Giảm giá 24% mặt vợt Evolution nhân dịp 45 năm thành lập hãng TIBHAR

tibhar_vn

Thượng Tá
Thính thế, vừa nhắc đến đã nhảy vào ngay. E @tibhar_vn giải thích nhanh hộ anh nào.
Hic, không có đâu a ơi, bác tosiosHD này chỉ vô tình "dự" mà trúng thôi ạ.
Em làm bán lẻ nên ngày chủ nhật thường rất khó xin nghỉ, thứ 7 hoặc ngày khác thì dễ hơn nhiều. Em cứ tưởng vẫn off ngày 25 nên cũng k quan tâm lắm, cứ đến ngày thì đi thôi :(

hungtv2002

Đại Tá
Hic, không có đâu a ơi, bác tosiosHD này chỉ vô tình "dự" mà trúng thôi ạ.
Em làm bán lẻ nên ngày chủ nhật thường rất khó xin nghỉ, thứ 7 hoặc ngày khác thì dễ hơn nhiều. Em cứ tưởng vẫn off ngày 25 nên cũng k quan tâm lắm, cứ đến ngày thì đi thôi :(
Anh 99% cũng không đi được và chỉ đợi 10% của em để làm động lực thúc đẩy 1% của anh nè em ui.....

o3ma

Đại Tá
+ Thôi đi anh. Đừng hỏi người ta kỹ thế. Chuyện tế nhị, khó nói mà. Đâu phải cái gì cũng nói ra được đâu. Haha.
Chú tham gia đi chơi với tụi a ko? mấy lần trước thì kêu không biết, lần này biết nhưng chắc "bận" hả?

tosiosHD

Đại Tá
Chú tham gia đi chơi với tụi a ko? mấy lần trước thì kêu không biết, lần này biết nhưng chắc "bận" hả?
+ Vâng, lần trước thì thực sự ko biết, lần này biết từ lâu nhưng ko dám ho he gì vì hôm đó em bận công việc anh ạ! Hẹn các anh em ở 1 số lần OFF về sau vậy. Em ko tham gia nhưng vẫn dõi theo các comment của các bác!!!

Bình luận từ Facebook