phí hàng tháng là 50.000đ. Bóng CLB mua.
Thành viên trên danh sách năm 2014 của CLB hiện tại là 26 người, đánh thường xuyên là 10 - 15 người.

CLB hoan nghênh bạn hữu xa gần đến giao lưu, nếu muốn trở thành thành viên của CLB (thường xuyên) thì điều kiện là:
+ Đam mê bóng bàn :D CLB nhiều người nhiệt tình và có căn bản, sẽ hướng dẫn tận tình cho người mới tập chơi.
+ Đóng phí hàng tháng 50.000đ và 200.000đ tiền cơ sở vật chất.

Nói sơ qua về Cơ sở vật chất của CLB:
+ CLB hiện có 3 bàn Pro Sun P27
+ Sân bãi rộng, có lưới chắn.
+ Tháng 11/2013 Clb đã nâng cấp mái từ mái bằng thành 2 mái.
+ Ánh sáng chuẩn.
+ Có chỗ để xe an toàn.
+ Toilet, ghế ngồi...

Tất cả các cơ sở vật chất trên đều do Anh chị em trong CLB đóng góp để xây dựng. Vì CLB KHÔNG kinh doanh, nên mức phí thu hàng tháng đối với thành viên là tương đối thấp, chỉ đủ trả tiền điện và mua bóng.

updated

Minh Nhí

Binh Nhì
Lâu nay CLB BB Đông Hưng Thuận có vần đề về đăng nhập nên ko đăng bài viết lên dc. Mong ae gần xa thứ lỗi. Anh em gần xa cùng đến CLB Đông Hưng Thuận tham gia và giao lưu học hỏi kinh nghiệm. Mong được sự ủng hộ của Anh Em đam mê môn Bóng Bàn

Huynhconghau

Binh Nhì
Lâu nay CLB BB Đông Hưng Thuận có vần đề về đăng nhập nên ko đăng bài viết lên dc. Mong ae gần xa thứ lỗi. Anh em gần xa cùng đến CLB Đông Hưng Thuận tham gia và giao lưu học hỏi kinh nghiệm. Mong được sự ủng hộ của Anh Em đam mê môn Bóng Bàn
Mình cũng đam mê bóng bàn lắm. mình ở Thạnh Lộc quận 12 nhưng ko thấy chổ nào chơi môn này hết. Hôm nào mình rủ 2, 3 người qua bên CLB ĐHT giao lưu được ko ạ?

khigia dienluc

Trung Uý
Mình ở Miền Tây, sắp có đợt học 4 tuần tại trường Cao đẳng Điện lực số 554 đường Hà Huy Giáp, phường Thạnh Lộc Quận 12. Mình chơi nghiệp dư (chắc khoảng hạng D, E ...), muốn chơi BB vào các buổi tối. Xin cho hỏi có gần chỗ CLB này không ? Nếu không thì có thể chơi ở đâu cho tiện ? Thanks các huynh cho thông tin.

subin

Đại Tá
Mình ở Miền Tây, sắp có đợt học 4 tuần tại trường Cao đẳng Điện lực số 554 đường Hà Huy Giáp, phường Thạnh Lộc Quận 12. Mình chơi nghiệp dư (chắc khoảng hạng D, E ...), muốn chơi BB vào các buổi tối. Xin cho hỏi có gần chỗ CLB này không ? Nếu không thì có thể chơi ở đâu cho tiện ? Thanks các huynh cho thông tin.
ở khu vực này thì chạy vào gò vấp : có clb trần gia , thống nhất , đạt đức

chuan

Binh Nhì
mình ở vũng tàu mới lên,ở ké nhà ông anh ở đường nguyễn ảnh thủ gì đó. mình chơi nghiệp dư thôi. ko biết mình đến chơi đc ko

Bình luận từ Facebook