Giải GÀ 8-Mừng Sinh nhật Diễn đàn sáng chủ nhật 24-3-2013

mrchuoi

Trung Sỹ
Bác Hà sắp xếp xem có bác nào cần phục thù không, chứ giải gà trước em ngại quá không thua trận nào, hehe

Bữa h quy ẩn giang hồ rồi mà thấy ông gà già này gáy quá.ghét thái độ làm một trận luôn.Kèo này sao đây trưởng bản ơi.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Sau khi tham khảo đối thủ cũng như trình độ, chắc em đánh ở hạng D4 chung với mấy bé nhi đồng quá :D:D

Bạn cho biết bạn tên gì ,hay chơi ở CLB nào ,có chơi hoặc quen với ai trong danh sách dã dăng ký o dể BTC sắp dúng hạng cho bạn

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Bữa h quy ẩn giang hồ rồi mà thấy ông gà già này gáy quá.ghét thái độ làm một trận luôn.Kèo này sao đây trưởng bản ơi.

MrChuoi trở lại lợi hại gấp trăm lần ,Chuối béo lắm thơm thịt AEo thịt thì hơi phí hehe BiaBiaBia

minhchanh301

Binh Nhì
Chào cả nhà , Bác Hà cho em đang ký 1 suất nhé Bác , em xin tài trợ Giải 500 k , còn đá bổng thì Bác xem bố trí cho em vài trận cũng được - cho vui ấy mà , cám ơn Bác thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

TMB

Binh Nhì
Các Bác cứ cho Em lên mây - Gà này nhìn thì nó vậy chứ khi đá thì cóng lắm hiiii
Có em cho anh đạp xuống né,lần trước anh em mình bể kèo roi,lần này quyết tâm gặp nha a hiến.
Làm trận 100k nha anh.
chú hà đăng ký dùm chau 1 xuất, nha hôm nào danh chau đưa luôn

bí danh

Binh Nhì
Đăng ký thi đấu

Kính gửi BTC,
Sinh nhật Diễn Đàn là một dịp hoàng đạo để tái xuất giang hồ.
Vì vậy mà xin phép BTC cho Bí danh đăng ký 1 suất thi đấu (hạng chia bảng).
Còn nhớ năm xa xưa tại Vũng Tàu... đánh chẳng ăn đc trận nào... Vừa thua xong ra gặp mặt ông bầu phán ngay cho một câu: "Anh phải công nhận là từ ngày lấy chồng xong cô đánh như ...k...." nghe xong mà muốn T_T
Do phong độ đang như "k...t" nên thôi thì cũng chẳng biết xếp hạng mình ở đâu cho vừa. Nên xin phó thác cho BTC sáng suốt (p/s: nhưng cho gà cũng xin có nguyện vọng đc nhốt chung chuồng cỡ Hibiki chắc là vừa miếng).
Thêm 1 p/s nữa là lần tái xuất giang hồ này gà sẽ từ bỏ tà đạo mà quay lại với chính đạo (2 mặt mút). Lí do là vì đi đánh giải đã thua mà còn bị gãy gai nên bị phạt chưa được mua vũ khí mới T_T
Mong là nhờ vía DĐ mà sẽ chấm dứt được án phạt ;)
Chúc BTC cùng toàn thể các gà sức khỏe để "xuất chuồng" với phong độ tốt nhất Bia

prince121090

Thượng Sỹ
Mới đánh BB đc 5-6 tháng, cũng xin đăng ký 1 vé.
BTC cho hỏi, DS vận động viên đăng ký đc bao nhiêu VĐV rồi ạ hehe.
Có ai biết chuyển tiền = internet banking của VCB kg chỉ em với, trước giờ chưa chuyển tiền online nên k biết.
bác đăng kí internet banking chưa nếu rồi thì trên cái giấy đăng kí nó cho cái user vs pass đó bác.Dùng cái đó đăng nhập vào rùi bên tay trái nhìn có cái là chuyển khoản ak nhập số tk người nhận và số tiền kiểm tra lại và ok ^,^

minhchanh301

Binh Nhì
thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Chào cả nhà , Bác Hà cho em đang ký 1 suất nhé Bác , em xin tài trợ Giải 500 k , còn đá bổng thì Bác xem bố trí cho em vài trận cũng được - cho vui ấy mà , cám ơn Bác thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Mại zooooooooooooo , thịt mềm đây - mời mấy chú M Chuối , hibiki , Hiến , chú Mập - làm một 1 trận đi

hibiki

Moderator
Nhận được tin nhắn sặc mùi tiết canh gà, biết chinh chiến là đau thương nên em xin 2 trận đồng 1 loét với chú Chánh và Vân Anh nhé. :cool:

Đề nghị BTC xếp cho em bàn nào khuất khuất tí để em đỡ mang n..h..ụ..c ạ thèm Bia

bí danh

Binh Nhì
MC cứ yên tâm sẽ có đủ kèo nhé,kèo đầu đồng banh bidanh nhé
Cái này chú Cuongphong tài trợ cho cháu ạ;) Trước giờ cháu xuất trận toàn dùng xăng nhà người hông à. trước là nhà tài trợ 0 hoàn lại, dạo này phong độ sa xút quá nên mất tài trợ rùi.hix T_T

Nhận được tin nhắn sặc mùi tiết canh gà, biết chinh chiến là đau thương nên em xin 2 trận đồng 1 loét với chú Chánh và Vân Anh nhé. :cool:

Đề nghị BTC xếp cho em bàn nào khuất khuất tí để em đỡ mang n..h..ụ..c ạ thèm Bia
ặc...ặc...hông bít mình phát ngôn có manh động gì hông mà làm anh Hibiki kích động thế này. Đã đề nghị đá lẻ...lại còn yêu cầu bàn khuất... Coi bộ hông ổn tí nào ;)
Mong bà con lượng thứ. Cho em xin 2 chữ bình yên để em còn xóa được lệnh phong tỏa "cấm tậu vũ khí". chứ bà con vùi dập quá, gai thì gãy mất rùi, giờ mút mà bị xứt mẻ gì nữa chắc em nhận án "cấm vận oánh bb" lun T_T

Nexysahara

Trung Sỹ
Cươnganti khớp lệnh với Baotien trận siêu tâm điểm C chấp O 2 0 nhé.

ủa mới đổi vợt sao kg làm kèo đồng banh với anh hiến fc thử vợt di anh! hehehehe! chứ anh tuấn BT là đang sử dụng dòng zlc gai giống em anh chiu kg nổi đâu kakakaka

mrchuoi

Trung Sỹ
thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Mại zooooooooooooo , thịt mềm đây - mời mấy chú M Chuối , hibiki , Hiến , chú Mập - làm một 1 trận đi

2 trái làm môt trận luôn nha anh.Trưởng bản ghi cái kèo này lại luôn nha trưởng bản ui

Bình luận từ Facebook