Giải GÀ 8-Mừng Sinh nhật Diễn đàn sáng chủ nhật 24-3-2013

saigonfc.vn

Đại Uý
sân xndm dạo này thật tệ. vào đánh sợ hư đôi giày. vậy mà ban tổ chức vẫn để vậy tổ chức giải mới kì

Nghe nói là mới đầu tư lại mà bạn- từ từ rồi tốt dần lên, kinh doanh sân bóng bàn nó cũng hẻo lắm. Để đạt được "chuẩn" thì phải có thời gian, công sức và tiền.

Bàn Andro hiện tại ở XNĐM là chuẩn nhất trên toàn TPHCM- chưa có nơi đâu nhiều bàn đạt như vậy, còn sân chắc phải khắc phục dần.
Chúc các bạn tham gia giải Gà 8-sinh nhật diễn đàn nhiều niềm vui và, thú vị.
Thân.

jun2502

Binh Nhì
sân xndm dạo này thật tệ. vào đánh sợ hư đôi giày. vậy mà ban tổ chức vẫn để vậy tổ chức giải mới kì
Hix, bác này comment hỏi bị lemon question đó nha :D, sợ hư đôi giày xịn thì mình đánh đôi giày đế đỏ cho tiện dụng bác nhé :D

Attachments

55.1 KB · Đọc: 4

trin_hoa_an

Trung Uý
Cho em đăng ký nhé! Tăng 1, tăng 2 và làm chân tình nguyện viên nhé các bác! Ngoài ra tặng cho 3 giải nhất nhì ba 1 đôi giày Butterfly made in Việt Nam cho thêm phần khí thế!. Hì. Giá trị không đáng là bao nhiêu nhưng của ít lòng nhiều. Chúc giải gà thành công!

lephuocyen

Moderator
Giải gà luôn có sức hút riêng của nó không phải ở trình độ và những pha bóng đẳng cấp, mà là như cuộc hội ngộ định kỳ của anh em yêu thích bóng bàn so cựa rồi có dịp ngồi lại với nhau nâng cốc bia và chém gió.( thế là quá đủ). Nên vấn đề sân bãi không quan trọng lắm ,đã là gà rồi thì sàn gì cũng đá tuốt.
Cháu đăng ký tăng 1 ,tăng 2 luôn chú Hà nhé.

saigonfc.vn

Đại Uý
Mình vừa tranh thủ ghé vào XNDM 5 phút(không thấy ai cả) - sân làm lại đẹp, nếu sơn luôn để cho nó trùng luôn màu gạch còn lại và đỡ bụi đi là ok rồi, chắc chắn 1 điều là nó sẽ tốt hơn trước.

PS : ủng hộ chủ xới thêm 300k để mua sơn nhé, đến giải Gà mình lên và đưa luôn nha..

Last edited:

CuongRuou88

Trung Sỹ
Mình vừa tranh thủ ghé vào XNDM 5 phút(không thấy ai cả) - sân làm lại đẹp, nếu sơn luôn để cho nó trùng luôn màu gạch còn lại và đỡ bụi đi là ok rồi, chắc chắn 1 điều là nó sẽ tốt hơn trước.

PS : ủng hộ chủ xới thêm 300k để mua sơn nhé, đến giải Gà mình lên và đưa luôn nha..

Chúc mừng Hiến giải gà 8 ko có đối thủ.

baotien

Thượng Sỹ
Bác Hà sắp xếp xem có bác nào cần phục thù không, chứ giải gà trước em ngại quá không thua trận nào, hehe

Nam Bầu

Binh Nhì
Em cũng đăng ký 1 xuất cho rực rỡ... Em ko biết ai vói ai nen xin nhờ BTC sắp xếp khớp lệnh dùm em với đối thủ cùng hạng nhé. Thank!

saigonfc.vn

Đại Uý
Bác Hà sắp xếp xem có bác nào cần phục thù không, chứ giải gà trước em ngại quá không thua trận nào, hehe

Con Gà à ơi này gáy to gớm nhỉ!. Có AE nào khớp lẹ chứ k là Gà này chạy mất heeeeeeee
Trận siêu tâm điểm sẽ có đấy nhé

baotien

Thượng Sỹ
Có người lên tiếng rồi , hehe
ok con gà đen với saigonfc luôn, siêu tâm điễm, bác cứ cho mình kèo....
thêm vài trận nữa bác Hà ơi

Bình luận từ Facebook