Giải Bóng Bàn Đồng Đội Hạng B Tranh Cúp Mizuno Huế lần I.

nhanhue

Trung Uý
Sáng nay 8h30.Tại clb Mizuno đã diễn ra buổi lễ bốc thăm cũng như thống nhất 1 số điều lệ cần thông qua,đến tham gia có đầy đủ đội trưởng của 8 đội.kết quả bốc thăm như sau.
Bảng A-
1-Câu lạc bộ Bệnh Viện Mắt
2-Câu lạc bộ Anh Em
3-Câu lạc bộ Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh
4-Câu lạc bộ Phù Đổng
Bảng B-
1- Đội trẻ
2-Câu Lạc bộ Mizuno CDSP
3-Câu lạc bộ Nhật Lệ
4-Câu lạc bộ Song Lực

nhanhue

Trung Uý
Thời gian:
Thứ 7- Sáng 7h30- Khai mạc
08h-Thi đấu
Tối:18h-Thi đấu
Chủ nhật. Sáng 7h30 Thi đấu
Chiều: 14h.
Thi đấu xong tổ chức liên hoan tại Clb

Liên Xô

Đại Uý
Thêm 1 cơ hội cho các bạn trẻ cọ xảt

dung_linh

Đại Tá
Giải thưởng: Nhất:cúp,cờ,huy chương
Tiền mặt:2.000.000đ
Nhì:cờ,huy chương
Tiền mặt:1.500.000đ
Ba:cờ,huy chương
Tiền mặt:1.000.000đ
Ngoài ra các giải sẽ có thêm phần thưởng hiện vật đến từ nhà tài trợ Mizuno & Sanwei.
Giái thưởng khá cao hấp dẫn nhất ở Huế??? ...Chúc giải thành công tốt đẹp!!!

Last edited:

TiếnPCT

Thượng Sỹ
Buổi sáng đầu tiên diễn ra với những trận cầu rất hấp dẫn, nhiều trận kết thúc với tỉ số 3-2 nên đến gần 12h mới kết thúc. :confused:

TiếnPCT

Thượng Sỹ
1 cánh én ko thể làm nên mùa xuân anh ơi, hy vọng đồng đội Mizuno có những trận cầu hay như sáng ni khi Nam thắng vdv lão làng như anh Đức.

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Srr các anh trước, em cũng hóng tin tức giải này, nhưng xem qua mấy hình ảnh xin góp ý về phần trang phục , lần sau nên thêm yêu cầu về trang phục chút , dù sao cũng đang phân cao thấp trình B rồi, " thời trang thoải mái " quá nhìn mất " chất " của giải , ko biết em có nhìn nhầm ko

dung_linh

Đại Tá
Srr các anh trước, em cũng hóng tin tức giải này, nhưng xem qua mấy hình ảnh xin góp ý về phần trang phục , lần sau nên thêm yêu cầu về trang phục chút , dù sao cũng đang phân cao thấp trình B rồi, " thời trang thoải mái " quá nhìn mất " chất " của giải , ko biết em có nhìn nhầm ko
Đó là nhà trợ chính của giải đó em, xuống sớm tặng cờ lưu niệm.Chúc em sức khỏe vô biên, khi nào có dịp vào Huế giao lưu với dung_linh một trận nghe!!!

Bình luận từ Facebook