Giải các CLB Ninh bình OPEEN 7/11/2015

HUNGTRINHHB

Đại Uý
còn một ngày nữa là giải đồng đội các club tỉnh ninh bình open xẽ khởi tranh...đề nghị ace ninh bình ai có thông tin về giải update tại mục này nhé.
Cho mình xin luôn địa chỉ thi đấu giải luôn để tìm cho dễ ...thanks

QuangNhotNB

Trung Uý
giải bóng bàn ninh binh open đã diễn ra thành công tốt đẹp mặc dù có sự cố mất điện nhưng ban tổ chức đã lường trước nên ko ảnh hưởng nhiều. Thay mặt các vđv ninh bình xin chân thành cảm ơn 4 đội khách mời đã ko ngại đường xá xa xôi về tham dự và giao lưu cùng ace ninh bình

o3ma

Đại Tá
giải bóng bàn ninh binh open đã diễn ra thành công tốt đẹp mặc dù có sự cố mất điện nhưng ban tổ chức đã lường trước nên ko ảnh hưởng nhiều. Thay mặt các vđv ninh bình xin chân thành cảm ơn 4 đội khách mời đã ko ngại đường xá xa xôi về tham dự và giao lưu cùng ace ninh bình
Có vài trục trặc nhỏ nhưng nói chung ae NB tổ chức rất chu đáo, rượu KS ngon nhưng nặng quá. :) Cám ơn NB
P/s: Nếu lần tới tổ chức BTC cải thiện được ánh sáng, che các ô cửa kính có thể làm chói mắt VĐV thì chắc sẽ có nhiều pha bóng hay hơn.

congcong73

Đại Tá
Có vài trục trặc nhỏ nhưng nói chung ae NB tổ chức rất chu đáo, rượu KS ngon nhưng nặng quá. :) Cám ơn NB
P/s: Nếu lần tới tổ chức BTC cải thiện được ánh sáng, che các ô cửa kính có thể làm chói mắt VĐV thì chắc sẽ có nhiều pha bóng hay hơn.
Bác về chơi à... không biết tổng thống về bắt tay cái!
Mọi cái ok nếu thêm 1 trọng tài Lật nữa thì chuyên nghiệp hơn.

HungGL

Đại Tá
Ngày 7/11, anh em CLB ĐKLB vinh dự được anh em Ninh Bình mời về tham dự Giải Ninh Bình mở rộng 2015.
Sau 1 ngày thi đấu hết sức nỗ lực đội ĐKLB đã giành được giải 3 (HCĐ) + 1 giải phong cách của nữ VĐV Bảo Ngọc :))
Trân thành cảm ơn anh em Ninh Bình (A Trường CA NB , A Bách Viettel NB và các anh em khác) đã tổ chức một sân chơi vô cùng ý nghĩa và hấp dẫn!
Hẹn gặp lại!!

Hình ảnh từ A đến Z cuộc trinh phạt Ninh Bình Master ^^

- Xuất phát từ 4h sáng, các VĐV rất hưng phấn, có anh em khởi động từ sớm, có anh em thì lặng lẽ ủ mưu,... nhưng tất cả đều đang nghĩ về tấm HCV danh giá đất Cố đô Hoa Lư:

- 6h có mặt tại TP Ninh Bình được anh Bách dẫn đoàn, bố trí ăn sáng nghỉ ngơi với đặc sản bánh đa cá rô vô cùng ấn tượng:

- 7h30 Khai mạc và thi đấu:

vietcan

Đại Tá
Ku Trường dạo này béo quá

Bình luận từ Facebook