Giải bóng bàn tỉnh Hà Nam lần thứ 3 Quý II/2014, thi sáng tác thơ về biển đảo

kientuong-bat

Trung Tá
Picture 648.jpg

kientuong-bat

Trung Tá
Xin lỗi anh em vì lúc nào cũng thích post ảnh nên đôi khi hơi quá tay chọn những tấm hình không mấy liên quan . Gửi lời đến thủy choe để lần sau RKN.

thuychoe

Đại Uý
Thân gưi thủy chóe

Ai lại đi tập mà ăn mặc thế này . Quân dài , áo trắng và ... Lưng phải hơi còng tý nữa chứ .hi

Anh ấy bảo cháu tạo dáng để chụp đấy. Chứ khi vào trận cháu mặc kiểu thế thao chứ ai lại... thế? Hì... Chủ tịch đừng phê bình "nhầm" đối tượng nhé.

thanhTN&MT

Binh Nhì
Anh đúng là gã buôn Gậy. Xe đi qua là Ném Xối Xả.
Gậy gì? mà có nhiều đâu để buôn, nhà có mỗi cái để phơi quần áo. Ném cái gì mà xối xả ? mà ném vào đâu? Bún cá giờ mới ngấm à, ngứa sang cả tay là ko đánh được bóng bàn đâu đấy.

thuychoe

Đại Uý
Gậy gì? mà có nhiều đâu để buôn, nhà có mỗi cái để phơi quần áo. Ném cái gì mà xối xả ? mà ném vào đâu? Bún cá giờ mới ngấm à, ngứa sang cả tay là ko đánh được bóng bàn đâu đấy.

Khiếp. Đanh đá quá. Bị tụt hạng mùa giải vừa rồi nên xả tức giận sang em đấy hả? Em ko ăn bún cá mà toàn ăn dọc mùng với cá nên ngứa ngáy. Được chưa?

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gưi các vận động viên

Do trong thời gian vừa qua anh em ta đã tổ chức nhiều giải bóng bàn ở các câu lạc bộ và ở nhiều hình thức khác cho nên theo ý kiến một số vận động viên là giải bóng bàn xếp hạng quý 3 năm 2014 không tổ chức nữa mà trung tuần quý 4 ( khoảng tháng 11 ) sẽ tổ chức giải quý 4 và tổng kết năm luôn .
Vậy thông báo tới toàn thể vận động viên biết .
Trân trọng cảm ơn .

Bình luận từ Facebook