Giấy có keo dán mút của Butterfly.

thaythuydn

Đại Tá
Mình vừa mua 2 miếng giấy có keo để dán mặt gai dài phản xoáy không mút lót OX.Cảm nhận tuyệt vời.Những lần trước mình nhờ dán KEO SỬA XỊN của Nittaku và Butterfly gai PX OX thì chỉ đánh 1-2 lần là gai bắt đầu hở ,hay hở nhất là ở các rìa,chổ ngón tay cầm chạm vào bên gai.Phải dán đi dán lại rất bực mình mà xấu xí nữa.Nay chỉ tốn 90 K một mặt mà dán quá đẹp không hở gì cả.Mình dán SuperBlock OX.Mình chia sẻ kinh nghiệm này cho các bạn chơi gai OX.

thaythuydn

Đại Tá
Thuận lác vừa báo cho mình biết Cornilleau cũng có giấy keo dán mút như Butterfly ,nhưng không biết giá bao nhiêu?

thaythuydn

Đại Tá
Miếng dán này có xử dụng được cho mút có lót không bác, như mút bọt khí.
MÌnh nghĩ củng được thôi nhưng hơi phí .Dán một mặt 100k.Nhưng có điều khi gở ra thay mút khác thì có khó khăn không,thì mình không rỏ.Trong khi bạn dùng keo sửa xịn Butter hoặc Cornilleau rẻ hơn nhiều .Bạn dán mệt nghỉ.

thuanlacsg

Đại Tá
Thuận lác vừa báo cho mình biết Cornilleau cũng có giấy keo dán mút như Butterfly ,nhưng không biết giá bao nhiêu?

Giá 90k thầy ơi. Giá của Butterfly là 95k.
Hình em nó đay thầy ơi.

hungtv2002

Đại Tá
MÌnh nghĩ củng được thôi nhưng hơi phí .Dán một mặt 100k.Nhưng có điều khi gở ra thay mút khác thì có khó khăn không,thì mình không rỏ.Trong khi bạn dùng keo sửa xịn Butter hoặc Cornilleau rẻ hơn nhiều .Bạn dán mệt nghỉ.
thầy đã mua đc roài hả, dán cái nè gai ox phẳng lì như có mút lót lun....

thaythuydn

Đại Tá
thầy đã mua đc roài hả, dán cái nè gai ox phẳng lì như có mút lót lun....
Tuyệt vời sau khi dán Mình đã đau khổ khi dán ox với keo sửa Nhưng theo mình thì chỉ sau khi quyết định dùng mặt gai ox nào thì mới dán keo giấy Chứ nếu dán để thử gai thì không nên vì có lẻ khó gở ra

Bình luận từ Facebook