Giai TP Vinh Noel 2012

phuongphuong28

Binh Nhì
Giải do CLB BB Thành Vinh tổ chức ở Nhà văn hóa Việt Đức, khởi tranh từ chiều 21/12/2012. Có 21 cặp đấu chia thành 4 bảng. Khách mời là CLB Hàng Hải, Hưng Phúc. CLB Văn kẹo cũng tham dự với cặp bài trùng bác Trâm + Đức.
Sáng mai 8h ngày 22/12 bắt đầu tứ kết đến trao giải.

Last edited:

phuongphuong28

Binh Nhì
kiểu đặc trưng tay trái của Tùng hiphop mà anh. khi chiều Tùng vừa thắng 3 trận liền vòng bảng. Tùng với Đức đang cố gắng nhất 2 bảng để tránh đụng độ sớm
ở tứ kết.

xuanthuybb

Thượng Sỹ
. CLB BB THÀNH VINH đã tổ chức một giải đấu cuối năm cực kì hoành tráng tại nhà VĂN HÓA TN VIỆT ĐỨC .Các trận tứ kết và bán kết chiều nay vẫn tiếp tục .Xem ra ứng cử viên vô địch của giải này là cặp đôi ĐỨC TD và xếp TRÂM giám đốc ĐL NGHỆ AN ..Đó là phán đoán riêng của xuanthuy ,còn kết quả thì chiều nay mới biết . Người hâm mộ BB THÀNH VINH hãy chờ nhé .

Last edited:

phuongphuong28

Binh Nhì
Sáng nay cô Thủy có trận đấu khá hay. Mọi ng xem thích thú lắm. Cô Thủy sẽ gánh thêm trách nhiệm đào tạo thế hệ teen girls bb cho thành Vinh /:))
Chúc cô Thủy 2 ngày cuối tuần vui vẻ ( Phuongphuong28 là học trò trường Đặng Thai Mai cô ạh)

Last edited:

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Xin hỏi BTC thông báo những giải như thế này ở đâu để người ở xa biết ĐK mà tham gia
Bg
Đây là giải truyền thống hàng năm của CLB BB THÀNH VINH .Giải chỉ phát hành nội bộ nên BTC k thông báo rộng rãi trên truyền thông .Bạn ở xa phải chấp nhận thiệt thòi thôi . Hiện nay đã có kết quả của giải 3 ĐÓ LÀ CẶP ĐÔI TÙNG HIPHOP VÀ BÁC SONG TÙNG CHỦ TỊCH CLB

Last edited:

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Sáng nay cô Thủy có trận đấu khá hay. Mọi ng xem thích thú lắm. Cô Thủy sẽ gánh thêm trách nhiệm đào tạo thế hệ teen girls bb cho thành Vinh /:))
Chúc cô Thủy 2 ngày cuối tuần vui vẻ ( Phuongphuong28 là học trò trường Đặng Thai Mai cô ạh)
Rất cảm ơn HÙNG về tất cả . Chúc e thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Trời , giờ em mới biết xuanthuybb là cô giáo , hèn chi thơ hay quá ạ .
Là cô giáo nhưng lại dạy TT bạn ơi .Tại tieuthantien .Drhongson và haitanqd động viên nên viết vớ vẩn vậy thôi . Bạn nói vậy làm xuanthuybb xấu hổ chết đi được .
Clb này có một bác vừa cho ra đời một bài thơ viết về CLB BB THÀNH VINH khá hay .Vì quá dài và cũng chưa được phép của bác nên xuanthuybb k dám post lên để các bạn cùng đọc . Rất cảm ơn bạn đã quan tâm đến những người yêu bong bàn TP VINH

huy_baochi87

Binh Nhì
Bựa nớ đi làm về sớm, tranh thủ lên xem tí, tiếc là xem được đấu buổi tối ngày 21. Xem được trận cô Thủy đánh rõ là hay, thắng oanh liệt 3-1. Trận nào có cô Thủy là sôi nổi hắn, đỡ nặng nề không khí ăn thua!!! Em là học sinh của cô khó 98 - 2002 trường ĐTM cô ạ!! Em cũng đang tập bóng, nhưng đánh còn hơi bị kém, bựa mô khá hơn em xin được đánh với cô nhé!!!

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Bựa nớ đi làm về sớm, tranh thủ lên xem tí, tiếc là xem được đấu buổi tối ngày 21. Xem được trận cô Thủy đánh rõ là hay, thắng oanh liệt 3-1. Trận nào có cô Thủy là sôi nổi hắn, đỡ nặng nề không khí ăn thua!!! Em là học sinh của cô khó 98 - 2002 trường ĐTM cô ạ!! Em cũng đang tập bóng, nhưng đánh còn hơi bị kém, bựa mô khá hơn em xin được đánh với cô nhé!!!
Cô cảm ơn Huy- baochi87 rất nhiều . Rất mong sớm được giao lưu với em .CHÚC EM MỘT GIÁNG SINH AN LÀNH VÀ HẠNH PHUC !

Last edited:

Bình luận từ Facebook