Giải bóng bàn tỉnh Hà Nam - chào xuân 2019

malong_dung

Đại Tá
Bác ơi xem lại giúp em danh sách sao k có tên em vậy ạ, thanks
Hoàng thông cảm nhé, a nhắc e đóng lệ phí cả tuần từ hôm e đăng ký những vẫn ko thấy, mãi sau Hậu SCT mới gọi cho a bảo nộp tiền nhưng lúc ấy đủ danh sách rồi, do BTC đã thông báo ưu tiên người nộp tiền trước nên không còn chỗ. Mong e hết sức thông cảm, hẹn ở Giải sau e nhé !

Nvh

Thượng Sỹ
Hoàng thông cảm nhé, a nhắc e đóng lệ phí cả tuần từ hôm e đăng ký những vẫn ko thấy, mãi sau Hậu SCT mới gọi cho a bảo nộp tiền nhưng lúc ấy đủ danh sách rồi, do BTC đã thông báo ưu tiên người nộp tiền trước nên không còn chỗ. Mong e hết sức thông cảm, hẹn ở Giải sau e nhé !
Ok thanks anh

levanquyet

Đại Uý
BTC THÔNG BÁO :

1 -Đề nghị các thành viên btc cập nhật danh sách các vđv đã nộp lệ phí lên đẻ anh em theo dõi
2- Các thành viên ban tổ chức nhớ công việc dự kiến được phân công thông báo rộng rãi tới anh em nhớ đến bôc thăm chia bản theo đúng kế hoachj
3- Công tác tuyên truyền cần đẩy mạnh hơn nữa .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chào a Hướng, lâu lắm không gặp, Chủ tịch Quyết cũng là cựu sinh viên trưởng Mỏ nên rất hân hạnh gặp lại các AE trường Mỏ, A xem
thu xếp time rảnh xuống đây giao lưu !

Anh đang tổ chức anh em MĐC giao lưu đó. Còn đội bóng bàn giờ có cậu Sơn con (cựu sv) có thể ngang ngửa với em.

thuychoe

Đại Uý
BTC xin thông báo:
Đúng vào lúc 17h30 thứ năm ngày 27 tháng 12 năm 2018, BTC tiến hành bốc thăm chia bảng giải Xếp hạng Bóng bàn tại CLB Bóng bàn Bảo Long (P Lam Hạ, TP Phủ Lý). Đề nghị anh em VĐV đến dự đầy đủ, đúng thời gian.

thuychoe

Đại Uý
Danh sách các nhà tài trợ cho Giải: (cập nhật đến 24.12)
1. Chủ tịch Quyết : 1 triệu đồng
2. A Tiến (Hoa Việt): 2.700 k cùng thuốc bổ cho các giải Nhất, Nhì, Ba giá trị tương đương với giải thưởng
3. A Hùng Phòng huyện TC Duy Tiên: 5 triệu đồng
4. A Kiên: 500 k
5. Malong-dung: 500 k
6. Chị Bình: 500 k
7. Chị Thủy TNMT: 500 k
8. A Khiển Ban Nội Chính: 500k
9. Nhượng HH: Bia, rượu trị giá 500 k
BTC trân trọng cảm ơn sự ủng hộ của các nhà tài trợ và mong muốn tiếp tục nhận được tài trợ để tổ chức giải chu đáo và long trọng hơn.

levanquyet

Đại Uý
BTC GIẢI BB QUÝ 4 THÔNG BÁO :

Đúng 17h30 phút ngày mai ( thứ 5 ngày 27 tháng 12 năm 2018 ) mời toàn thể các vđv và ban tổ chức giải có mặt tại clb bóng bàn bảo long để bốc thăm chia bảng .
các thành viên btc chú ý nôi dung công việc đc giao.
trân trọng thông báo .

levanquyet

Đại Uý
Ban tổ chức giải bóng bàn chào xuân 2019 thông báo :

Đúng 7h15 ngày 29 tháng 12 năm 2018 ( thứ 7 ) đề nghị tất cả các v đ v và tổ trọng tài , ban tổ chức có mặt tại clb bb bảo long để tiến hành khai mạc ,đúng 7h30 tiến hành thi đấu .
Đề nghị các vđv , ban tổ chức chú ý .
Trân trọng thông báo .

Bình luận từ Facebook