Giải bóng bàn lễ hội Xuân Trà Xuyên - Mùng 5 Tết

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Mọi người chỉ giúp mình vơi . mình đi từ vĩnh phúc sang đó đi đường nào gần nhất .mọi khi sang chỗ anh Hiệp mình đi đường 18 , con lần này vẫn chưa biết địa danh Trà Xuyên mằm ở khu vực nào của tỉnh BN cám ơn mọi người nhé...

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Mọi người chỉ giúp mình vơi . mình đi từ vĩnh phúc sang đó đi đường nào gần nhất .mọi khi sang chỗ anh Hiệp mình đi đường 18 , con lần này vẫn chưa biết địa danh Trà Xuyên mằm ở khu vực nào của tỉnh BN cám ơn mọi người nhé...

Cứ đi đường 18 như đến chỗ anh ! theo sơ đồ anh post ở trên thì đi đường 18 lên đến cột cờ thì rẽ phải lên dốc rồi đi lên Trà Xuyên thôi !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Các VĐV đã hòm hòm đăng ký ! giải năm nay hứa hẹn nhiều trận đánh cống hiến ! cám ơn các bạn ! những bạn nào muốn khai xuân mà chưa đăng ký nhanh đăng ký nào !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Chiều mai mùng 4 Tết ai lên giao lưu với anh em Trà Xuyên call MOD nhé ! chiều mai MOD lên giao lưu và thị sát tình hình địa điểm thi đấu ! sẽ báo cáo anh em nhé !

chungdubn

Thượng Sỹ
tình hình sân bãi lễ hội thế nào rồi a hiệp . mai bắt đầu mấy giờ thì đánh vậy anh hiệp giải dự kiến co bao nhiêu người tham dự vậy a

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Hình ảnh sân bãi ngày mùng 4 !

Ngày thi đấu chính thức bắt đầu với đông đủ các VĐV, DS đăng ký 32 VĐV với đủ các trình B,C,D với số lượng VĐV trình B ~ 10 VĐV. Ấn tượng với các VĐV từ Vĩnh Phúc về dự lễ hội.

Ấn tượng với đội hình Thuận Thành lên góp vui !

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Giải lễ hội Trà Xuyên năm nay ấn tượng với giàn VĐV chất lượng thi đấu cống hiến. Nổi bật như Thao , Vân, Lộc đơn vị Thuận Thành ; Thưởng, Đức đơn vị Thị Cầu, Quỳnh - Xóm Đồng, Lâm - Hòa Long , VĐV Khang , Hiệu ,.. Vĩnh Phúc .

Kết quả : Nhất : VĐV Thao - Thuận Thành ; Nhì : Thưởng - Thị Cầu ; Ba : Vân - Thuận Thành ; KK : Đức - Thị Cầu.

********************************************************************************

Được sự ủy thác của BTC giải . MOD xin post thay lời cảm ơn đến toàn thể các VĐV, Lãnh đội, khách mời cùng toàn thể người hâm mộ đến dự giải đã đóng góp cho sự thành công của mùa giải bóng bàn Lễ Hội Trà Xuyên năm 2014 . Hẹn gặp các bạn mùa Lễ Hội sang năm ! Xin chân thành cảm ơn ! và mong được sự góp ý cũng như những chia sẻ để BTC giải rút kinh nghiệm làm tốt hơn cho những năm sau.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
THĂY MẶT AE BB LẬP THẠCH VĨNH PHÚC XIN CẢM ƠN AE BB TRÀ XUYÊN NÓI RIÊNG & AE BB BẮC NINH NÓI CHUNG. ĐẶC BIỆT LÀ MOD HIỆP ĐÃ ĐÓN TIẾP AE RẤT & RẤT THỊNH TÌNH MẶC DÙ THỜI TIẾT CÓ NẮNG NÓNG+ MỆT NHƯNG VUI, NHẤT LÀ KHI ĐƯỢC GIAO LƯU VỚI AE BN TRÊN BÀN BÓNG , ĐƯỢC XEM NHỮNG TRẬN CẦU MÃN NHÃN ĐĂC BIỆT CÓ TAY VỢT THAO CỦA HỎA CHÂU THAM GIA CHO ĐƠN VỊ THUẬN THÀNH, TAY VỢT THƯỞNG CỦA THỊ CẦU,ĐỨC THỊ CẦU ,VÂN CỦA THUẬN THÀNH ĐÃ CỐNG HIẾN NHỮNG ĐƯỜNG BÓNG HAY & NHỮNG PHA BÓNG ĐẸP.CUỐI CÙNG VẪN NHƯ DỰ ĐOÁN VĐV THAO CỦA THUẬN THÀNH ĐÃ DÀNH CHỨC VÔ ĐỊCH CỦA LỄ HỘI TRÀ XUYÊN NĂM NAY.XIN GỬU LỜI CHÚC SỨC KHỎE TỚI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI MỘT NĂM MỚI GIÁP NGỌ "MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG"
MẶC DÙ GIẢI ĐÃ DIỄN RA THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP XONG BTC CẦN PHẢI XEM XÉT LẠI KHÂU TỔ CHỨC ĐỂ GIẢI NĂM SAU THÀNH CÔNG RỰC RỠ.

HẸN AE BN NĂM SAU NẾU CÓ ĐIỀU KIỆN

pappai61

Thiếu Uý
Video 2 trận tranh vé vào Chung Kết.

Thao vs Đức.

Thưởng vs Vân.

Video trận CK MOD sẽ up lên cho ace diễn đàn bình luận.
Xin cảm ơn BTC lễ hội Trà Xuyên đã nhiệt tình, chu đáo đón tiếp. Cảm ơn các vđv đã nhiệt tình tham gia giải, thi đấu cống hiến, hết mình.
Giải đã thành công tốt đẹp.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Lễ Hội Trà Xuyên sẽ là giải mở rộng Lớn đầu tiên khai Xuân ! ACE sớm cập nhập thông tin nhé

Chương trình năm nay sẽ có nhiều dấu ấn của bóng bàn đất Quan Họ

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Thông tin giải bóng bàn lễ hội Trà Xuyên :

Để đổi mới và tạo không khí Lễ hội, gắn kết tình cảm sau cuộc họp trù bị giải bóng bàn Lễ hội Trà Xuyên năm Ất Mùi sẽ tiếp tục với nội dung Đồng đội. Thành phần tham dự là các đơn vị Khách mời !

Thông tin về giải, thành phần khách mời sẽ được MOD thông báo cụ thể sau khi có thông tin chính thức, cuối cùng từ BTC giải. Kính báo

Bình luận từ Facebook