Giải hội thao các trường ĐH CĐ TC khu vực Nam miền Trung & Tây Nguyên

MaiXuanViet

Moderator
Giải tổ chức tại nhà thi đấu ĐH Đà Lạt vào lúc 13h30 các ngày từ 4/6 đến 8/6. Anh em có đang du lịch chống nóng tại thành phố sương mù thì ghé xem góp vui.hihi. Không biết anh em diễn đàn có ai tham gia giải này không nhỉ. :D

Tàu Gai

Thượng Sỹ
ClB bóng bàn Phường 9 có 3 thành viên tham gia giải này, em sẽ cố gắng nắm thông tin để share cho mọi người.

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Thành viên clb bóng bàn phường 9 tham gia :
1. Trường Bình Nguyên - Đại Học Đà Lạt
2. Nguyễn Thanh Lịch - Cao Đẳng Nghề DL
3. Nguyễn Tiến Trung - Cao Đẳng Nghề DL.

MaiXuanViet

Moderator
Thành viên clb bóng bàn phường 9 tham gia :
1. Trường Bình Nguyên - Đại Học Đà Lạt
2. Nguyễn Thanh Lịch - Cao Đẳng Nghề DL
3. Nguyễn Tiến Trung - Cao Đẳng Nghề DL.

chà, lứa tuổi dưới 36 em gặp 2 anh Lịch và Trung. Mong được học hỏi 2 anh. Đến sân mấy anh gọi em sdt chữ ký nhé, mình nhận mặt nhau.hihi. ^^

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Giải này xem ra nội dung đơn nam ở cả 2 lứa tuổi rất căng thẳng. Và nội dung đôi nam trên 36 cũng căng lắm :D

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Anh Mai Xuân Việt ơi, Đại Học Tây Nguyên lực lượng thế nào thế? Bình Thuận thì biết tí, còn ĐH TN mù tịt. Lứa tuổi dưới 36 Cao Đẳng Nghề Đà Lạt sẽ có giải cao.

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Anh Mai Xuân Việt đang ở Dalat à ? ghé clb em chơi đi, hôm bữa Vinh (Thái Nguyên) có giới hiệu và đã có lần nói chuyện. Hy vọng gặp giao lưu tí.

MaiXuanViet

Moderator
Anh Mai Xuân Việt đang ở Dalat à ? ghé clb em chơi đi, hôm bữa Vinh (Thái Nguyên) có giới hiệu và đã có lần nói chuyện. Hy vọng gặp giao lưu tí.

Dạ đoàn có time rỗi em sẽ qua chơi.hihi. Em sợ đội quân gai của clb anh rồi đấy. Khó chịu kinh khủng.^^

malong_dung

Đại Tá
Chiều nay, đội ĐHĐL qua được đội của Việt...nhưng không hiểu tại sao luôn! Hihi... Bé Vy nó đánh ghê quá...chẳng coi gai góc ra cái gì hết...Hi hi

Chào a Nguyên, e là bạn của Trần Thị Thành, giáo viên dậy kế toán ĐHĐL, rất vui được làm quen với a, chúc AE ĐHĐL chiến thắng nhé !

Chào a Nguyên, e là bạn của Trần Thị Thành, giáo viên dậy kế toán ĐHĐL, rất vui được làm quen với a, chúc AE ĐHĐL chiến thắng nhé !
Cảm ơn ...Dũng (Hihi...không biết có đúng tên không)! Nhưng ĐHĐL...thua trận chung kết đồng đội mất rồi!
Khi nào có dịp vào Đà Lạt thăm bạn thì nhớ lien lạc để giao lưu nhé! Rất vui được làm quen với em

superloop

Binh Nhất
Hom qua danh tran chung ket do ac ti nua la mat hcv doi nam vao tay doi kontum.3-2 hix.con noi dung danh don ky cho bao vao chung ket danh rat hay .ket qua bao thang trung3-1.tay vot tre cdn nay se len tay day

Bình luận từ Facebook