Giải GÀ 8-Mừng Sinh nhật Diễn đàn sáng chủ nhật 24-3-2013

coc

Thượng Sỹ
kì này cũng xin lỗi hẹn với giải gà 8 đặc biệt mừng sinh nhật diễn đàn rồi
chúc anh em có buổi giao lưu bóng bàn vui và những kỉ niệm đẹp

hibiki

Moderator
kì này cũng xin lỗi hẹn với giải gà 8 đặc biệt mừng sinh nhật diễn đàn rồi
chúc anh em có buổi giao lưu bóng bàn vui và những kỉ niệm đẹp

Sáng chủ nhật này hẹn hò ở Văn Thánh nha a iu Bia

NTBB

Super Moderators
Mấy hôm nay bận công tác tít tận Pleiku, ko có thời gian vào dd. Giờ (đang ở Buôn Ma Thuột) mới biết về giải Gà 8 mừng SN dd. Chắc kỳ này bác Hà cho xin 1 chân "điếu đóm" thôi.

Theo truyền thống, NTBB vẫn có 1 giải thưởng cho gà SVHS nào đạt thành tích tốt nhất sau 3 giải đầu, là miếng Tenergy ghép (05 hoặc 64). BTC phải làm sao cho giải 1, 2, 3 cao hơn giải khuyến khích này của NTBB nhá, chứ không thì biết đâu lại có gà cồ SVHS "cố tình" đạt giải 4, chứ "không thèm" vào chung kết, hihi !

tuannn

Đại Uý
Up cái cho các bác khác được biết thông tin về giải. E trình còi và chưa đánh giải bao giờ thì xếp vào hạng gì các bác nhỉ ? Chắc là D4,5 mất.

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Nghe nói giải này đã lâu, cũng tính tham gia nhưng cũng nghe rằng thời gian chờ đợi để được thi đấu hơi lâu vì quân số quá đông nên cũng hơi ngại. Ban tổ chức nên có cách nào cải thiện không? Chia ra nhiều CN được không?

Geri

Trung Sỹ
Xin hỏi BTC là chưa đi làm và còn đi học thì vẫn gọi là SV đúng hok ah? Đâu phân biệt tuổi tác fai hem? ;)

jun2502

Binh Nhì
Mới đánh BB đc 5-6 tháng, cũng xin đăng ký 1 vé.
BTC cho hỏi, DS vận động viên đăng ký đc bao nhiêu VĐV rồi ạ hehe.
Có ai biết chuyển tiền = internet banking của VCB kg chỉ em với, trước giờ chưa chuyển tiền online nên k biết.

Last edited:

bao_pr

Binh Nhì
con xin đăng kí 1 suất D1 như gà 7 nha chú Hà. Tới sáng hôm đó con lên đóng tiền như mọi lần luôn nha chú .

lion king

Binh Nhì
nếu rảnh sẽ theo chân đàn gà AN LỘC lên ứng chiến ...nhưng chỉ đăng ký bàn bia thôi có được không chú HÀ :confused:

Bình luận từ Facebook