Giải bóng bàn chào mừng Okombok

cttuan

Moderator
Nằm trong chương trình lễ hội Oc Om Boc, giải bóng bàn các CLB do Trung tâm Văn hóa Hồ Nước Ngọt đăng cai tổ chức và sẽ diễn ra từ ngày 24-25/11/2012, địa điểm thi đấu: đền Khổng Tử, khu văn hóa Hồ Nước Ngọt, với các thể loại đơn và đôi.
Điều kiện tham gia: các vận động viên là thành viên các CLB bóng bàn trong tỉnh Sóc Trăng. Các vận động viên sẽ được chia thành 2 hạng A và B. Theo tohong tin ban đầu, có 4 CLB tại TP. Sóc Trăng, CLB Hồ Nước Ngọt, CLB Thái Tuấn, CLB Thủy Tạ và CLB TP. Sóc Trăng, chắc chắn sẽ tham gia với đội hình mạnh nhất.
Thông tin chi tiết về phân hạng vđv, giải thưởng và lịch thi đấu sẽ tiếp tục được cập nhật.

Last edited:

cttuan

Moderator
Phân hạng các vận động viên: Việc phân hạng VĐV dựa vào thành tích trong vài năm trở lại đây của các VĐV ở các giải trong tỉnh, ngoài tỉnh, các giải ngành cấp khu vực.
Hạng A: Gồm 13 vđv
Bảng A: Trí, Vĩ, Khánh
Bảng B: Hảo, Tuấn, Lửa
Bảng C: Dũng, Sơn, Thi (Nhì)
Bảng D: Khéo, Phúc, Hạo, Du

Các VĐV nhất mỗi bảng sẽ thi đấu vòng tròn 1 lượt để tranh ngôi vô địch.

Hạng B: Gồm 28 VĐV
Lê Anh, Lai, Thanh, Tuấn (TL), Hậu, Dũng (Giao thông), Tiến, Vinh, Sở, Trí, Hương, Đảnh, Sơn, Tâm

Loan, Tước, Tuấn (Nhật), Phong, Khiêm, Công, Tuyền, Nhân, Điền, Quỳnh, Hòa, Thâm, Lễ, Hiệp
Các VĐV hạng B sẽ đấu theo thể thức loại trực tiếp sau 1 lần thua.

Đôi:
Các vận động viên hạng A và Hạng B sẽ bốc thăm chọn các đôi ngẫu nhiên. Thi đấu loại trực tiếp sau 1 lần thua

Ngày 24/11: Sáng, thi đấu đơn B, Chiều thi đấu đơn A
Ngày 25/11: Thi đấu đôi

Last edited:

tanya

Thượng Sỹ
ủa hạng A ko có thầy Lâm tham gia hả anh Tuấn?bữa nào xuống Sóc Trăng em cho thầy Lâm thưởng thức "sầu riêng" của em mới được,hihi

cttuan

Moderator
A Lâm thuộc top ngoại hạng nên không được thi đấu. Chỉ có học trò a Lâm đánh thôi
T7 chủ nhật này xuống đi em
ủa hạng A ko có thầy Lâm tham gia hả anh Tuấn?bữa nào xuống Sóc Trăng em cho thầy Lâm thưởng thức "sầu riêng" của em mới được,hihi

Ok. Sẽ cố gắng quay phim chụp hình post lên để mọi ngời xem nhé
anh tuan nho dua tin chien truong honuoc ngot nong bong the nao nha . chuc anh vui ve.

cttuan

Moderator
Kết quả Thi đấu như sau:

Đơn B:
I. Công
II. Thanh
III. Sở

Đơn A:

I. Thi (Nhì)
II. Trí
III. Hạo

Đôi:
I. Thi - Hương
II. Công - Sơn
III. Lễ Thâm

Một số hình ảnh

Các vđv vào bán kết Đơn A. (Từ trái qua) Trí, Thi (Nhì), Trọng tài D. Lâm), Hạo, 5 Lửa

(Dũng Thương Mại)

Lão tướng 5 Lửa

Last edited:

cttuan

Moderator

Last edited:

Khanh Dan

Binh Nhì

Cúp này mới ghê nè....ca sỹ Ngọc Sơn đúc bằng 10 lượng vàng :cool:

Team này xin đăng ký thi đấu hạng Z thèm Bia

Last edited:

ldlam

Binh Nhất
Hấp tinh đại pháp thích nhất là sầu riêng và sầu chung gì đó và trước khi vào đấu nhớ cho Anh vài cai gai nhé. hihi

ldlam

Binh Nhất
Hấp tinh đại pháp thích nhất là sầu riêng và sầu chung gì đó và trước khi vào đấu nhớ cho Anh vài cai gai nhé. hihi

cttuan

Moderator
A Lâm, nick ldlam. Dạo này đánh cũng còn sung lắm. Nhưng giờ có vẻ chịu ko nổi mấy cú giật và bạt của cttuan rồi. BiaBiathèm Bia
ko biet dao nay anh lam soc rang danh dam ra sao, co tin gi o nha trang ko anh lam, hom nao anh em minh ve chinh chien nha trang di.

Bình luận từ Facebook