Giao lưu đầu năm tại CLB Bóng Bàn Đồng Hới - Quảng Bình

Hưng Hà VT

Trung Uý
Chiều chủ nhật ngày 15/3. Nhận được điện thoại của anh Lâm chủ nhiệm CLB BB Đồng Hới mời vào giao lưu bóng bàn tại CLB, 2 tay kiếm việt trì - phú thọ,hiện đang phiêu lưu ký ở trong mảnh đất miền trung đã tức tốc khởi hành vào ngay điểm nóng Đồng Hới.

Một trận chiến mệt lừ người giữa Em và anh Dũng korea với các thành viên CLB đã diễn ra vô cùng ác liệt,với kết quả ,đánh đôi thì bên Đồng Hới thấy khách đi đường xa nên các anh hầu như toàn nhường,chưa tung hết đòn ác đòn hiểm. Nhưng đến khi đánh đơn thì 2 anh em..... đi dễ khó về :((((( tan tác chim muông

Kết thúc buổi giao lưu anh em họp báo tại nhà hàng Tuấn Xuân thành phố Đồng Hới và đã sắp được tương đối nhiều kèo để buổi sau phục thù =^^= ! Em xin chân thành cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của các anh em trong CLB: Anh Lâm,Anh Sơn,Anh Bảo,Anh Bình vẹo,Anh Nam,Anh Tài,Anh Giang,Bạn Vương Anh.... và nhiều Chị mà em chưa kịp nhớ tên ! Hẹn gặp các Anh Chị vào một ngày gần nhất trên bàn bóng '^-^'

dragonlinh

Thượng Sỹ
Alo cho bác Lâm, bác Lân nhiều lần rồi mà vưỡn chưa có dịp vô QB.
Trông cơ ngơi của CLB hoành tráng quá. Cung hỉ!
@Hưng Hà VT : Thu xếp T6, T7, CN tuần này sang chơi đi em. Anh gác miếu. Có gì báo sớm, để anh khịa trên Mường Thanh, kiếm vé massage... :D

Hưng Hà VT

Trung Uý
@Hưng Hà VT : Thu xếp T6, T7, CN tuần này sang chơi đi em. Anh gác miếu. Có gì báo sớm, để anh khịa trên Mường Thanh, kiếm vé massage... :D
Tuần sau thì em về! Tuần này thì em ok luôn ^^. Anh cứ sắp xếp cho em, cứ khoảng 5h là hôm nào em cũng qua Cảng được :)

Hưng Hà VT

Trung Uý
@Hưng Hà VT : Thế thì từ chiều nay luôn đi?
Hôm qua hẹn với anh Dũng Korea rồi, chiều T7 sang đây.
Đang hẹn hò với chú Long, rủ mấy anh em ở Vinh vào, CN sang cảng giao lưu. Đợt này có cả ông Ngô mới sang. Đang rủ rê, nhưng chưa chốt được.
@huy_mitraco ??? @conduongmoi ???
Chiều nay thì em lại không về sớm được rùi! để mai em cố gắng về rồi qua anh nhé, Lịch đủ team Vũng Áng là chiều thứ 7 hả anh,có mấy cao thủ Mường Thanh không anh ?

Bình luận từ Facebook