Giải Bóng Bàn Đồng Đội Hạng B Tranh Cúp Mizuno Huế lần I.

nhanhue

Trung Uý
Giải quá hấp dẫn và đầy bất ngờ khi mà Nhật Lệ được xem là ứng cử viên vô địch đa bị loại ngay từ vòng bảng sau khi để thua Mizuno và Song Lực cùng với tỉ số 3-1. Bán kết 1: Bảo Hiểm Xã Hội - Song Lực Club.
Bán kết 2: Mizuno Clb - Huynh Đệ Club.
14h bắt đầu,quý khán giả nhớ đến xem và cổ vũ nhé

Last edited by a moderator:

nhanhue

Trung Uý
Kết thúc giải đấu đầu tay.Vô cùng vất vả nhưng cũng vô cùng hạnh phúc khi giải đã kết thúc thành công tốt đẹp,chất lượng chuyên môn cao,các vdv đã cống hiến cho khán giả những trận cầu hấp dẫn gay cấn,những pha bóng đẹp,trình độ các vdv ngang bằng.Hi vọng phong trào bóng bàn của tỉnh nhà sẽ đi lên sau các giải đấu thế này.Lời cuối xin chân thành cảm ơn A Tống Đức Thuận đã đồng hành cùng phong trào bb Huế,cảm ơn các mạnh thường quân,và cũng không quên cảm ơn tất cả các vdv ,cổ động viên đã tới tham dự cổ vũ cho giải đấu.Xin chào và hẹn gặp lại mùa giải tới.

Last edited by a moderator:

hungbongban

Moderator
View attachment 89652 Kết thúc giải đấu đầu tay.Vô cùng vất vả nhưng cũng vô cùng hạnh phúc khi giải đã kết thúc thành công tốt đẹp,chất lượng chuyên môn cao,các vdv đã cống hiến cho khán giả những trận cầu hấp dẫn gay cấn,những pha bóng đẹp,trình độ các vdv ngang bằng.Hi vọng phong trào bóng bàn của tỉnh nhà sẽ đi lên sau các giải đấu thế này.Lời cuối xin chân thành cảm ơn A Tống Đức Thuận đã đồng hành cùng phong trào bb Huế,cảm ơn các mạnh thường quân,và cũng không quên cảm ơn tất cả các vdv ,cổ động viên đã tới tham dự cổ vũ cho giải đấu.Xin chào và hẹn gặp lại mùa giải tới.
Giải đã thành công tốt đẹp. Chúc mừng Mr Nhân đã tổ chức giải thành công tốt đẹp.

dung_linh

Đại Tá
Thịnh thì đc chớ Hoan a đánh k lại mô :D mà răng k rủ em rứa ???
Thịnh, Hoan rơ còn non kinh nghiệm lắm, nói chung Hoan không đều, thi đấu thì đẹp mắt, còn nhiều điểm yếu không hiệu quả, còn rơ em gần lên Serie A nhưng thi đấu không tung bóng, sai Luật, nếu anh làm trọng tài chính thì em khó đánh lắm, và khó có giải lắm, thi đấu không được đẹp lắm, nhưng hiệu quả rơ độ phong trào thôi, tập tung bóng đi em thì anh em mình giao lưu 1 trận một ngày gần đây nghe.....

titi8817

Trung Uý
Thịnh, Hoan rơ còn non kinh nghiệm lắm, nói chung Hoan không đều, thi đấu thì đẹp mắt, còn nhiều điểm yếu không hiệu quả, còn rơ em gần lên Serie A nhưng thi đấu không tung bóng, sai Luật, nếu anh làm trọng tài chính thì em khó đánh lắm, và khó có giải lắm, thi đấu không được đẹp lắm, nhưng hiệu quả rơ độ phong trào thôi, tập tung bóng đi em thì anh em mình giao lưu 1 trận một ngày gần đây nghe.....
vậy là anh có điều ko biết rồimm hay anh nghĩ lâu quá nên k bik bóng bàn bây giờ thế nào ??? Hoan giờ hay lắm rồi, chẳng phải chỉ đánh cho đẹp mắt hay gì đâu..trước đây đã từng thắng chú Tùng ,giải này thắng cả mr Tiến..anh nói thế thì bữa nào làm 1 trận với Hoan thử xem?? còn em giải vừa rồi toàn tung bóng khi giao anh nhé ..hôm nào hẹn anh làm 1 trận tung bóng xem thế nào nhỉ?? e ko tung thì chắc chắn a ko đánh lại rồi ^^

dung_linh

Đại Tá
vậy là anh có điều ko biết rồimm hay anh nghĩ lâu quá nên k bik bóng bàn bây giờ thế nào ??? Hoan giờ hay lắm rồi, chẳng phải chỉ đánh cho đẹp mắt hay gì đâu..trước đây đã từng thắng chú Tùng ,giải này thắng cả mr Tiến..anh nói thế thì bữa nào làm 1 trận với Hoan thử xem?? còn em giải vừa rồi toàn tung bóng khi giao anh nhé ..hôm nào hẹn anh làm 1 trận tung bóng xem thế nào nhỉ?? e ko tung thì chắc chắn a ko đánh lại rồi ^^

Bình luận từ Facebook