Giải Bóng bàn vô địch tỉnh Bắc Giang năm 2012

BUBI

Thượng Sỹ
cám ơn thiện trí của bác nhé. em lưu số của bác rồi,có thể em sẽ lên bắc giang chơi, em cũng chơi bóng bàn và ham phết, vì ở nam định quê em mấy năm trở về đây phong trào phát triển rất mạnh ,các câu lạc bộ bóng bàn đông gần bằng câu lạc bộ cầu lông rồi,vì cái món này là phải có giao lưu thì cơ mầu mới lên được,chưa biết gì chứ lên cả tay có khi lên cả chén nữa bác nhỉ.
bác đánh hai mặt gai à, chắc cũng ở hàng cơ cứng nhỉ. em không đánh gai , nhưng em em nó chơi một mặt gai công. nó đánh gai rất hợp ,thắng nhiều gải rồi nhưng bại trại đau đớn khi gặp em trang quê bác, đứa này chắc nó được bác hớng dẫn đánh gai hả, vì em xem trận đó thấy con bé này nó làm chủ trận đấu mà không bị bất lợi gì.
em tên là dũng, năm nay 27 tuổi , không biết gọi bác chủ thớt là chú có chuẩn không, nhưng nếu có điều kiện em liên lạc với số của bác làm cầu nối giao lưu nam định ,bắc giang có được không bác bubi.với tinh thần học hỏi giao lưu là chính,nhưng nhậu nhẹt cũng là yếu tố quan trọng
cháu trang trước cũng sợ gai lắm, mình cũng hướng dẫn cháu vài lần làm quen với gai & phản xoáy nói chung, lên cũng đỡ phần nào,trước kia ở nam định cũng có cu trung mẩu lên dạy bóng bàn trên bg cho lũ trẻ giờ thì nó vô nam tiến rồi hôm nọ cũng đt ra bảo em giờ cũng khá. còn bạn 27 tuổi thì ít hơn mình, tớ năm nay 44 rùi !cảm ơn bạn đã kết nối

BUBI

Thượng Sỹ
Nam tài chính Quang Ninh muốn gặp Phái Bắc Giang BUBI kết nối giùm được không ?

Cảm ơn bác! kết nối thì ok thôi nhưng em cũng chưa biết trình Nam thế nào mà ra độ được, Phái thì Đức rồng gác khoảng 2-3-2 cứ thế bác cân độ ra nhé . cảm ơn Bác nhiều, rất mong có dịp ra quảng ninh giao lưu cùng các bác

hungiraqdn

Đại Uý
Mình có việc sẽ về BG ít ngày từ 25/11/2012, lại được giao lưu với BB Quê nhà. Hẹn gặp các Bạn nghe..!

ruoubakich

Trung Tá
Cảm ơn bác! kết nối thì ok thôi nhưng em cũng chưa biết trình Nam thế nào mà ra độ được, Phái thì Đức rồng gác khoảng 2-3-2 cứ thế bác cân độ ra nhé . cảm ơn Bác nhiều, rất mong có dịp ra quảng ninh giao lưu cùng các bác
Nam vẫn đánh bằng phân vơi Thắng Ủn và Tuấn 7 , cũng gác Bình ni 2 trái , tầm cơ ngang Phái ( ở QN nam nhất B còn Đức Nhì A thua Vương Ái hai giải mới đây ) . Thông tin để BUBI nắm rõ , Nam còn trẻ nên rất hăng hái . Nếu sắp xếp được về QN chơi nhé , hàng xóm mà , lượt về sẽ đi BG . ( cho TL BUBI nhé ) .

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá

Chieu chu nhat 02/12 bon minh giao luu o UONG BI , BUBI den dc ko ?

tranthelong

Super Moderators

Đức rồng bây giờ gác Phái 2-3-2 khó bác ạ!

Cảm ơn Bác, nhưng ngày mai 1/12 bọn em phải đánh giải chung kết PREHANOI nên chắc là ko ra kịp rồi Bác ạ! hẹn Bác dịp khác vậy .cảm ơn bác

Chúc các bác Hà Bắc mai thi đấu tốt nhé.:)

ruoubakich

Trung Tá

Chiều mai 02/12 chủ nhật , bọn mình lên Uông Bí giao lưu , ông sắp xếp thời gian về chơi được không ?

Nam tài chính Quang Ninh muốn gặp Phái Bắc Giang BUBI kết nối giùm được không ?

Cảm ơn bác ruoubakich đã nhắc tới Em. Em chỉ thích giao lưu vs Bác thui chứ thằng cu Em Nam nó biết tỏng Em là ai rồi mà...với kiểu chơi của Nam chắc chẳng bao giờ được học bóng Em nữa đâu Bác ah!
Thân!

ruoubakich

Trung Tá
Cảm ơn bác ruoubakich đã nhắc tới Em. Em chỉ thích giao lưu vs Bác thui chứ thằng cu Em Nam nó biết tỏng Em là ai rồi mà...với kiểu chơi của Nam chắc chẳng bao giờ được học bóng Em nữa đâu Bác ah!
Thân!

Chào người anh em , lúc nào cùng BUBI về QN chơi đi để anh em học tập nhé .

ruoubakich

Trung Tá
Sau tết thong thả mình và thằng cháu cùng CLB sẽ về Bắc Giang ( cháu nó ở Lục Ngạn cách TP 40 km cạnh CLB Phú gù ) sau đó sẽ lên TP . Anh em chúng ta giao lưu nhé .

Last edited:

hungiraqdn

Đại Uý
Sau tết thong thả mình và thằng cháu cùng CLB sẽ về Bắc Giang ( cháu nó ở Lục Ngạn cách TP 40 km cạnh CLB Vũ gù ) sau đó sẽ lên TP . Anh em chúng ta giao lưu nhé .
Chào ruoubakich, nếu vê Lục Ngạn BG thì ở đó cũng có CLB của Anh Phú Paragame ( Phú Gù) đó. Sau đó về TP Bắc Giang giao lưu, tha hồ mà Chiến nhé. mấy lời gợi ý Bạn tham khảo...!

ruoubakich

Trung Tá
Chào ruoubakich, nếu vê Lục Ngạn BG thì ở đó cũng có CLB của Anh Phú Paragame ( Phú Gù) đó. Sau đó về TP Bắc Giang giao lưu, tha hồ mà Chiến nhé. mấy lời gợi ý Bạn tham khảo...!

Vâng cảm ơn bác ! Vừa qua nhân dịp bác Dr Tuấn ở Mỹ và Bác Nghị Ở Úc về tôi có mời BUBI Trung gai BG về QN cùng chơi mới thấy mình đánh gai còn kém quá muốn đi học hỏi bác ạ .

BUBI

Thượng Sỹ
Vâng cảm ơn bác ! Vừa qua nhân dịp bác Dr Tuấn ở Mỹ và Bác Nghị Ở Úc về tôi có mời BUBI Trung gai BG về QN cùng chơi mới thấy mình đánh gai còn kém quá muốn đi học hỏi bác ạ .

Chào Anh lương! nếu có dịp về BG qua lục ngạn , thì A qua chỗ A phú (gù) ở đó cũng là điểm chơi đẹp của đất chũ- Lục Ngạn , có nhiều cao thủ tầm C cứng đấy anh a! Chú Phú chơi cũng hay lắm nếu về huy chương thì có lẽ hàng tủ , toàn quốc gia & quốc tế thôi anh à

ruoubakich

Trung Tá
Chào Anh lương! nếu có dịp về BG qua lục ngạn , thì A qua chỗ A phú (gù) ở đó cũng là điểm chơi đẹp của đất chũ- Lục Ngạn , có nhiều cao thủ tầm C cứng đấy anh a! Chú Phú chơi cũng hay lắm nếu về huy chương thì có lẽ hàng tủ , toàn quốc gia & quốc tế thôi anh à
OK ! Khi nào về anh sẽ phôn chú . Ở Chũ một ngày và lên thành phố một ngày chú ạ .

Bình luận từ Facebook