Giải hạng D pre Hải Dương nên có hay không

takiem

Binh Nhì
Mình trình D non nhưng rất muốn tham gia cọ sát và muốn lập đội đi thi đấu, mà ở HD chưa có hệ thống giải. vậy có cách nào không pà con ơi, mong moi người cùng vào dây chia xẻ và lập vài đội giao lưu tiền PRE nhé.
xin cảm ơn!

boy codon

Thượng Sỹ
Mình trình D non nhưng rất muốn tham gia cọ sát và muốn lập đội đi thi đấu, mà ở HD chưa có hệ thống giải. vậy có cách nào không pà con ơi, mong moi người cùng vào dây chia xẻ và lập vài đội giao lưu tiền PRE nhé.
xin cảm ơn!

cái này phụ thuộc vào BTC giải bạn ơi , nói chung về quân số hạng D hd rất rất nhiều , em cũng hi vọng là giải hạng D sẽ sớm được tổ chức

Ruahoguom

Thiếu Uý
xin cảm ơn!

Nếu em ko nhầm thì Hải Dương pre có btc riêng mà!
Bác thử pm cho nik hungtq>>>anh Hưng trong BTC pre Hải Dương đó!Bia

meoden82

Thượng Sỹ
Bác ở đâu, hay đánh ở clb nào để mọi người còn biết mà tìm?
Còn cọ sát thì thiếu gì cách, bác cứ ra mấy CLB mà giao lưu, học hỏi cọ sát, chứ cả tỉnh HD tổ chức trong một 2 ngày còn đc, chứ để hàng tuần thì khó lắm! còn không chỉ có thể tổ chức giải Pre tp HD đc thôi!

Bác ở đâu, hay đánh ở clb nào để mọi người còn biết mà tìm?
Còn cọ sát thì thiếu gì cách, bác cứ ra mấy CLB mà giao lưu, học hỏi cọ sát, chứ cả tỉnh HD tổ chức trong một 2 ngày còn đc, chứ để hàng tuần thì khó lắm! còn không chỉ có thể tổ chức giải Pre tp HD đc thôi!

bác meomun ở hd hay ở đâu vậy nếu ở hd chiều mai ra cung ae mình giao lưu một trận nhỉ

Vào SG lập đội đánh đi Giao đâu rồi ơi

chào trưởng bản trưởng bản có khỏe không a , cháu định vào năm nay nhưng có một số việc nên chưa vào được , trưởng bản cho cháu gửi lời chúc sức khỏe tới mọi người chú nhé , chúc đội HÀ CƯỜNG năm nay đạt thứ hạng cao. mong một ngày gằn nhất được so găng với trưởng bản

Hungtq

Administrator
xin cảm ơn!

Định tổ chức giải hạng D nhưng mà toàn các bác oánh 2 mặt cùng màu, một mặt gai mặt kia anti đăng ký làm BTC sợ quá nên bỏ :eek:
Thôi, cứ mài kiếm cho sắc rồi đăng ký oánh hạng C nhé

kientuong-bat

Trung Tá
xin cảm ơn!

D non thì cứ qua CLB em giao lưu là ngon đấy! Kinh Môn - Hải Dương.

Bình luận từ Facebook