Giải Bóng Bàn Đồng Đội Tranh Cúp Ladophar lần 3 năm 2014

Tàu Gai

Thượng Sỹ

Đây là giải thường niên của Thành Phố Bảo Lộc, năm 2014 là năm thứ 3 giải tổ chức dưới sự tài trợ của công ty Dược Ladophar Lâm Đồng

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Giải diễn ra trong 2 ngày 22, 23 tháng 3 năm 2014, với 12 đội tham dự.
1. Bảng A: Memory, Hải Gia, Nam Phương
2. Bảng B: Công An tp Bảo Lộc, Huyện Lâm Hà, Clb bóng bàn P9 tp Đà Lạt (đội B)
3. Bảng C: Bích Nga, Định Quán 1, Huyện Đức Trọng
4. Bảng D: Ladophar, Clb bóng bàn P9 Dalat (Đội A), Định Quán 2

CLB bóng bàn Phường 9 Dalat

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Các vận động viện hạng A tỉnh Lâm Đồng tham gia giải này : Danh, Tiến, Thành, Châu, Lịch, Hoàng, Dũng,...

Tàu Gai

Thượng Sỹ
TỔNG KẾT GIẢI:

Đội Vô Địch : CLB bóng bàn Phường 9 thành phố Dalat
Hạng nhì : Huyện Lâm Hà
Hạng ba : Công An Bảo Lộc, Ladophar
Giải khuyến kích : Định Quán, Hải Gia
Giải phong cách : huyện Đức Trọng

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bác ơi giải này không đưa điều lệ giải lên diễn đàn ạ?sao lại chỉ có công bố kết thúc giải thôi thì buồn quá đi cơ,Cháu ở Hải Phòng nhưng Ba cháu đang sống ở TP Đà Lạt nên cháu mà biết có giải đấu là cháu sẵn sàng vào chơi ngay ạ.Chúc chú cùng ACE Bb Đà Lạt luôn mạnh khỏe nha,khi nào cháu vào Đà Lạt công tác nhất định cháu sẽ qua CLB P 9 giao Luu ạ-Axelo

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Bác ơi giải này không đưa điều lệ giải lên diễn đàn ạ?sao lại chỉ có công bố kết thúc giải thôi thì buồn quá đi cơ,Cháu ở Hải Phòng nhưng Ba cháu đang sống ở TP Đà Lạt nên cháu mà biết có giải đấu là cháu sẵn sàng vào chơi ngay ạ.Chúc chú cùng ACE Bb Đà Lạt luôn mạnh khỏe nha,khi nào cháu vào Đà Lạt công tác nhất định cháu sẽ qua CLB quận 9 giao Luu ạ-Axelo

Đà Lạt không có quận bạn ạ. Nhớ là CLB Bóng Bàn Phường 9 - TP Đà Lạt nhé. Đây là giải nhằm chào mừng ngày giải phóng thành phố Bảo Lộc nên chỉ mời các đội trong Tỉnh và hàng xóm " là Huyện Định Quán - Tỉnh Đồng Nai" thôi.

tuyetchieu

Trung Uý
TỔNG KẾT GIẢI:

Đội Vô Địch : CLB bóng bàn Phường 9 thành phố Dalat
Hạng nhì : Huyện Lâm Hà
Hạng ba : Công An Bảo Lộc, Ladophar
Giải khuyến kích : Định Quán, Hải Gia
Giải phong cách : huyện Đức Trọng

Chúc mửng CLB Phường 9 Đà Lạt nha.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Vâng ạ,cháu thấy ACE Bb Đà Lạt ít khi lên diễn đàn đăng bài Bác nhỉ?Bác cho cháu hỏi là giải vừa rồi vô địch thì thuộc hạng nào của diễn đàn mình thế hả Bác ơi?

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Hạng của diễn dàn mình hem biết, nhưng Hạng A tỉnh Lâm Đồng thì chắc khoảng hạng B hay C của Hà Nội, Tp HCM gì đó,theo mình nghỉ

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Mà Bác cho cháu hỏi Bác tên là gì ạ?Bác bao nhiêu tuổi a?cháu là Nghĩa,năm nay cháu 34 tuổi ạ
Trời 34 tuổi mà gọi mình bằng chú/ bác hix hix hix. Mình cũng mới 34 tuổi à ;) Tân Dậu. Rất vui khi được biết đến bạn. Hẹn sớm gặp lại, về dalat thì alo cho mình
Văn Tàu 0979 35 36 36

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Trời 34 tuổi mà gọi mình bằng chú/ bác hix hix hix. Mình cũng mới 34 tuổi à ;) Tân Dậu. Rất vui khi được biết đến bạn. Hẹn sớm gặp lại, về dalat thì alo cho mình
Văn Tàu 0979 35 36 36
Mình cũng Tân Dậu bạn nhé,khi nào vào thì mình alo.bạn đánh mặt gai hả?mình đánh 2 mặt mút,đây là sđt của mình:0904637864

Last edited:

Bình luận từ Facebook