Giải bóng bàn các Câu lạc bộ tỉnh Hà Nam (lần thứ 3) năm 2016

levanquyet

Đại Uý
thông bao

Thể theo nguyện vọng của đông đảo anh em đam mê bóng bàn .giải bóng bàn con em quê hương hà nam năm 2016 dự kiến tổ chuc tại nhà thi đấu đa năng của tỉnh . thời gian từ 10 tháng 7 đến 18 tháng 7 năm 2016 .
điều lệ và cơ cấu giải như mọi năm và sẽ thông báo trong tuần này .
trân trọng đề nghị các vận động viên con em quê hương hà nam trên mọi miền của tổ quốc hãy đang ký tham gia ,
ban tổ chức rất mong được sự động viên của mọi hội viên đam mê bóng bàn cả về vật chất và tinh thần .
trân trọng cảm ơn .

meohoacuong

Trung Sỹ
Chủ tịch Quyết ơi theo em nên tổ chức vào ngày mồng 10 tháng 7 ngày chủ nhật là đẹp nhất, để đến ngày 17 thì các cháu đi đánh giải trẻ mất rồi sẽ ít người tham gia vì có rất nhiều các cháu đánh giải của mình tham gia cả giải trẻ

Đạt Tiến

Trung Sỹ
Giải bóng bàn con em quê hương Hà Nam mở rộng là sân chơi lớn rất bổ ích, quy tụ các cao thủ cống hiến cho khán giả những trận đấu đỉnh cao mãn nhãn, đề nghị BTC công bố thể lệ giải thưởng sớm để tay vợt các nơi biết được tìm về.
Chúc giải thành công tốt đẹp!

Đạt Tiến

Trung Sỹ
Đề nghị BTC cho đăng một nội dung riêng về " Giải bb con em quê hương Hà Nam mở rộng" để mọi người dễ thấy, không đăng chung trong " Giải các CLB" rất khó tìm.

Bình luận từ Facebook