Giao lưu các CLB ngoài tỉnh

ldlam

Binh Nhất
CLB bóng bàn khu văn hóa hồ nước ngọt sóc trăng giao lưu CLB bóng bàn Bạc Liêu

Ngày 13/01/2013 CLB BÓNG BÀN KHU VĂN HÓA HỒ NƯỚC NGỌT SÓC TRĂNG GIAO LƯU CLB BÓNG BÀN BẠC LIÊU
Rất mong các Hội viên CLB Bóng Bàn Sóc Trăng đọc được thông tin này đến dự khán và cùng thi đấu giao hữu các nội dung: Đơn nam lão tướng, Đôi nam lão tướng, Đơn nam trẻ ....

cttuan

Moderator
CLB Hồ Nước ngọt Giao lưu với CLB BB Đồng Tháp

Ngày 2/6/2013 vừa qua CLB Hồ nước ngọt đã đón tiếp CLB Đồng Tháp đến thi đấu giao hữu.
Đội hình Đồng Tháp với rất nhiều hảo thủ đặc biệt nửa đội hình dùng gai các loại.. :(.
Sau khi giao hữ trên bàn, 2 đội đã có dịp thăm quan chùa Dơi và giao BiaBia tại Nhà hàngtrong khuôn viên KVH Hồ nước ngọt
Đây là một số hình ảnh

cttuan

Moderator
Giao lưu với CLB Cao Lãnh ngày 4/8/2013 tại Đồng Tháp

Ngày 4/8 vừa qua, nhận lời mời của CLB Cao Lãnh, CLB BB Sóc Trăng đã có chuyến giao lưu tại Đồng Tháp. Đoàn gồm 14 vđv, tiếp đoàn tại Cao Lãnh có các vđv như Lão Tướng Năm Thành, các vdv trung niên như: Long, Tuấn, Thịnh... và các vdv khác như Long Thịnh, Châu,...Các vdv Sóc Trăng đã có dịp thưởng thức đủ loại vũ khí với các loại gai khác nhau của các cao thủ ĐT. Sau khi giao lưu bóng, đoàn đã đế viếng Lăng cụ phó bảng Nguyễn Sinh Sắc và đã có buổi giao lư trên bàn tròn thật ấm cúng.
CLB chân thành cám ơn sự đón tiếp rất chân tình và nồng hậu của CLB Cao Lãnh.
Hẹn gặp lại tại Sóc Trăng.

(Hình ảnh sẽ được tiếp tục cập nhật)

Last edited:

tanya

Thượng Sỹ
Ngày 4/8 vừa qua, nhận lời mời của CLB Cao Lãnh, CLB Hồ Nước Ngọt đã có chuyến giao lưu tại Đồng Tháp. Đoàn gồm 14 vđv, tiếp đoàn tại Cao Lãnh có các vđv như Lão Tướng Năm Thành, các vdv trung niên như: Long, Tuấn, Thịnh... và các vdv khác như Long Thịnh, Châu,...Các vdv Sóc Trăng đã có dịp thưởng thức đủ loại vũ khí với các loại gai khác nhau của các cao thủ ĐT. Sau khi giao lưu bóng, đoàn đã đế viếng Lăng cụ phó bảng Nguyễn Sinh Sắc và đã có buổi giao lư trên bàn tròn thật ấm cúng.
CLB HNN chân thành cám ơn sự đón tiếp rất chân tình và nồng hậu của CLB Cao Lãnh.
Hẹn gặp lại tại Sóc Trăng.

(Hình ảnh sẽ được tiếp tục cập nhật)

anh Tuấn cho hình lên đi nào :zingme77:

cttuan

Moderator
Nhà thi đấu đa năng

Đội hình giao lưu

Chuẩn bị giao lưu

Giao lưu tập 2,
Đây là món đặc sản ĐT. Chuột đồng quay:zingme67:
Ai đã từng đến Đồng Tháp và khu vực miền tây, nên 1 lần thưởng thức món này. nghe tên thì ghê ghê, nhưng nếu đã ăn vào rồi thì không bao giờ quên và sẽ ăn lần thứ n

Lăng cụ Phó bảng. Đến Đồng Tháp có 2 điểm không thể không đến. Thứ nhất, CV QG Tràm chim Tam Nông, khu Ramsar thứ 2000 trên TG, và là 1 trong 5 khu Ramsar ở VN; Địa điểm thứ 2 chính là Lăng cụ thân sinh của Bác, cụ phó bảng Nguyễn Sinh Sắc.

Cây khế 300 tuổi trong khu vực lăng

Last edited:

giang114

Trung Sỹ
Em đã ghé thăm lăng cụ phó bảng nhưng đúng là không để ý có cây khế nhiều tuổi đến vậy.....

cttuan

Moderator
Giao lưu với CLB BB TP. Trà Vinh

Ngày 31/8 vừa qua, CLB BB Sóc Trăng đã có 1 buổi giao lưu với CLB BB TP Trà Vinh tại tỉnh bạn. Tiếp đoàn có các vđv như Linh, Phương, Kiệt, Tiến và rất nhiều ace nữa... Ấn tượng đầu tiên là TV có rất nhiều cao thủ, sân tập rất chuẩn, nền chảy thảm. Sau khi giao lưu bóng, đoàn đã được các ae ở TV tiếp đãi tại 1 nhà hàng cặp bời sông, khung cảnh rất lý tưởng. Ngoài ra còn được thưởng thức bánh tét Trà Cuông nổi tiếng.
Cám ơn sự tiếp đón nồng nhiệt của ae TV, hẹn 1 ngày không xa tại KVH Hồ Nước Ngọt.

Sân tập rất chuẩn

Trao cờ lưu niệm

Trận đầu tiên

Trận thứ 2 Lâm - Linh

Phuong_sardius

Đại Uý
Đã gần 2 năm rồi không gặp anh em bb Trà Vinh,nơi có rất nhiều kĩ niệm đẹp với mình.Không biết cuối năm nay Trà Vinh có tổ chức giải mừng Xuân như những năm trước không?

cttuan

Moderator
Bác Phương ko còn ở Trà Vinh ah?
Hôm trước qua giao lưu cũng gặp một bác tên Phương
Đã gần 2 năm rồi không gặp anh em bb Trà Vinh,nơi có rất nhiều kĩ niệm đẹp với mình.Không biết cuối năm nay Trà Vinh có tổ chức giải mừng Xuân như những năm trước không?

Phuong_sardius

Đại Uý
Bác Phương ko còn ở Trà Vinh ah?
Hôm trước qua giao lưu cũng gặp một bác tên Phương

Chắc bác nhằm em với Phương nào rồi vì em ở Tiền Giang xưa giờ mà :) .Dạo này thấy bạn Kiệt Trà Vinh phát tướng dữ lắm rồi đó nha hehe..

cttuan

Moderator
Ah đúng rồi, nhìn hình khác Phương ở Trà Vinh. Bác Kiệt, Không còn phát tướng nữa, mà là phát phì. :))
Chắc bác nhằm em với Phương nào rồi vì em ở Tiền Giang xưa giờ mà :) .Dạo này thấy bạn Kiệt Trà Vinh phát tướng dữ lắm rồi đó nha hehe..

tanya

Thượng Sỹ
í,em thấy có pé Tuyền Trà Vinh nữa,đang học ở Cần Thơ mà trốn về quê giao lưu với Sóc Trăng kìa,hi
Anh Tuấn giao lưu đc mấy trận vậy anh? :zingme70:

tanya

Thượng Sỹ

bữa em có nghe anh Vũ Trà Vinh đồn là Tết này có tổ chức đó anh

cttuan

Moderator
í,em thấy có pé Tuyền Trà Vinh nữa,đang học ở Cần Thơ mà trốn về quê giao lưu với Sóc Trăng kìa,hi
Anh Tuấn giao lưu đc mấy trận vậy anh? :zingme70:
Bữa đó a đánh 4 5 trận gì đó.
E cho a số đt đi, t7 tuần sau a lên Cầ Thơ cả tuần

windq_hp

Thượng Sỹ
Xin hỏi chủ thớt có biết anh Lâm - HLV không, nghe thiên hạ đồn bác này nó chiêu "hấp tinh đại pháp" ghê lắm hả. Mới xem anh Lâm đánh vài trận giao lưu tại CLB Huynh đệ NT, và thấy anh đánh hay quá nhưng chưa hiểu mấy chiêu thức khá kì dị, rất mong bác nào quen biết giải thích dùm em. thanks

cttuan

Moderator
Chiêu hấp tinh đại pháp của anh Lâm là 1 chiêu thức hiếm có, chuyên dùng để trị các loại gai :zingme18:, ngoài ra chiêu này còn đặc biệt dùng với các sát thủ đôi công vũ bão :zingme14:, khi bác Lâm dùng chiêu này, có cảm giác như bác ấy không còn sức để ra đòn. :zingme65:

Xin hỏi chủ thớt có biết anh Lâm - HLV không, nghe thiên hạ đồn bác này nó chiêu "hấp tinh đại pháp" ghê lắm hả. Mới xem anh Lâm đánh vài trận giao lưu tại CLB Huynh đệ NT, và thấy anh đánh hay quá nhưng chưa hiểu mấy chiêu thức khá kì dị, rất mong bác nào quen biết giải thích dùm em. thanks

windq_hp

Thượng Sỹ
Chiêu hấp tinh đại pháp của anh Lâm là 1 chiêu thức hiếm có, chuyên dùng để trị các loại gai :zingme18:, ngoài ra chiêu này còn đặc biệt dùng với các sát thủ đôi công vũ bão :zingme14:, khi bác Lâm dùng chiêu này, có cảm giác như bác ấy không còn sức để ra đòn. :zingme65:
Cám ơn anh cttuan, không biết anh có thể nói rõ hơn về kỹ thuật đánh của này không vậy, cám ơn anh.

Bình luận từ Facebook