GIẢI BÓNG BÀN HẠNG D DĨ AN MỞ RỘNG 2015

haidang

Đại Uý
Cám ơn Lượng nha. Nói vậy thôi chứ sao dám tham gia, trình gà thấy mồ. Chủ nhật kẹt công tác bên nhà thờ, thêm nữa mới mua cốt vợt va mút mới nên chưa quen đánh tệ lắm, chắc phải 3 tuần nữa ( do ít đánh ) . Năm nay q đánh E pre ship cho đội hoàng lam q2. Đợi giải sau Luợng tổ chức q tham gia, sắp xếp thời gian qua giao lưu khi thuần được cây vợt mới. Chúc giải thành côngtốt đẹp. Thân.

MaLongNhong

Thượng Sỹ
Cám ơn Lượng nha. Nói vậy thôi chứ sao dám tham gia, trình gà thấy mồ. Chủ nhật kẹt công tác bên nhà thờ, thêm nữa mới mua cốt vợt va mút mới nên chưa quen đánh tệ lắm, chắc phải 3 tuần nữa ( do ít đánh ) . Năm nay q đánh E pre ship cho đội hoàng lam q2. Đợi giải sau Luợng tổ chức q tham gia, sắp xếp thời gian qua giao lưu khi thuần được cây vợt mới. Chúc giải thành côngtốt đẹp. Thân.
Anh Q12 @haidang mới mua vũ khí gì vậy?

tuanminhclub

Binh Nhất
ngà 13 và 14 mình phải dẫn đội bb viêttinbank đi đánh giải ở vũng tàu nên mình sẽ dời giải lại vào ngày 21/06(chủ nhật).mong các ae thông cảm và vẫn giữ danh sách đăng ký để giải đấu được diễn ra thàh công tốt đẹp.
hiện tại dsách đký được 37vđv.rất mong các ae cao thủ thành phố đăng ký đông đảo để các ace dưới mình có dịp được cọ sát để nâng cao đường bóng.
trân trọng!

haidang

Đại Uý
mình mua cốt butterfly hadraw vr thuần gỗ 5 lớp, fh mới dán luôn xiom omega 4, bh vẫn super block. Thua nước hơi bị nhiều tuần đầu tiên....bắt đầu kiếm nước uống được rồi, đã thuần được 50% cảm giác...thanks bạn quan tâm.

MaLongNhong

Thượng Sỹ
mình mua cốt butterfly hadraw vr thuần gỗ 5 lớp, fh mới dán luôn xiom omega 4, bh vẫn super block. Thua nước hơi bị nhiều tuần đầu tiên....bắt đầu kiếm nước uống được rồi, đã thuần được 50% cảm giác...thanks bạn quan tâm.
Hôm nào anh @haidang chấp em 2-3 trái quánh nước uống chơi nha anh :D

hungvu19

Trung Uý
Anh Quang Q12 phải không? Anh sinh hoạt ở CLB nào trên Q12? mình cũng trên Q12 gần phần mềm Quang Trung, trình gà F-xìu, nếu đúng bữa nào anh em giao lưu.

Bình luận từ Facebook