Giải bóng bàn...các CLB Tp Uông Bí....hay hay hay!

hung_hbo

Binh Nhì
ae mình gặp nhau trong giải Ha long open lần 2 rồi...nhưng k đánh với nhau, e ở đội Cửa Ông! ah quên cu Minh sn 91 kém e 1t! hiện tại Ub có a Trung là ker cao nhất(nếu tập lại) còn lại Minh, Hùng, Tuấn béo đều ngang2 thắng thua tuỳ phong độ...nhưng cu e Minh này đánh chắc bóng lắm...a Tuấn thì khéo nhưng cũng hay đốt điểm...a Hùng có quả giật tàn bạo nhất nhưng thủ kém and thể lực k đc tốt....Minh vô địch giải này là hoàn toàn xứng đáng!:p

Minh nó sn 90 mà nhỉ...e với nó bằng tuổi nhau mà

hung_hbo

Binh Nhì
hề hề ông b cũng 90 ah...cu Minh sn 91 chắc bjo vẫn đang học tại chức jưới Vườn Đào!....ehem....tình hình hôm nào tổ chức trận jao lưu cp&HB nhỉ:cool:
okie thôi...tưởng gì chứ đc giao lưu là sướng lắm rồi...hehe
Khi nào rảnh ông b vào đây chơi...ae làm vài trận bóng rồi làm tý bia bọt cho nó khí thế nhỉ :D
Vào đc thì cứ alo t nhé : 0946 692 296

boizach_cp

Trung Sỹ
okie thôi...tưởng gì chứ đc giao lưu là sướng lắm rồi...hehe
Khi nào rảnh ông b vào đây chơi...ae làm vài trận bóng rồi làm tý bia bọt cho nó khí thế nhỉ :D
Vào đc thì cứ alo t nhé : 0946 692 296

ok lun he2! rất vui đc làm wen! ae bóng bàn, cứ đc jao lưu là vui rồi...t tuy chưa nc với bác Lương bjo, nhưng qua diễn đàn t rất quý bác...hôm nào đội cp vào trong HB jao lưu ôg b cho t gặp bác Lương nhá!..t7, CN tuần sau khẳ năng là t sẽ rủ 1 vài ae lên đó chơi! nếu lên đc t sẽ alo ok he2thèm Bia

hung_hbo

Binh Nhì
ok lun he2! rất vui đc làm wen! ae bóng bàn, cứ đc jao lưu là vui rồi...t tuy chưa nc với bác Lương bjo, nhưng qua diễn đàn t rất quý bác...hôm nào đội cp vào trong HB jao lưu ôg b cho t gặp bác Lương nhá!..t7, CN tuần sau khẳ năng là t sẽ rủ 1 vài ae lên đó chơi! nếu lên đc t sẽ alo ok he2thèm Bia
okie ông ơi...vào thì alo trước cho t nhé :D

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
:cool:Lần này lên nợ cũ chưa trả xong nợ mới lại tới đó, lần sau nữa không dám lên nữa thì hỏng, nếu có đi qua UB bịt kín mặt chân tay run, mặt như bị cắt tiết đấy chứ. kekekekekekeke

xin chuc mung ae UB da to chuc duoc giai thanh cong tot dep, chuc cho ae bong ban UB ngay cang phat trien !! ma dao nay chu thanh danh dam tot hay sao? ma gay thu ket oan voi nhieu nguoi the , neu hom nao co dieu kien qua UB hoc hoi vai sec nhe.hi hi

ruoubakich

Trung Tá
Thông báo với toàn thể ace Uông Bí và các vùng lân cận , chiều mai đúng 17h30 bakich sẽ đón hangruoi đến CLB Thuế , mời các ace muốn thịt hangruoi đến đúng giờ để xếp nốt .

LMC

Trung Tá
vậy đúng giờ đấy sẽ có mặt cương pê đê( boizach) cũng có mặt ở đấy chú ah. tại vì ở đấy có 1 bàn nên cháu không gọi thêm vài tên sát thủ vùng lân cận đến nữa chú ah

ruoubakich

Trung Tá
vậy đúng giờ đấy sẽ có mặt cương pê đê( boizach) cũng có mặt ở đấy chú ah. tại vì ở đấy có 1 bàn nên cháu không gọi thêm vài tên sát thủ vùng lân cận đến nữa chú ah

Thành chân to ý kiến đến CLB bà Mai cháu thấy thế nào ?

Bình luận từ Facebook