Giay bb Gao Ning WTTTC 2014

Mình rất thích sưu tập giầy bb vì thế có mẫu nào mới mình muốn tìm hiểu về nó và không quá sức thì sẽ cố gắng mua.
Bác nào biết mẫu giầy Gaoning vừa đánh trong giải WTTTC vừa rồi là mẫu nào mã hàng và hãng nào với, thank các bác nhiều
Dưới đây là link a ta đi thi đấu :

o3ma

Đại Tá
Khả năng cao là 1 đôi Asics bác ạ.
Chụp bằng Ipad nên nó hơi mờ. Bác xem clip này thì có vẻ rõ hơn (chỉnh chất lượng hình ảnh ở 720HD). Máy tính bác ngon thì xem dễ nhận thấy nhất ở giây 49 và 1:31')

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
Last edited:

o3ma

Đại Tá
E lên trang asis kiếm rồi mà ko có mẫu nhìn giống như vậy
Khả năng là hàng thửa nên chưa có bán rộng rãi. Hôm qua tôi cũng vào trang của Asics nhưng chưa thấy có mẫu này mà chỉ thấy có đôi gần giống về hình thức thôi. 99% là Asics. Gần giống về hình thức đôi này:

Attachments

51.2 KB · Đọc: 0
Last edited:
Khả năng là hàng thửa nên chưa có bán rộng rãi. Hôm qua tôi cũng vào trang của Asics nhưng chưa thấy có mẫu này mà chỉ thấy có đôi gần giống về hình thức thôi. 99% là Asics. Gần giống về hình thức đôi này:
Mẫu thì gần giống nhưng của Gaoning hình như là da hoàn toàn chứ ko có lớp lưới

o3ma

Đại Tá
Mẫu thì gần giống nhưng của Gaoning hình như là da hoàn toàn chứ ko có lớp lưới
Thì tôi mới bảo của Gao ning là đồ thửa mà bác. Có thể Asics làm riêng cho bác này. Tôi chỉ bảo hình thức mẫu mã gần giống nhau thôi. Nhưng là xuất xứ từ Asics thì đến 99,9% là chính xác rồi.

o3ma

Đại Tá
Đây là đôi Adidas Courtblast Pro! Hàng mới của Adidas trong mùa hè này.
Nhìn cái đôi adidas này tôi thấy khác quá mà bác. Đặc trưng của adidas là 3 cái sọc song song nhau nhưng xem trên clip thấy không giống.

D'Artagnan

Đại Uý
Nhìn cái đôi adidas này tôi thấy khác quá mà bác. Đặc trưng của adidas là 3 cái sọc song song nhau nhưng xem trên clip thấy không giống.
Đúng vậy không phải giày adidas rồi! Nhưng dù sao giay adidas cũng là một đôi giày đẹp! Đôi này theo các trang bán hàng online của Đức thì được làm ở Việt Nam.

o3ma

Đại Tá
Đúng vậy không phải giày adidas rồi! Nhưng dù sao giay adidas cũng là một đôi giày đẹp! Đôi này theo các trang bán hàng online của Đức thì được làm ở Việt Nam.
Nói chung hàng của adidas thì miễn chê rồi.

Bình luận từ Facebook