Giang hồ ngành địa chất gây náo loạn khu vực Cổ Nhuế!!!!

cuong_ars

Trung Sỹ
Anh đã nói với em từ hôm qua rồi mà, anh nhờ em đánh thử với anh kiều 1 trận để chuẩn bị tinh thần giao lưu thôn Hoàng và thôn Viên

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cường đã liên lạc với anh Tuấn chưa?

Tình hình là oánh vòng tròn, mỗi trận 100K. Xong là anh em đi Bia và họp báo. Theo anh là đánh sớm 1 chút, tầm 3 giờ chiều thứ 6 chú Cường nhé!

Sobat

Trung Uý
Anh đã nói với em từ hôm qua rồi mà, anh nhờ em đánh thử với anh kiều 1 trận để chuẩn bị tinh thần giao lưu thôn Hoàng và thôn Viên

Chú lại cử gián điệp theo dõi Thôn Hoàng ? định quyết chiến với Đội Thôn Hoàng hay sao? A đã tuổi gì đâu còn nhiều cao thủ lắm, không thi đấu thì ai đánh hết sức .
Tối mai có chương trình gì đó mà chưa thấy thông báo gì thế.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chú toàn ở xó nhà chém gió, thỉnh thoảng mới dám HC1 xưng hùm xưng bá với danh thủ một thời hieu81, tambeopro... Lạ cái gì :D

Vấn đề là em xuất thế thì lại bia chảy tiền rơi nên đang ở nhà sám hối!
Còn bác mà cương em oánh cho mềm nhũn luôn.

cuong_ars

Trung Sỹ
nhóm ĐCCT là nhóm nào vậy bác? e cũng học ngành này, ko biết có nhập hội được ko?

Đảm ah!

Ngày mai anh em Địa chất công trình giao lưu, đúng 8h45' sáng mai (ngày 3-5-2013) anh em có mặt ở clb thôn Hoàng, bạn cố gắng thu xếp thời gian đến giao hữu, nếu cần liên lạc trặc tiếp, bạn alo cho mình, số điện thoại: 0912053121.
Thành phần gồm có: anh Hướng (Hangruoi), anh Tuấn K39, anh Dũng K39 (ltdung), mình là Cường (Cuong_ars), Thành thôn Viên, Sơn TT

Thể lệ thi đấu: Đánh đơn: Thua nộp 30k, thắng nộp 20k, trận tâm điểm thỏa thuận, tối đa không quá 50k
Trận đôi: Thua nộp 40k, thắng 20K

Trân trọng kính mời.

Sobat

Trung Uý
Đảm ah!

Ngày mai anh em Địa chất công trình giao lưu, đúng 8h45' sáng mai (ngày 3-5-2013) anh em có mặt ở clb thôn Hoàng, bạn cố gắng thu xếp thời gian đến giao hữu, nếu cần liên lạc trặc tiếp, bạn alo cho mình, số điện thoại: 0912053121.
Thành phần gồm có: anh Hướng (Hangruoi), anh Tuấn K39, anh Dũng K39 (ltdung), mình là Cường (Cuong_ars), Thành thôn Viên, Sơn TT

Thể lệ thi đấu: Đánh đơn: Thua nộp 30k, thắng nộp 20k, trận tâm điểm thỏa thuận, tối đa không quá 50k

Trân trọng kính mời.
Đánh đám gì mà lại trong giờ Hành chính thế thì ai tham gia được, quan Trọng là họp báo trao thưởng ở đâu? mấy giờ để AE bố trí.

thanhthekit

Thượng Sỹ
ơ thế là lại phải đánh à . tình hình này e xin bác hướng 4 , bác tuấn thì chưa biết nhưng cứ xin 4 , xin a cường 2 , a dũng 2 thì mới cân cửa được . nhìn toàn hào thủ xông pha nhiều chiến trường là e đã hãi lắm rồi.....:cool:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
ơ thế là lại phải đánh à . tình hình này e xin bác hướng 4 , bác tuấn thì chưa biết nhưng cứ xin 4 , xin a cường 2 , a dũng 2 thì mới cân cửa được . nhìn toàn hào thủ xông pha nhiều chiến trường là e đã hãi lắm rồi.....:cool:

Nếu xin anh 6 thì anh tặng 2 viên nữa cho đỡ phải xoắn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đảm ah!

Trân trọng kính mời.

Có lẽ phải " Thua nộp 50k, thắng nộp 20k" thì hợp lý hơn vì như thế ki thiếu độ chênh! Với sinh viên thì giảm mệnh giá 1/2

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hr thông báo đã nộp 3 trận tâm điểm rồi, côn đồ Cổ Nhuế hung hãn quá trời, hức hức

ltdung

Trung Uý
Em là em phục bác hangruoi nhất, dù thắng được vẫn cứ thua để gây dựng phong trào bb.Bia Trên bàn bia anh em lại có 1 số trận để lần tới chiến như Cường+ Hr gặp Dũng+Tuấn, bác sobat gặp Cường(+4) (trận này nếu là em dù trái đất có sập em cũng chiến;)), Sơn (thôn Viên) gặp Khang (thôn Hoàng), sobat gặp Đức...

thanhthekit

Thượng Sỹ
ơ giờ này sao vẫn chưa thấy các bác phó nháy tung ít ảnh nóng lên đây nhể , toàn tâm điểm vs siêu tâm điểm Bia

Bình luận từ Facebook