Giải bóng bàn các clb huyện Sóc Sơn năm 2014!!

fan_ars

Trung Uý
t7 ngày 16/8 vừa qua giải bóng bàn các clb trong huyện Sóc Sơn đã diễn ra sôi nổi với nhiều đội tuyển tham dự như clb Hữu Nghị (thị trấn), clb Phủ Lỗ, clb xã Phú Cường, clb xã Phù Linh, z117, trung tâm số 3 ( 1 cầu thủ Dũng quê Đông Anh). Tại một số nội dung đáng chú ý, đôi nam dưới 35 cặp Hà - Minh (phú cường) vẫn khẳng định đẳng cấp khi dễ dàng dàng chức vô.địch mặc dù gặp đôi chút khó khăn trong trận ck với cặp Phong-Diễn của z117, còn tại trận ck đơn nam giữa Dũng (tt số 3) - Hà (Phú Cường) đã diễn ra vô cùng hấp dẫn và với bản lĩnh của mình Dũng đã dành chức vô địch. Hơi tiếc 1 chút khi năm nay vô địch nội dung dưới 35 2 năm trc là Cường An ninh của clb Hữu Nghị ko thể tham dự do việc riêng và hứa hẹn sang năm cuộc cạnh tranh cho vị trí nhất nội dung này sẽ hấp dẫn hơn.

fan_ars

Trung Uý
Trận ck Dũng - Hà 3-2

Attachments

697.1 KB · Đọc: 0

minhquang3khu

Binh Nhất
Khi Cường nt cho mình la không tham dự giải này năm nay, mình đã chúc mừng đối thủ của Cường, Chú cường đợt này bỏ Bóng bàn rồi, suốt ngày chỉ đi đá bóng thôi

fan_ars

Trung Uý
Khi Cường nt cho mình la không tham dự giải này năm nay, mình đã chúc mừng đối thủ của Cường, Chú cường đợt này bỏ Bóng bàn rồi, suốt ngày chỉ đi đá bóng thôi
a Cường chưa bỏ đâu bác, chỉ là a ấy ít đánh vì quanh tt ko còn đối thủ rồi. Nhưng a ấy hẹn mình sang năm sẽ lấy lại danh hiệu này

tuanpl

Thượng Sỹ
Bạn năm trước có hỏi thăm chỗ chơi bb ở sóc sơn đungs ko nhỉ? Năm nay có tham gia đánh giải ko? Giải năm nay. Thấy có mấy vđv trẻ đánh khá hay hứa hẹn tương lai cho bb sóc sơn đays.

fan_ars

Trung Uý
Bạn năm trước có hỏi thăm chỗ chơi bb ở sóc sơn đungs ko nhỉ? Năm nay có tham gia đánh giải ko? Giải năm nay. Thấy có mấy vđv trẻ đánh khá hay hứa hẹn tương lai cho bb sóc sơn đays.
đúng là nhờ.thớt của bác năm trc e mới biết chỗ chơi bb, hôm t7 e thua Dũng ( vô địch) 1-3 ở vòng 2 bác ak

tuanpl

Thượng Sỹ
a cường đã thắng c+ diễn đàn nên theo ý của e a ấy đánh B!! nếu mà a ấy có động lực để tập thì e tin A diễn đàn ko khó
Cường chỉ tầm C thôi các bạn ạ, tham gia đành diễn đàn thì đánh hạng D cứng một chút thôi vi năm trước suýt thua Hà PC mà Hà cũng đang đánh hạng D diễn đàn mà bạn.
Năm nay nếu có tham gia thì cũng khó qua đc Hà hoặc Dũng của TT 03 ...

fan_ars

Trung Uý
Cường chỉ tầm C thôi các bạn ạ, tham gia đành diễn đàn thì đánh hạng D cứng một chút thôi vi năm trước suýt thua Hà PC mà Hà cũng đang đánh hạng D diễn đàn mà bạn.
Năm nay nếu có tham gia thì cũng khó qua đc Hà hoặc Dũng của TT 03 ...
năm ngoái 1 đợt giao lưu giữa clb Hữu Nghị và clb trường điện dưới hn a cường đã thắng c cứng diễn đàn cbi lên b, hiện tại e vẫn còn clip bác ak

minhquang3khu

Binh Nhất
Mình hỏi để tham khảo ý kiến mọi người. Thực sự mình và Cường rất thân nhau. nhưng mình chưa xem một ỷaanj nào mà Cường đánh với cao thu thực sự.Đợt này Cường đánh xuống tay lí do chính là chú ấy mê bóng đá quá. Hôm nọ ngồi nói chuyện với nhau chú ấy nói một câu rất thật: Nếu em mà tập tành thường xuyên thì chắc chắn trình sẽ cao hơn nhiều. Thằng chuột nói vậy nhưng rồi có bao giờ nó chịu tập tành j đâu. xuốt ngày chỉ đá bóng

fan_ars

Trung Uý
Mình hỏi để tham khảo ý kiến mọi người. Thực sự mình và Cường rất thân nhau. nhưng mình chưa xem một ỷaanj nào mà Cường đánh với cao thu thực sự.Đợt này Cường đánh xuống tay lí do chính là chú ấy mê bóng đá quá. Hôm nọ ngồi nói chuyện với nhau chú ấy nói một câu rất thật: Nếu em mà tập tành thường xuyên thì chắc chắn trình sẽ cao hơn nhiều. Thằng chuột nói vậy nhưng rồi có bao giờ nó chịu tập tành j đâu. xuốt ngày chỉ đá bóng
e thật ra là hs của a cường, qua giải năm ngoái e ms biết có.clb và biết a Cường cũng đánh ở đấy, hầu hết tất cả các lần a ấy ra đánh bb ở clb trong 1 năm nay là e rủ ra ^^ .Ở quanh thị trấn Sóc Sơn ( có thể cả huyện theo ý chủ quan của e) a ấy ko còn đối thủ nên ko có động lực để tập. Cuối năm vừa rồi clb có mời clb trường điện dưới hn về giao lưu, a ấy có đánh với 1 anh C cứng diễn đàn sắp lên B, thắng 1 thua 1. Năm nay nếu a ấy có đánh giải thì 2 nội dung đơn và đôi chắc chắn sẽ hấp dẫn hơn.

tuanpl

Thượng Sỹ
đúng e rồi
Àh, thì ra là em . trận 1 nhìn khởi động với vđv của đội a nhìn rất cơ bản và đẹp nhưng ko hiểu sao đánh với cậu ta mà em bí thế (có lẽ do cậu ta đanhs như lên đồng trận này)...nhưng trận gặp Dũng tt03 thì e lại gây khó cho Dũng rất nhiều....đúng là bongs bàn nhỉ???

fan_ars

Trung Uý
Àh, thì ra là em . trận 1 nhìn khởi động với vđv của đội a nhìn rất cơ bản và đẹp nhưng ko hiểu sao đánh với cậu ta mà em bí thế (có lẽ do cậu ta đanhs như lên đồng trận này)...nhưng trận gặp Dũng tt03 thì e lại gây khó cho Dũng rất nhiều....đúng là bongs bàn nhỉ???
e dc cái khởi động đẹp thôi a :)) có thể do e ko quen đánh buổi trưa, lúc đấy gần 11h r với lại ngồi lâu quá, mà quả bóng tròn biết đâu dc hả a!! set 4 e bị dẫn 3-7 mà thua nốt là loại may sao vùng lên dc :)). Còn trận đánh vs a Dũng thì a Dũng trình độ và bản.lĩnh hơn e rồi, e.thắng dc 1 set và cả a Hà đông anh và bác Hải cồ vào họp báo cho a Dũng có lẽ cũng là thành công =))))

Last edited:

Bình luận từ Facebook