GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN CÁC CLB TT HUẾ

hungbongban

Moderator
hungbongban post Điều lệ giải, kính mời ACE tham khảo và đăng ký tham gia giải:

hungbongban

Moderator
Sau giải này hungbongban sẽ căn cứ các thành tích thi đấu cá nhân đơn Nam, Nữ để xếp lại bảng phân hạng của TT Huế năm 2015.
ACE có thể đăng ký thi đấu Đơn, Đôi ở các CLB mình yêu thích, vì màu cơ sắc áo của CLB mình.
Đăng ký Đồng đội, Đơn, Đôi phải ghi cụ thể tên CLB, có Lãnh đội, HLV, số điện thoại. Anh, chị có thể đăng ký gửi danh sách cho hungbongban hoặc Anh Thuần, hungbongban sẽ cập nhật gửi phòng Nghiệp vụ Sở VHTTDL.

Rất mong ACE đăng ký tham gia đông vui để ngày hội kết nối niềm đam mê càng được vui vẽ và hoành tráng hơn. Đây cũng là tín hiêu rất mừng, vì Sở VHTTDL đã có quan tâm đến phong trào bóng bàn tỉnh nhà, ACE chúng ta hãy cùng nhau chung sức, chung lòng để phong trào bb TT Huế ngày càng phát triển hơn nữa, ....

Last edited:

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Cho
Sau giải này hungbongban sẽ căn cứ các thành tích thi đấu cá nhân đơn Nam, Nữ để xếp lại bảng phân hạng của TT Huế năm 2015.
ACE có thể đăng ký thi đấu Đơn, Đôi ở các CLB mình yêu thích, vì màu cơ sắc áo của CLB mình.
Đăng ký Đồng đội, Đơn, Đôi phải ghi cụ thể tên CLB, có Lãnh đội, HLV, số điện thoại. Anh, chị có thể đăng ký gửi danh sách cho hungbongban hoặc Anh Thuần, hungbongban sẽ cập nhật gửi phòng Nghiệp vụ Sở VHTTDL.

Rất mong ACE đăng ký tham gia đông vui để ngày hội kết nối niềm đam mê càng được vui vẽ và hoành tráng hơn. Đây cũng là tín hiêu rất vui, vì Sở VHTTDL đã có quan tâm đến phong trào bóng bàn tỉnh nhà, ACE chúng ta hãy cùng nhau chung sức, chung lòng để phong trào bb TT Huế ngày càng phát triển hơn nữa, ....
cho e đăng ký 1 solt với nhé,e rể huế mà...hihihi...năm ngoái e huy chương vàng đôi nam,hi vọng năm ni bảo vệ thành công...thanks

huyheo99

Đại Uý
Anh hung dụa vào giải nay khó phan hang hang het lam.vi 1 đon vị chi đc cử vai vdv. Vì mỗi đơn vị bị giơi hạn thi đấu mỗi nội dung chi 2 người a.nen se co 1 số vđv k dc thi đâu vi đơn vị đã full nội dung thi đấu.chả lẽ lại chạy qua đon vị khác .k ủng hộ đơn vị cơ quan nhà

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Trước mắt phân được bao nhiêu hay bấy nhiêu, chứ giờ có tổ chức 4,5 cái giải thì cũng đâu phân hết được , phân từ từ qua thời gian thôi
Nhưng giải này cũng thuộc " ko phải dạng vừa đâu " taị Huế,nên chắc chắn các CLB và đơn vị sẽ cử những VĐV " có máu mặt " nhất tham gia, nên bắt đầu phân hạng lúc này là hợp lý :)

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Điều lệ năm nay ràng buộc hộ khẩu ở Huế đó a An, coi chừng phạm luật như chơi, hehe
Cho a xin 1 ngoại lệ đi,vì a cũng giống như người trong nhà với ace BB Huế mà,a cũng gắn bó với phong trào bb Huế từ rất lâu rồi.....hihihi,ưu tiên cho a nhé,thanks

haininh

Binh Nhất
Em làm cùng một ông anh người Huế, hiện em đang làm ở quảng ngãi, cũng rất muốn được thăm gia giải này. Trình độ thì gà con, muốn tham gia giao lưu giải này để có sân chơi. Liệu em có được ưu tiên đăng kí ko bác :)

hungbongban

Moderator
Em làm cùng một ông anh người Huế, hiện em đang làm ở quảng ngãi, cũng rất muốn được thăm gia giải này. Trình độ thì gà con, muốn tham gia giao lưu giải này để có sân chơi. Liệu em có được ưu tiên đăng kí ko bác :)

Trước tiên hungbongban rất hoan nghênh tinh thần và niềm đam mê của bạn haininh, tuy nhiên theo Điệu lệ giải thì VĐV phải có hộ khẩu thường trú tại TT Huế mới tham gia, vì đây là giải nội bộ trong tỉnh. Rất mong bạn thông cảm.
Khi nào có dịp ra Huế bạn gọi điện cho hungbongban (0934792777) để được làm quen và giao lưu bb với bạn nhé !

hungbongban

Moderator
Cho a xin 1 ngoại lệ đi,vì a cũng giống như người trong nhà với ace BB Huế mà,a cũng gắn bó với phong trào bb Huế từ rất lâu rồi.....hihihi,ưu tiên cho a nhé,thanks
Chú An chịu khó về nhà Vợ xin giấy đăng ký tạm trú đi, vì trên tinh thần ACE cũng đã biết rỏ em rồi nhưng mình cũng phải chuẩn bị đúng thủ tục, Điều lệ giải ... chứ Chú đánh thua thì không sao, nếu đánh thắng thì có vấn đề đó !!! phía anh em Huế thì luôn luôn vui vẽ tiếp chú vào tham gia giải.

win1985

Thượng Sỹ
Trước tiên hungbongban rất hoan nghênh tinh thần và niềm đam mê của bạn haininh, tuy nhiên theo Điệu lệ giải thì VĐV phải có hộ khẩu thường trú tại TT Huế mới tham gia, vì đây là giải nội bộ trong tỉnh. Rất mong bạn thông cảm.
Khi nào có dịp ra Huế bạn gọi điện cho hungbongban (0934792777) để được làm quen và giao lưu bb với bạn nhé !
anh Hùng cho em hỏi là mếu như Sinh viên đang họp tập ở các Trường Đại học Huế ( Không có hộ khẩu) thì sao ạ?? Có thẻ sinh viên vẫn được tham gia chứ..Vì có trường hợp mới năm 1 nhập học chưa có Tạm trú tạm vắng nhưng CÓ THẺ SINH VIÊN..vẫn đủ DK tham gia chứ.E biết để lập TEAM

hungbongban

Moderator
anh Hùng cho em hỏi là mếu như Sinh viên đang họp tập ở các Trường Đại học Huế ( Không có hộ khẩu) thì sao ạ?? Có thẻ sinh viên vẫn được tham gia chứ..Vì có trường hợp mới năm 1 nhập học chưa có Tạm trú tạm vắng nhưng CÓ THẺ SINH VIÊN..vẫn đủ DK tham gia chứ.E biết để lập TEAM
Vậy thì không đủ điều kiện rồi em. Thôi Thắng vào tham gai đội của Anh đánh cho vui cũng được. Hai anh em mình tham gia nội dung đồng đội và Đôi Nam cũng được. OK ?

hungbongban

Moderator
Theo cảm nhận hungbongban thấy giải năm nay sẽ có rất nhiều CLB bb mới tham gia giải này, một số VĐV hạng A đã Chare nhiều CLB, vì vậy chất lượng và tính chất thi đấu của giải năm nay rất cân bằng và sôi động. ACE cũng bắt đầu căng cơ tập luyện, các CLB đã bắt đầu nóng lên vào chiều tối ...

Đồng chí Hà đội trưởng CLB Hương Thủy lên kế hoạch nhân sự chủ chốt, nội dung thi đấu, ... để tham gia tập luyện, chiến đấu nhé, chỉ còn 30 ngày nữa thôi !

Bình luận từ Facebook