Giải vô địch bóng bàn Nghiệp dư Hải Dương 2012

hungpkhd

Binh Nhất
- Có chứ anh, a e HD là hoan nghênh những người việt Kiều và dâu dể HD như các bác và thằng Hiên...

Rất là hoan nghênh, nhưng cu Đức ơi, đọc kĩ điều lệ một chút nhé, Hiên nếu có hộ khẩu sẽ đc đăng kí tham gia thi đấu, nếu chưa có, thì sẽ không đc tham gia giải này đâu.

hungpkhd

Binh Nhất
Không có hộ khẩu thường trú là ko được tham gia :):):)

PS: Em thuộc biên chế cty xây dựng số 1 thì có được tham gia không ạ! ^^

BTC đã qui định rồi Thường ơi, a cũng muốn ae đều được tham gia, nhưng đâu là lần đầu tổ chức, a muốn qui tụ ae trong tỉnh HD trước đã, rồi sẽ mở rộng thêm qui mô của giải. Tạm thời giải này, điều lệ chỉ qui định "phải có hộ khẩu thường trú tại tỉnh Hải Dương" thôi

( nên chú ý giữ gìn sự trong sáng của tiếng việt, "sắp" chứ không phải là "xắp" nhé.
Cứ viết "Xai Trính Tã" như thế người đọc người ta lại cười cho. :D

bác Hưng thông cảm đêm khuya e buồn ngủ quá, giải đầu tiên anh Hưng tổ chức cho anh em nghiệp dư ở HD lần này sẽ nhiều đội ở các huyện tham gia đấy, hôm nay e sang huyện Bình Giang giao lưu e sẽ bảo họ lập 1 đội đi thi đấu,

Sobat

Trung Uý
bác Hưng thông cảm đêm khuya e buồn ngủ quá, giải đầu tiên anh Hưng tổ chức cho anh em nghiệp dư ở HD lần này sẽ nhiều đội ở các huyện tham gia đấy, hôm nay e sang huyện Bình Giang giao lưu e sẽ bảo họ lập 1 đội đi thi đấu,
Chú Ánh dạo này tích cực tập luyện và tham gia thi đấu, thế trình bây giờ thế nào rồi. Lập đội Cẩm Giàng tham gia thi đấu đơn hay đồng đội thế. Có cho anh tham gia 1 chân không?

Chú Ánh dạo này tích cực tập luyện và tham gia thi đấu, thế trình bây giờ thế nào rồi. Lập đội Cẩm Giàng tham gia thi đấu đơn hay đồng đội thế. Có cho anh tham gia 1 chân không?
như điều lệ thì anh ko dc tham gia rồi, hjhj, có thêm anh thì đội càng mạnh, giờ e sang bên Bình Giang giao lưu đây, e vẫn trình gà

kiemsacHD

Trung Sỹ
Cám ơn bác đã đóng góp ý kiến, lần sau em sẽ làm mở rộng thêm, để ae các nơi đc giao lưu học hỏi lẫn nhau nhiều hơn.
- vậy để tôi về bảo a e nó hỏi bố mẹ xem có hộ khẩu ko? rồi mang ra pho to bản sao công chứng;)
Nhưng theo điều lệ giải là " Phải có hộ khẩu tại HD và Foto hộ khẩu nộp cho BTC" bọn em lêm HN hơn 20 năm rồi hộ khẩu mà còn ở quê chắc con chúng em học ở trường SOS. Lần sau các Bác chỉ cần ghi là Nguyên Quán HD thôi. Cám ơn chú đã quan tâm nhưng Chủ nhật này Đội lại phải thi đấu chắc K về được.
- Bác nói chuẩn, e nghĩ chỉ cần trong chứng minh thư có chữ Hải Dương là ok rồi.

hungpkhd

Binh Nhất

ok, có gì thông báo với a trong ngày mùng 7 thàng 9 này nhé, để chiều hôm đó BTC họp và bốc thăm

tung(momnhom)

Trung Sỹ
A lại mở hàng cho giải nó xôm nhỉ ?
Đội MN đăng ký 2 đội: Đội trưởng của Đội MN là Bùi Anh Tuấn SDT: 0983854197

+ Đội hình tham gia đồng đội gồm:

Đội 1:

1. Hùng (Đầu To)
2. Yến (Cấp Nước)
3. Tùng (MN)

Đội 2:

1. Hải (Thuế)
2. Tuấn (GV)
3. Toản (Cao Tốc)
3. Dương (Cấp Nước)

+ Đội hình tham gia đơn hạng C:

1. Yến (Cấp Nước)
2. Tùng (MN)
3. Toản (Cao Tốc)
....
Đội MN đóng tiền vào buổi họp kỹ thuật ngày mai

Sobat

Trung Uý
Kiểu này chắc giải đông vui và nhiều Cao thủ lắm đây? Rất tiếc mình ở HD nhưng lại không có Hộ Khẩu.

ngainguyen

Binh Nhất
A lại mở hàng cho giải nó xôm nhỉ ?
Đội MN đăng ký 2 đội: Đội trưởng của Đội MN là Bùi Anh Tuấn SDT: 0983854197

+ Đội hình tham gia đồng đội gồm:

Đội 1:

1. Hùng (Đầu To)
2. Yến (Cấp Nước)
3. Tùng (MN)

Đội 2:

1. Hải (Thuế)
2. Tuấn (GV)
3. Toản (Cao Tốc)
3. Dương (Cấp Nước)

+ Đội hình tham gia đơn hạng C:

1. Yến (Cấp Nước)
2. Tùng (MN)
3. Toản (Cao Tốc)
....
Đội MN đóng tiền vào buổi họp kỹ thuật ngày mai

tùng ơi cho e xin chân dự bị đi............................................................................

đứcrồngQN

Binh Nhì
Đội Thái Hà không ai tham gia đc rồi anh Hưng à. Mọi người chắc bận hết rồi. Em có chút việc dưới Hạ Long nên ko tham gia đc. Chúc giải thành công tốt đẹp

Bình luận từ Facebook