Giao lưu bóng bàn

ruoubakich

Trung Tá
CLB 17/10 Lạng Sơn ngày 19/05 giao lưu với Hoành Bồ . Bạn nào có thông tin về CLB 17/10 về số người , chuyên môn ( áng chừng theo cách xếp hạng D Đ : D, C v.v

lekien123

Binh Nhất
CLB 17/10 là clb mới nhất ở LS,chủ yếu tập trung các chú và các bác trung niên cao tuổi sinh hoạt,thanh niên cũng có 1 vài người nhưng nếu đánh diễn đàn cũng chỉ có 1 em lớp 12 tên là Huy (Huy Vẩn) là D non diễn đàn là cao thủ nhất(các giải của tỉnh clb 17/10 chưa bao giờ qua khỏi vòng loại),ko biết hôm đấy 17/10 có mượn người ở clb nào đi ko thì ko biết.chúc buổi giao lưu vui vẻ

ruoubakich

Trung Tá
CLB 17/10 là clb mới nhất ở LS,chủ yếu tập trung các chú và các bác trung niên cao tuổi sinh hoạt,thanh niên cũng có 1 vài người nhưng nếu đánh diễn đàn cũng chỉ có 1 em lớp 12 tên là Huy (Huy Vẩn) là D non diễn đàn là cao thủ nhất(các giải của tỉnh clb 17/10 chưa bao giờ qua khỏi vòng loại),ko biết hôm đấy 17/10 có mượn người ở clb nào đi ko thì ko biết.chúc buổi giao lưu vui vẻ

Rất cảm ơn thông tin của bạn .

ruoubakich

Trung Tá
Chiều nay đã diễn ra các trận đấu BB giữa CLB 17/10 Lạng Sơn và CLB BB Hoành Bồ . Sau đó là cuộc tỉ thí trên bàn bia , cuộc giao lưu thắm tình đoàn kết giữa hai CLB . 2, 3 ngày nữa sẽ có hình ảnh chi tiết .

quanghuy1974

Trung Sỹ
Kiên dạo này có Chơi bóng đều ko. Khi nào có đk về Thái Bình giao lưu nhé?...

nguyenminh

Đại Uý
GỬI CÁC KIẾM THỦ LẠNG SƠN
Chào những tay kiếm thủ Lạng Sơn các bạn đánh hay mà ít chém gió quá . nhiều lúc buồn Minh .Tiên Yên muốn lên diễn đàn hóng tin các bạn nhưng ít quá nhóm 8x và 9x hẹn ra Tiên Yên chơi mà bọn mình trờ mãi vẫn K thấy mong các bạn thu xếp đến với chúng tôi . thứ 7 này 13/7 Tiên Yên sẽ giao lưu với CLB Công ANH tại Lạng Sơn mong các bạn đến chơi và cùng giao lưu. nhớ các bạn nhiều. chào

Bình luận từ Facebook