Giao lưu các CLB ngoài tỉnh

thinhnguyen

Đại Tá
Cám ơn anh cttuan, không biết anh có thể nói rõ hơn về kỹ thuật đánh của này không vậy, cám ơn anh.
.....
Vậy xuống st gặp trực tiếp để học học hỏi cho dễ.... cái vụ này khó truyền bằn khẩu quyết lắm.kakaka.

cttuan

Moderator
Đúng như bác Thịnh nói, cái này khó nói trên 4R lắm. E nhìn hàng này còn học lóm ko được nữa :zingme18:
hôm nào bác ghé Hồ Nước Ngọt rồi giao lưu trực tiếp với bác ldlam luôn đi
Cám ơn anh cttuan, không biết anh có thể nói rõ hơn về kỹ thuật đánh của này không vậy, cám ơn anh.

.....
Vậy xuống st gặp trực tiếp để học học hỏi cho dễ.... cái vụ này khó truyền bằn khẩu quyết lắm.kakaka.

windq_hp

Thượng Sỹ
Đúng như bác Thịnh nói, cái này khó nói trên 4R lắm. E nhìn hàng này còn học lóm ko được nữa :zingme18:
hôm nào bác ghé Hồ Nước Ngọt rồi giao lưu trực tiếp với bác ldlam luôn đi
Cám ơn bác, chắc hôm nào em phải vác kiếm vào đó tìm sư học đạo thôi.

ldlam

Binh Nhất
Su phu de tu di chua cau chuc nam moi van su nhu y.BB Soc Trang ngay cang phat trien.

Attachments

801.1 KB · Đọc: 0

thanhphuong73

Trung Sỹ
Sorry . Các b cho mình hỏi cttuan có phải là Tuấn đánh cốt vợt TMB ZLC ở trường CĐN Sóc Trăng hôn ? Đợt rồi clb BTre đi gl Sóc Trăng mình bận đi ctac ko tham gia đc tới giờ còn thấy tiếc lắm .

cttuan

Moderator
Đu
Sorry . Các b cho mình hỏi cttuan có phải là Tuấn đánh cốt vợt TMB ZLC ở trường CĐN Sóc Trăng hôn ? Đợt rồi clb BTre đi gl Sóc Trăng mình bận đi ctac ko tham gia đc tới giờ còn thấy tiếc lắm .
Dạ là em nè bác. Lâu quá k len 4r. :)

Bình luận từ Facebook