Giải hội thao các trường ĐH CĐ TC khu vực Nam miền Trung & Tây Nguyên

Gai của Đà Lạt độc nhất khu vực nam trung bộ & Tây Nguyên rồi. Rất bá đạo, em còn phải học hỏi nhiều :D
Tiếc là hôm Việt và đồng đội ghé CLBf9 thì tay gai độc đáo nhất lại bị ...chấn thương lưng mất ! nếu không mọi người đã được chứng kiến nhiều cú công, thủ rất lạ và hiệu quả đó ! Hihi...anh cũng muốn xem bé Vy chiến với cao thủ gai phường 9 thế nào...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nay vào trong trường ĐH ĐL thấy ảnh 1 đôi nam nữ ở Nhà TDTT đoạt giải, không phải của các anh chị đã nói ở trên không?

Hôm nay vào trong trường ĐH ĐL thấy ảnh 1 đôi nam nữ ở Nhà TDTT đoạt giải, không phải của các anh chị đã nói ở trên không?
Hình ảnh trong trang web mà bác thấy là hình của đội tuyển trường ĐHĐL! Còn như chúng tôi là thành phần đội "già" tham gia cho có phong trào là chính thôi... Giải nào yếu yếu và có phân hạng, phân lứa tuổi mới dám xuất hiện! hihi

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hình ảnh trong trang web mà bác thấy là hình của đội tuyển trường ĐHĐL! Còn như chúng tôi là thành phần đội "già" tham gia cho có phong trào là chính thôi... Giải nào yếu yếu và có phân hạng, phân lứa tuổi mới dám xuất hiện! hihi

Trường ĐH Đà Lạt đẹp thật. Em có 1 buổi lượn trong đó và chụp ảnh. Và em chơi với anh Tú - Khoa sau ĐH của trường bác ạ.

Trường ĐH Đà Lạt đẹp thật. Em có 1 buổi lượn trong đó và chụp ảnh. Và em chơi với anh Tú - Khoa sau ĐH của trường bác ạ.
Hihi... Mình cũng thấy trường ĐH Đà Lạt đẹp! Mình ở khoa Sinh học bạn hỏi Tú sẽ biết mình ngay thôi! Văn phòng khoa mình chỉ cách khoa Sau đại học có hai phòng mà!

Lần sau vào nhớ mang theo "vũ khí" nhé! Tụi mình đánh dở dở thôi nhưng thích giao lưu lắm... vừa rồi mình đi một vòng Tây Nguyên, có mang theo ...dung cụ nhưng cuối cùng bận quá chẳng chiến đấu được gì nhiều... Tối nào cũng gần say hoặc...say hẳn mất tiêu!

Bình luận từ Facebook