Toàn quốc Một số mặt tàu cho ae chuyên tà đạo nào!!!

potay_87

Đại Tá
Hiện tại e đang có số mặt hàng nóng cho ae tà đạo.
1, H3 pro neo : 750k (hiện đang hết)
2, H8 : 750k
3, Gold arc 3: 850k (đang hết)
4, Battle 2: 480k (đang hết)
5, H3 pro no box : 680k
6, Boll 600: 150k
7, Tin Arc 5: 750k
8, H3 pro blue: giá ibox

Các mặt của hãng DHS đều check đc trên trang chủ http://www.dhs-sports.com/edhs/index.htm và nhận đc chứng thực của hãng.
Các bạn lưu ý chỉ check đc 1 lần duy nhất.
Số đt: 0979 696 363

Last edited:

chaubinh

Đại Tá
có phải cái mặt 9000e không nảy bằng mặt Timoboll hả @potay_87 ? thank bạn,very much.(để chú làm cái bảng phản bong chơi)à cái mặt h3 chú mua của cháu bjo đã thuần chú chơi rất ngon,chả phải tun tiếc gì cả.

Last edited:

potay_87

Đại Tá
có phải cái mặt 9000e không nảy bằng mặt Timoboll hả @potay_87 ? thank bạn,very much.(để chú làm cái bảng phản bong chơi)à cái mặt h3 chú mua của cháu bjo đã thuần chú chơi rất ngon,chả phải tun tiếc gì cả.
mặt boll này còn dễ hơn chú à. chú thích mặt boll đợi cháu 10 ngày nữa có hàng cho chú. với chú cháu cũng lấy 90k/mặt thôi. chú muốn lấy bao nhiêu cũng có.

potay_87

Đại Tá
Bạn cho hỏi chút, mình đang chơi ten05 thì chuyển sang H8 bao nhiêu độ là vừa
trời.
bác lôi 1 thằng nhật 1 thằng tàu vào thì sao e so sánh đc. hix
H8 so với H3 là tốc độ đã cao hơn rồi nhưng nếu so với ten thì sao nhanh bằng được.
không biết bác đánh tàu bao giờ chưa? nếu muốn chuyển sang tàu thì chuyển từ từ chứ nhật sang tàu luôn sợ khó.

dodung

Thượng Sỹ
trời.
H8 so với H3 là tốc độ đã cao hơn rồi nhưng nếu so với ten thì sao nhanh bằng được.
không biết bác đánh tàu bao giờ chưa? nếu muốn chuyển sang tàu thì chuyển từ từ chứ nhật sang tàu luôn sợ khó.
Chuyển từ từ thế nào vậy?

com1603

Thượng Tá
trời.
Chuyển từ từ thế nào vậy?
Hehe, đại @dodung cũng Tàu đạo ghê gớm lắm đấy các bác ạ, ko phải newbie đâu... ;)
Chắc ý bác ấy là H8 bao nhiêu độ thì cứng kiểu như Ten05.

dodung

Thượng Sỹ
40 cứng lắm b nhé. mặc dù H8 cải thiện đáng kể độ đàn hồi so với H3 để phù hợp hơn với 40+ nhưng theo e thì độ cứng thì như nhau.
nếu b qen 05 muốn dùng thử thì 39 độ phù hợp hơn đấy
Mình sẽ thử từ 39 rồi lên 40 xem thế nào :))

chanvongkieng

Đại Uý
mặt h3 của chú cháu tunne 2 lớp sáp nến rồi đấy,uốn như tôm thì chú mới chơi đc đấy

Bình luận từ Facebook