Giải lễ hội làng Châm Khê - Bắc Ninh - 27 Tết

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Trận này anh dọa Hoàng Bư nó cứ lắc đầu không biết , séc đầu nó cảnh giác làm luôn mấy quả kinh điển hehehehe ! Hoàng Anh sướng nhé ! không phải mấy tay vợt được đấu súng với Tuyển quốc gia đâu !

ovtcharov

Thượng Sỹ
wow, bác hoangminhhau là ai thế( quá nhiệt tình quay từng video rồi up lên diễn đàn) - cho e xin cái hình lần sau còn nhận mặt :D
VDV đánh với e- tay trái tên Thành ( T&T) nhe bác- nay đang học ở Từ Sơn!
Bạn Đảm béo! có phải hôm trước về thi đấu giải hội Phú Mẫn( TT Chờ) không nhể? bạn thuận tay trái đánh rất hay,nhìn qua qua hôm đó có phải bạn chơi cốt Ovtcharov không ợ?nếu phải có thể cho biết bạn dán mặt gì không ợ? thank! Tôi tên Long đời 7x!

DambeoHD

Thượng Tá
Bạn Đảm béo! có phải hôm trước về thi đấu giải hội Phú Mẫn( TT Chờ) không nhể? bạn thuận tay trái đánh rất hay,nhìn qua qua hôm đó có phải bạn chơi cốt Ovtcharov không ợ?nếu phải có thể cho biết bạn dán mặt gì không ợ? thank! Tôi tên Long đời 7x!
vâng, đúng e rồi, e chơi mặt bluefire M2 bên phải và bluefire M3 bên trái- e thấy giật+ kê chặn đều ok, a đang dùng combo như chữ ký ạ? Nếu thế thì e thấy hơi có vẫn đề vì ovt khi chơi với mặt Tàu thì gần như là ko hợp, a xoay M2 sang phải sẽ hay hơn! :)

ovtcharov

Thượng Sỹ
vâng, đúng e rồi, e chơi mặt bluefire M2 bên phải và bluefire M3 bên trái- e thấy giật+ kê chặn đều ok, a đang dùng combo như chữ ký ạ? Nếu thế thì e thấy hơi có vẫn đề vì ovt khi chơi với mặt Tàu thì gần như là ko hợp, a xoay M2 sang phải sẽ hay hơn! :)
Cảm ơn lời khuyện bổ ích của bạn! lúc đầu tôi chơi Ovtcharov cũng dùng bên phải M2, trái TG3 đấy, sau đó mua PG13 để trải nghiệm mặt tàu mới dùng phải Tg3, trái M2.Khi nào trở lại Ovtcharov thì lại dùng bên phải M2 và sắm thêm bên trái M3 như bạn cho sướng! he!

hoangminhhau

Trung Uý
wow, bác hoangminhhau là ai thế( quá nhiệt tình quay từng video rồi up lên diễn đàn) - cho e xin cái hình lần sau còn nhận mặt :D
VDV đánh với e- tay trái tên Thành ( T&T) nhe bác- nay đang học ở Từ Sơn!

Có vài lần gặp nhau chỗ thằng Dũng 9 rồi, chắc e ko để ý. Lúc nào gặp chỉ giáo a vài đường nhé.

Bình luận từ Facebook