Giao diện mới quá khó dùng bất tiện

tieuho_8x

Đại Tá
Rất đồng ý với bác.
Quá bất tiện và k thông minh.
Giờ e cũng ít thời gian vào dd nhưng cứ vào là rất mất thời gian...loay hoay tìm các mục. Hix

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Bản thân em cảm thấy hình như ít sôi động hơn. Nhất là mục "rao vặt". Có những bài đăng 1 ngày không một người xem chứ đừng nói là comment
Cảm nhận cá nhân, ko biết có đúng ko ạ

TTaim

Trung Sỹ
Em thì trình còi mà chém thì chẳng bằng ai,vào diễn đàn chủ yếu đọc và like là chính.Nhưng bây giờ thấy giao diện này bất tiện quá.
Không những bất tiện khó dùng mà còn tràn ngập quảng cáo khó ưa như cá độ online, thiết kế web, quảng cáo thuốc, in ấn,...
trước đây vào xem thấy ace bàn luận bóng bàn rôm rả. Giờ toàn tầm phào. Chúng ta vào web bóng bàn chứ không phải vào trang web quảng cáo!
Đã vậy, quản trị gì mà cải lùi chứ tiến không nổi, trị không được bọn quảng cáo thì trở về giao diện ban đầu cho anh em nhờ.
Nếu không mình cùng nhau bỏ truy cập trang nay để tránh rước vào bực mình!!....

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Không những bất tiện khó dùng mà còn tràn ngập quảng cáo khó ưa như cá độ online, thiết kế web, quảng cáo thuốc, in ấn,...
trước đây vào xem thấy ace bàn luận bóng bàn rôm rả. Giờ toàn tầm phào. Chúng ta vào web bóng bàn chứ không phải vào trang web quảng cáo!
Đã vậy, quản trị gì mà cải lùi chứ tiến không nổi, trị không được bọn quảng cáo thì trở về giao diện ban đầu cho anh em nhờ.
Nếu không mình cùng nhau bỏ truy cập trang nay để tránh rước vào bực mình!!....
Ấy bác đừng nóng, BQT họ cũng có cái khó của họ chứ, nên góp ý những điều cần sửa để họ lưu ý thôi

Loc VLXD SG

Trung Uý
Riêng tôi, sau khi xài và đọc comments của một số anh chị em diễn đàn thì đề nghị BQT đưa về giao diện cũ. Trang diễn đàn dài nhưng dễ nắm bắt các chủ đề mà mình quan tâm

Trainee

Đại Tá
Riêng tôi, sau khi xài và đọc comments của một số anh chị em diễn đàn thì đề nghị BQT đưa về giao diện cũ. Trang diễn đàn dài nhưng dễ nắm bắt các chủ đề mà mình quan tâm
Bác chắc chưa đọc kỹ comment của Admin Thuận!
Vấn đề không phải là BQT thay đổi chủ ý mà bị động. Để được như cũ thì cần phải mua thêm Add-on, và tăng băng thông, ... tóm lại là cần thêm chi phí.

HaQuocLinh

Thượng Tá
giao diện mới quả thực là bất tiện hơn so với cũ, tuy nhiên được cái đỡ phải đọc các quảng cáo lung tung ngoài bóng bàn hơn.

Bình luận từ Facebook