GIẢI GÀ 7- Nhân Tố Mới

votgo

Administrator
mình dạo này yếu lắm zùi votgo cho mình đánh d1 nhé thân chào có gì tin cho mình biết tk

Những người biết anh xác nhận trình độ anh nằm giữa C1-C2, tạm thời xếp anh C2, anh yên tâm điều lệ có điều chỉnh cho hợp lý thực tế.
TK có trong trang đầu điều lệ đó anh.

NTBB

Super Moderators
Nếu mình được "ngồi bàn giấy" thì xin 1 trận giao lưu 100k với songlam nhé. Lâu quá anh em không gặp nhau. Mình còn muốn "giao lưu" với songlam về ...camera và photograph nữa, hihi! (mới lấy Nikon D3200).

boll_boll

Moderator
Muốn giao lưu với anh Hiến trận 100k a Hiến có đồng ý không? :))
/ Dạo này sức khỏe kém nên đánh 3 trận 5 ván cho tiết kiệm sức. Đánh 6 trận 50k thì tốn 18 sec, 3 trận 100k thì có 15 sec thôi :))

lephuocyen

Moderator
Nếu mình được "ngồi bàn giấy" thì xin 1 trận giao lưu 100k với songlam nhé. Lâu quá anh em không gặp nhau. Mình còn muốn "giao lưu" với songlam về ...camera và photograph nữa, hihi! (mới lấy Nikon D3200).

(mới lấy Nikon D3200).Ồ lại sẽ được xem nhiều ảnh đẹp từ NTBB.Giải gà này bắn cho cháu mấy phát nhé.

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator

Studio cháu làm đi chụp ảnh đám cưới cũng chỉ Nikon D60 và D3200 là cao nhất. Chú Út đầu tư nghệ thuật ghê quá. Giải này làm giúp cháu vài tấm về post facebook khoe bạn bè nha chú.hihi :D

NTBB

Super Moderators
Studio cháu làm đi chụp ảnh đám cưới cũng chỉ Nikon D60 và D3200 là cao nhất. Chú Út đầu tư nghệ thuật ghê quá. Giải này làm giúp cháu vài tấm về post facebook khoe bạn bè nha chú.hihi :D

"Đầu tư" món này không "sinh lời", chỉ từ "âm" tới "âm" thôi.
Nhưng chưa ăn thua đâu, phải combo như của các Mr.hunghanoi, KTT, Nobi, Songlam... mới là khủng.
Thằng này chỉ hơn loại "nhắm và chụp" 1 tí thôi. Nhưng nếu mình biết khai thác thì "thằng" nào cũng có thể cho ảnh đẹp được.

MaiXuanViet

Moderator
"Đầu tư" món này không "sinh lời", chỉ từ "âm" tới "âm" thôi.
Nhưng chưa ăn thua đâu, phải combo như của các Mr.hunghanoi, KTT, Nobi, Songlam... mới là khủng.
Thằng này chỉ hơn loại "nhắm và chụp" 1 tí thôi. Nhưng nếu mình biết khai thác thì "thằng" nào cũng có thể cho ảnh đẹp được.

D3200 hiện nay thuộc hàng đứng đầu về tính năng rồi chú.hihi. Những em thuộc họ Canon giá cao thật nhưng tính năng nhiều khi không bằng Nikon D3200 đâu. Nó chụp ảnh và quay phim chuẩn HD được mà. Cháu mò cũng chưa hết tính năng của nó, nhưng thấy chụp hình thẻ không cần xử lý photoshop vẫn đẹp lung linh. Chụp album cưới ngoại cảnh thì đẹp phải biết...khổ cái là Studio cháu làm dùng kèm ống kính Nikon luôn nên nặng hơn 2kg, đeo chụp ngoại cảnh 1 ngày muốn gồng đầu luôn :D

Drhongson

Đại Tá
(Những thành viên mới khi đăng ký tự giới thiệu trình độ xếp hạng bóng bàn của mình và có thành viên cũ giới thiệu xác nhận)

Danh sách đăng ký tham gia: (Có dấu * phía sau là đã đóng tiền)
Hà Trưởng bản C2 (tham gia điều hành, không ra sân ;))
  1. Votgo - Triều - D2 (cố gắng được ra sân lần này :eek:)
  2. NTBB - Út - D2 (có thể ngồi bàn giấy :p)
  3. DrSon - Sơn - D1 (có thể ngồi bàn giấy :p)
  4. Chúmập -Tưởng - D2
  5. SaigonFC.VN -Hiến - C2
  6. Bao_PR -Tuấn Bảo - D1
  7. lephuocyen -Yên - D2
  8. Maixuanviet -Việt - D2
  9. Saridao -Hải - D2
  10. Coc -Hùng - D1
  11. Boll_Boll - Mẫn - C2
  12. Songlam - Việt Linh - D2
  13. Macao - Phong - C2
  14. Vosidao - Phong - D1
  15. Tungphanthiet - Tùng - C2

Danh sách đá bổng:
Phương_Sardius vs Boll_Boll(+2) : 100k
Hà trưởng bản vs Hiến SaigonFC : 100k

Theo mình thấy thì các Gà VOTGO , SARIDAO , LEPHUOCYEN , NTBB, Bảo pr , VOSIDAO, Chumap, Songlam
đều có trình ngang hoặc trên mình , 5 tháng nay mình đau vai hiếm dợt mà còn lên D1 thì cũng
kính mời các quí vị lên ngồi chung mâm D1 cho ấm nhé (hầu hết thường thắng mình cả ).
Có như vậy thì các gà cứng cựa mới đỡ ngán và mới còn chỗ cho các gà mái , gà tơ chứ . hì

songlam

Trung Uý
Xác nhận giao lưu với anh. Nikon 3200 đi làm phóng sự Gà 7 luôn anh nhé. Em ủng hộ quỹ mở rộng vòng tay của anh 1 mặt Palio 475 luôn. Thanks anh.

Last edited:

trantrithuc

Binh Nhì
Cho em xin một vé nha. Giải gà lần trước đăng ký mà tự nhiên bữa thi đấu bị bệnh nên ko tham gia được tiếc quá, kỳ này cho e và thắng bạn xin lại mỗi đứa một vé nhá.
Họ và Tên: Trần Trí Thức D2
Trần Đại Việt D2
CLB thường sinh hoạt: CLB bb Tân An Long An, clb Lê Hồng Phong tphcm
Người giới thiệu: Đỗ Thanh Phong ( vosidao )
Cảm ơn các a nhé

SONCAD

Thượng Sỹ
Nếu không đi công tác đột xuất, bác Triều Votgo cho em xin 1 chân Dê 3 nhé!
Vì bận quá nên hôm thi đấu em lên đóng quỹ luôn.
Do không chơi thường xuyên nên lần nào em cũng luôn là KFC mập.......Bia

Drhongson

Đại Tá
Bác Dr Sơn xuống D2 chơi với bọn em cho vui, chứ như hung-coc chấp em 2bóng là em đi nhanh lắm ạ.

Songlam chưa nghe Trưởng bản nói D1 khi chết được phong anh hùng (hùng kê ) ? hihi .
Đùa thôi , theo mình thì D2 nên để cho các gà còn đang mài cựa , tập đạp mái ...,
D3 thì là cho gà còi ,gà béo , gà mái mơ , gà nhi đồng ... ...
bạn hiền Soncad cũng nên D2 là vừa miếng , hôm trước đi Vũng tàu đánh đồng ngang ngửa với mình mà .

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook