Giải Bóng bàn vô địch tỉnh Bắc Giang năm 2012

BUBI

Thượng Sỹ
Từ ngày 13/9 đến ngày 16/9 diễn ra Giải vô địch bóng bàn tỉnh Bắc Giang năm 2012
Tham gia giải có 8 đoàn gồm: TP Bắc giang, Tân Yên, Yên thế, Hiệp Hòa, Việt Yên, Lục Ngạn, Lục nam, Lạng giang
Tính đến 17h30 ngày hôm nay 14/9 đã có một số nội dung thi đấu xong
kết quả như sau:
đồng đội nam:
nhất -Hiệp Hòa
nhì - Lục Ngạn
ba Bắc Giang & Yên Thế
đồng đội nữ:
Nhất- Tân yên
Nhì _ Bắc giang
Ba Lục nam
Đôi nam:
Nhất Bắc Giang
Nhì: Hiệp Hòa
Đôi nữ: Nhất Bắc Giang
Nhì :Tân Yên
Các nội dung thiếu niên và nhi đồng cũng đã thi đấu xong , ngày mai các trận đơn nam,nữ sẽ bước vào tranh tài ,BuBI sẽ cập nhật kết quả
Do phải thi đấu nên ko có hình ảnh (mong các bạn thông cảm) sẽ có hình ảnh trao giải và bế mạc cho các bạn !
==========================================================================
Cập nhật ngày thi đấu cuối cùng 15/9
ngày hôm nay diễn ra tranh tài ở các nội dung , đôi nam nữ phối hợp, đơn nam,đơn nữ vô địch kết quả như sau:
đôi nam nữ:
nhất Nam+ Hà (bắc giang)
nhì (Tùng +Linh) lạng giang
Đơn nam vô địch
nhất : Chinh (béo) lục ngạn
Nhì : Kiên con (T&T) hiệp hòa
Đơn nữ :Nhất
Linh lạng giang
nhì Hương Tân Yên ( hương nghỉ ko đánh trận chung kết)
Kết quả toàn đoàn
nhất TP Bắc Giang (7 vàng)
Nhì Hiệp hòa (5 vàng)
giải đã bế mạc vào 15h chiều nay
đây là giải thành công về tổ chức và chuyên môn cao được sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả , nhiều trận cầu mang nhiều cảm xúc trái ngược . Hẹn gặp các bạn tại Đại Hội thể thao năm 2013.xin chào tất cả các bạn
sau đây là một số hình ảnh BUBI ghi lại trong buổi sáng và chiều nay

Vận động viên nhí Trung mẩu (T&T) hiệp hòa -tương lai của bóng bàn tỉnh nhà giành chọn 2 vàng cho hiệp hòa

Kiên (T&T) hiệp hòa -giải nhì đơn nam vô địch

2 anh em Nam+Hà (Bắc Giang ) vô địch đôi nam nữ
[/IMG]http://nq5.upanh.com/b5.s31.d2/f6208aaa531b3cf3ba3ef09a35da70bd_49125175.27.jpg[/IMG]
Anh sỹ -Yên thế (một con người tâm huyết với trái bóng nhựa và giành rất nhiều sự tâm huyết cho thế hệ trẻ

trận chung kết đôi nam nữ giữa Bắc Giang & Lạng Giang

trận bán kết đơn nam giữa Kiên( hiệp hòa)- Cường (tân yên)

trận chung kết đơn nam vô địch giữa Chinh béo (Lục Ngạn)- Kiên (hiệp Hòa)

trận bán kết đơn nữ vô địch giữa Linh (lạng giang) - oanh(tân yên)

Đoàn vdv TP Bắc Giang (thiếu mất thợ chụp ảnh)

trao giải toàn đoàn
[/IMG]http://nq2.upanh.com/b1.s30.d1/eac811425854dfd8bfc481268ba09678_49125322.3.jpg[/IMG]

và đây là hình ảnh các vdv nhận giải tại các nội dung thi đấu:

http://nq9.upanh.com/b4.s30.d2/bc6b50aebc6e895b557b3a3941e9b7c4_49125359.6.jpg

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Từ 20-25/10/2012 Tại Bắc Giang TCDN Tổ chức Hội thao Bóng bàn, cầu lông, Bóng đá của CBGV, HS, SV khối dạy nghề khu vực Miền Bắc
Cho hỏi đại chỉ giao lưu BB tại Bắc Giang trước nhé. thank

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Giải này thấy có Hưng "tự kỉ" tập tành siêng năng rồi đổi cốt với mặt liên tục mà về nhìn thấy bảng thành tích chẳng có gì!

BUBI

Thượng Sỹ
Từ 20-25/10/2012 Tại Bắc Giang TCDN Tổ chức Hội thao Bóng bàn, cầu lông, Bóng đá của CBGV, HS, SV khối dạy nghề khu vực Miền Bắc
Bác điện thoại vào số - 0912314997 BUBI sẽ giúp bác tìm được điểm chơi phù hợp với trình độ của bác

BUBI

Thượng Sỹ
Tình hình hôm qua up sót ảnh, hôm nay up lại

đội tuyển bb thành phố Bắc giang

đơn vị nhiều năm dẫn đầu toàn đoàn của tỉnh

hungiraqdn

Đại Uý
Chúc mừng giải Bắc Giang đã thành công tốt đẹp, với nhiều gương mặt mới từ lứa tuổi thiếu niên, nhi đồng cho đến Lão tướng, phong trào có chiều hướng đi lên của Bắc Giang, chúc toàn thể các VĐV vui khỏe.!

Dũng Gai

Moderator
Hai chú này trở lại Hà Nội anh em cứ túm chặt mà sử lý nhé!
Hôm nay thử chặn và kê như bác nói thấy block hiệu quả thật. Mỗi tội miếng gai của em đánh được 3 ngày nó bung 1 mảng gai nhỏ và rụng 1 gai rồi, chắc gần chỗ tỳ tay bác ạ (trưa nay em vừa gọi cho bác đó).

cắt khéo

Binh Nhất

nhà thi đấu bắc giang đẹp thật .các giải của LĐBBVN sao ô tổ chức giải nào ở đây nhỉ -đẹp gấp ngàn lần nơi tổ chức giải đội mạnh tại đà nẵng năm 2012 -bắc giang có nhiều tài năng BB nhí của VN hiện đang đầu quân cho nhiều đơn vị

BUBI

Thượng Sỹ
nhà thi đấu bắc giang đẹp thật .các giải của LĐBBVN sao ô tổ chức giải nào ở đây nhỉ -đẹp gấp ngàn lần nơi tổ chức giải đội mạnh tại đà nẵng năm 2012 -bắc giang có nhiều tài năng BB nhí của VN hiện đang đầu quân cho nhiều đơn vị
thực ra bóng bàn Bắc Giang đang dừng lại ở phong trào là chính bạn ạ, chưa được sự quan tâm đúng mức của chính quyền các cấp, nhưng cũng có nền tảng của những con người tâm huyết , tự luyện tập,đầu tư nên còn nhiều hạn chế,cũng may là còn có những con người như vậy lên vẫn giữ phong trào , hiện tại có lớp trẻ đang được các gia đình đầu tư cho học tại T&T và các trung tâm đào tạo tại hà nội ,cũng là điều đáng mừng cho bóng bàn bạn ạ

traicauvong_bg

Đại Tá
các bác ơi.cho e hỏi o bác giang mình.co ai đang chơi tmb zlc ko nhỉ.để hôm nào nào e đến thử với.vì đang muốn đổi sang dùng tmb zlc.e đang chơi amultart thấy khó kiểm soát quá.có bác nào muốn giao lưu vũ khí chiến đấu vơi e thì tốt quá

hdung

Binh Nhì
http://nq3.upanh.com/b6.s32.d2/3e49...03.d70ce231fc194354725c4e0ccd1c8c44.700x0.jpg
cái em được gải nhất ,có phải là trang bắc giang , phải không bác chủ thớt. em này tay to đập khỏe , vừa rồi cướp mất huy chương vàng của em gái em đợt tháng 7 vừa rồi ở gia lâm. gái bắc giang đánh hay phết , nhưng không xinh bằng nam định quê em, chỉ được cái tay to..hôm nào bác cho em địa chỉ để em gái em lên bắc giang báo thù

BUBI

Thượng Sỹ
http://nq3.upanh.com/b6.s32.d2/3e49...03.d70ce231fc194354725c4e0ccd1c8c44.700x0.jpg
cái em được gải nhất ,có phải là trang bắc giang , phải không bác chủ thớt. em này tay to đập khỏe , vừa rồi cướp mất huy chương vàng của em gái em đợt tháng 7 vừa rồi ở gia lâm. gái bắc giang đánh hay phết , nhưng không xinh bằng nam định quê em, chỉ được cái tay to..hôm nào bác cho em địa chỉ để em gái em lên bắc giang báo thù
Đúng rồi bạn ạ, Đây là cháu Trang cùng đội với mình, đây cũng là nhân tố kế cận của bắc giang sau này hy vọng là như vậy, còn bữa nào rảnh về quê mình cứ dt cho mình nhé- 0912314997

hdung

Binh Nhì
Đúng rồi bạn ạ, Đây là cháu Trang cùng đội với mình, đây cũng là nhân tố kế cận của bắc giang sau này hy vọng là như vậy, còn bữa nào rảnh về quê mình cứ dt cho mình nhé- 0912314997

cám ơn thiện trí của bác nhé. em lưu số của bác rồi,có thể em sẽ lên bắc giang chơi, em cũng chơi bóng bàn và ham phết, vì ở nam định quê em mấy năm trở về đây phong trào phát triển rất mạnh ,các câu lạc bộ bóng bàn đông gần bằng câu lạc bộ cầu lông rồi,vì cái món này là phải có giao lưu thì cơ mầu mới lên được,chưa biết gì chứ lên cả tay có khi lên cả chén nữa bác nhỉ.
bác đánh hai mặt gai à, chắc cũng ở hàng cơ cứng nhỉ. em không đánh gai , nhưng em em nó chơi một mặt gai công. nó đánh gai rất hợp ,thắng nhiều gải rồi nhưng bại trại đau đớn khi gặp em trang quê bác, đứa này chắc nó được bác hớng dẫn đánh gai hả, vì em xem trận đó thấy con bé này nó làm chủ trận đấu mà không bị bất lợi gì.
em tên là dũng, năm nay 27 tuổi , không biết gọi bác chủ thớt là chú có chuẩn không, nhưng nếu có điều kiện em liên lạc với số của bác làm cầu nối giao lưu nam định ,bắc giang có được không bác bubi.với tinh thần học hỏi giao lưu là chính,nhưng nhậu nhẹt cũng là yếu tố quan trọng

Heinekenbb

Binh Nhì

Ở đâu có kinh phí có đầu tư thì mới mở đc giải chứ ........................năm nay đà nẵng có nhiều kinh phí và nhận đăng cai thì mới tổ chức đc bác ạ

Bình luận từ Facebook