Giải Bóng bàn Tranh Cúp PTO

Triet gai

Thượng Sỹ
Hôm nay vào xới ĐẦU MÁY , thấy rợp trời cao thủ , Phương cận ,Phú sóc , Minh Thới ,Tùng vt, Long phile,
Trân bếp , Hải cò, Tuấn Hồ , Duy Cà mau , Vợ chồng Duy Anh -Vân Anh,Cường anti , Lương , Tuấn Mitadoor,
Lâm cấp nước , Huy globe , Hiến , Hải Vi , Minh Điện , Thương BD, ... ngạc nhiên quá ,
hỏi thì chủ xới bảo anh em vào dợt chuẩn bị đánh giải PTO .
Thấy anh em hăng hái dợt banh , chuẩn bị quá kỹ cho PTO , hứa hẹn 1 giải đấu chất lượng cao .

HAHA, hèn chi Phú sóc kêu mình lên nộp lương cho nó, dạo nào íu wa nên núp cho lành..;););););););)

kute

Binh Nhì
Hôm nay vào xới ĐẦU MÁY , thấy rợp trời cao thủ , Phương cận ,Phú sóc , Minh Thới ,Tùng vt, Long phile,
Trân bếp , Hải cò, Tuấn Hồ , Duy Cà mau , Vợ chồng Duy Anh -Vân Anh,Cường anti , Lương , Tuấn Mitadoor,
Lâm cấp nước , Huy globe , Hiến , Hải Vi , Minh Điện , Thương BD, ... ngạc nhiên quá ,
hỏi thì chủ xới bảo anh em vào dợt chuẩn bị đánh giải PTO .
Thấy anh em hăng hái dợt banh , chuẩn bị quá kỹ cho PTO , hứa hẹn 1 giải đấu chất lượng cao .

anh DR son hay qua, giai nao cung co mat, anh em minh cung co lan gap mat, hen anh o giai pto nha, anh cung chua thay em danh ma dung khong? tuy danh khong hay nhung em dam me bong ban lam, ky nay em cung tham gia cho vui, chu khong co thoi gian tap luyen nhieu, lau qua roi khong dem kiem ra chien truong hehehehe...

Bình luận từ Facebook