GIẢI GÀ 7- Nhân Tố Mới

yukymura

Binh Nhì
Cho em hỏi sau khi đánh vòng bảng tính điểm xong rồi thì lấy nhất bàng đánh loại trực tiếp có bốc thăm lại không hay là nhất bảng 1 đánh với nhất bảng 2...

vosidao

Trung Sỹ
Vì có chuyện đột xuất nên giải này em không tham gia với mọi người được. Anh Triều thay vào chỗ em nhé!.....
Chúc 2 bạn Trí Thức và Đại Việt thi đấu thành công....................................

NTBB

Super Moderators
Tin hơi buồn !
NTBB phải đi công tác xa 4 ngày (từ ngày mai), huhuhu ! Thế là không tham gia được Gà 7 rồi, thật là ... đau đớn! - dù có được đá hay ngồi bàn giấy.

Vậy xin thông báo cho BTC xóa tên NTBB trong danh sách. Nhưng lệ phí vẫn xin nộp đầy đủ (150k). Trong ngày hôm nay NTBB sẽ chuyển lại cho BTC 2000k mà bác Châu Tuy ủng hộ giải, và phần lệ phí của NTBB.

Chúc các gà già, gà trẻ, mái ghẹ, mái mơ, mái dầu, trống choai, trống thiến... ở lại đá khỏe đá đẹp, oánh nhau nhưng đừng "giết" nhau để ... lần sau còn có "cái" mà đá nữa, hehe !!

Chiều nay, NTBB đã trao lại 2000k của bác Tuy ủng hộ giải Gà 7 và lệ phí 150k của NTBB cho Hoàng Tàu rồi, BTC nhá.
Chúc Giải thành công rực rỡ !

cari3h

Moderator
Vốn liếng tụi em có nhiêu đó thôi anh ơi, nên khoe chút chơi thôi mà. Hi Bia Bia Bia

Chú Mập và Chú Út xài gai mít hay gai sầu riêng làm "vốn liếng" mà ghê vậy ta? Cr ko am hiểu gì về vũ khí nên chiến với tinh thần "điếc không sợ súng", không cần biết anh là ai, không cần biết anh từ đâu...thì mút hay gai cũng như nhau cả thôi! Tuy vậy, để tránh hao đạn bắn vớ vỉn mà ko chết địch, Tự sát thương ta, ae nào chuyên trị gai lên tiếng làm chỉ đạo viên cho Cr nhé. Xin Đa tạ!Bia

chúmập

Thượng Sỹ
Chú Mập và Chú Út xài gai mít hay gai sầu riêng làm "vốn liếng" mà ghê vậy ta? Cr ko am hiểu gì về vũ khí nên chiến với tinh thần "điếc không sợ súng", không cần biết anh là ai, không cần biết anh từ đâu...thì mút hay gai cũng như nhau cả thôi! Tuy vậy, để tránh hao đạn bắn vớ vỉn mà ko chết địch, Tự sát thương ta, ae nào chuyên trị gai lên tiếng làm chỉ đạo viên cho Cr nhé. Xin Đa tạ!Bia

Cứ đè vào bên sầu riêng mà làm tới. Bia Bia Bia hehehe. Đối thủ không chết thì mình chết.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Do trưa CN nhà có đam giỗ nên 0 ở tới lúc kết thúc giải và liên hoan chung vui cùng cả Đàn được, thật tiếc. Hy vọng đám giỗ xong về vẫn còn Bia đe uống tiếp cùng AE BiaBiaBia

songlam

Trung Uý
SongLam đã chuyển tiền giải GA 7 qua VCB của bác Triều. Nhờ votgo check dùm nhé. Thanks

ducphubb

Thượng Sỹ
GÀ 7 - CARI3H

Chúc cari đấu thật sung
D 3 Gà 7 tận cùng cuộc vui
Lần này xin nhé vắng lui
Xí nghiệp đầu máy chúc vui tận cùng

Cari nữ tướng Lâm Đồng
Trái tay giật bóng má hồng nét xinh
Bóng bàn vui nhộn tính tình
Xứ hoa Đà Lạt bóng hình bóng duyên

Tuyệt vời tích cực thành viên
Langbian vời vợi cao nguyên trong lòng
Mượt mà uốn lượn đồi thông
Cari đánh bóng tấn công không ngừng

Gà 7 vạn chúc lời mừng
Thành công tốt đẹp mùa xuân mang về
Các Gà đá tiệc no nê
Hăng say bàn bóng đam mê suốt đời

Last edited:

return

Thượng Sỹ

Nếu đã chơi với tinh thần đó thì đâu có khó, chỉ cần Cr nói với trọng tài xin được tháo lưới ra thì gai nào cũng phang cho chết, chấp cả gai xích xe tăng luôn. Vụ chỉ đạo này không cần đa tạ hay hậu tạ gì hết nha Cr.

Drhongson

Đại Tá
Chiều tối nay nhiều Gà vô ĐẦU MÁY mài cựa , anh Trí Cường dợt với SƠN CAD tới khuya,
công nhận anh Cường woánh hay thật , còn SON CAD thì quả là xứng danh đệ tử chân truyền
của thầy Duy Cà mau , nay có nhiều cú ra đòn mạnh mẽ độc hiểm .mai khối gà bể bầu diều cho coi .
còn bầy gà đệ tử của xới Hoàng tàu thì đang miệt mài luyện mấy chiêu chót hy vọng ngày mai
kiếm chác giải Gà Béo .
Không khí náo nức đến nỗi Vân ANH hào hứng hỏi mình <<chú ơi,
bây giờ cháu đăng ký giải Gà trễ có được không ?>>.
Cường anti , Quang , Huy , Hà gai ,anh Quyết ngan già ... vẫn đang chiến đấu .
Mình kham không nổi cường độ cao ,nên chuồn sớm , về đây bấm phím khởi động ngón tay mai đánh giải .

BaoVongVong

Binh Nhì
Chiều tối nay nhiều Gà vô ĐẦU MÁY mài cựa , anh Trí Cường dợt với SƠN CAD tới khuya,
công nhận anh Cường woánh hay thật , còn SON CAD thì quả là xứng danh đệ tử chân truyền
của thầy Duy Cà mau , nay có nhiều cú ra đòn mạnh mẽ độc hiểm .mai khối gà bể bầu diều cho coi .
còn bầy gà đệ tử của xới Hoàng tàu thì đang miệt mài luyện mấy chiêu chót hy vọng ngày mai
kiếm chác giải Gà Béo .
Không khí náo nức đến nỗi Vân ANH hào hứng hỏi mình <<chú ơi,
bây giờ cháu đăng ký giải Gà trễ có được không ?>>.
Cường anti , Quang , Huy , Hà gai ,anh Quyết ngan già ... vẫn đang chiến đấu .
Mình kham không nổi cường độ cao ,nên chuồn sớm , về đây bấm phím khởi động ngón tay mai đánh giải .

giải năm nay tiếc là ko tham đc.năm ngoái tham gia thua banh xác.bị loại ngay từ vòng giữ xe.hihihi.chúc giải thành công tốt đẹp.bữa đó em rảnh e sẽ lên cỗ vỗ nhiệt tình cho các VDV

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Giải Gà 7 đã sẵn sàng,hình ảnh trên banner là các Gà tham dự Gà 6.Ngày mai các Gà nhớ có mặt sớm khởi động ,làm thủ tục đầu tiên và thi đấu nhé,Chúc các Gà thi đấu bàn bóng bàn Bia đều đạt thành tích cao nhất BiaBiaBia

Bình luận từ Facebook