GIẢI BB ĐỒNG ĐỘI NAM VĨNH PHÚC 2015

yeuvo_216

Thượng Sỹ
DANH SÁCH:
I.clb anh dũng 1
1.tô bá dũng
2.nguyễn việt trí
3.ngô linh
4.trần công việt
II.clb anh dũng 2
1.trần tôn kiên
2.hán việt kiên
3.trần tuấn anh
4.hà (ô mô)
III.clb cung văn hoá 1
1.Thạch (ngân hàng)
2.luận (triệu đề)
3.tuấn (thuỷ nông)
4.hải (thống kê)
IV.clb cung văn hoá 2
1.hải (gù)
2.hà (cận)
3.ninh (ngân hàng)
4.hoàng
V.clb tân lập
1.giang (điện)
2.bình (xoăn)
3.cường (công an)
4.bình (y tế)
VI.clb chiền-vĩnh thành
1.dũng (thịt chó)
2.toàn (đầu)
3.nam (bờm)
4.phú (gù)
VII.clb vĩnh thịnh 1
1.tiến (sẹo)
2.hà (sẹo)
3.nam (còm)
4.trung (sịt)
VIII.clb vĩnh tường 1
1.tùng (thổ tang)
2.khôi (đại đồng)
3.dũng (tato)
IX.clb vĩnh tường 2
1.tuấn (tân cương)
2.quân (điện giật)
3.sơn (bồ sao)
4.ngọc anh
X.clb lưu quý an
1.hùng (tay trái)
2.quý (béo)
3.hà
XI.clb xuân hoà
1.thọ (gai)
2.quân (từ sơn)
3.chú trực
XII.clb khai quang
1.hảo
2.lâm
3.ngọc
4.bắc
5.viện
XIII.clb yên lạc
1.khánh (zlc)
2.mạnh (gai)
3.minh
4.sơn
XIV.clb lập thạch
1.bình
2.khang
3.khuyến
4.hiệu
5.thạch
XV.clb box vĩnh phúc
1.hưng (tam dương)
2.dũng (mod box)
3.tú (hợp thịnh)
XVI.clb đông thành
1.huy
2.đào
3.tùng
4.hưng
Danh sách các đội tham gia giải đồng đội vĩnh phúc 2015 đã cập nhật xong.thay mặt clb anh dũng chúc tất cả các vdv tham gia giải thi đấu hết mình,đạt thành tích cao.thanks!!!!!!

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Góp ý với anh em tổ chức lần này, là qua mấy; lần Box làm giải, cái khó khăn nhất là tập trung anh em....
Vì vậy nên mình đề nghị là anh em làm giải lần này sẽ để các đội trưởng tập trung thành viên và đưa ra danh sách cụ thể vào ngày 22/8 tức là duyệt danh sách cuối cùng và tiến hành bốc thăm. Hôm 22/8 đội nào không đến bốc thăm phải cử người đi thay và chốt danh sách vđv cuối cùng. Để ngày 29/8 khi giải diễn ra tổ trọng tài, Ban tổ chức giải căn cứ vào danh sách đăng kí mà thẩm định tư cách vđv, cũng như kiểm soát được các đội bóng
P/s: để đảm bảo thời gian cho giải đấu, đội nào đã đăng kí mà đến muộn sau khai mạc 15p thì coi như bỏ cuộc (không hoàn trả lại lệ phí đăng kí).
Có vài lời chia sẻ với anh em...Mong anh em vì tinh thần chung Kết nối đam mê - thắm tình bè bạn mà chung tay cùng làm nên thành công cho giải đấu.....

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Góp ý với anh em tổ chức lần này, là qua mấy; lần Box làm giải, cái khó khăn nhất là tập trung anh em....
Vì vậy nên mình đề nghị là anh em làm giải lần này sẽ để các đội trưởng tập trung thành viên và đưa ra danh sách cụ thể vào ngày 22/8 tức là duyệt danh sách cuối cùng và tiến hành bốc thăm. Hôm 22/8 đội nào không đến bốc thăm phải cử người đi thay và chốt danh sách vđv cuối cùng. Để ngày 29/8 khi giải diễn ra tổ trọng tài, Ban tổ chức giải căn cứ vào danh sách đăng kí mà thẩm định tư cách vđv, cũng như kiểm soát được các đội bóng
P/s: để đảm bảo thời gian cho giải đấu, đội nào đã đăng kí mà đến muộn sau khai mạc 15p thì coi như bỏ cuộc (không hoàn trả lại lệ phí đăng kí).
Có vài lời chia sẻ với anh em...Mong anh em vì tinh thần chung Kết nối đam mê - thắm tình bè bạn mà chung tay cùng làm nên thành công cho giải đấu.....
Cũng là ý kiến hay...để giải thành công hơn...chin mời các ae vào góp ý kiến cho giải đấu sắp tới

Bình luận từ Facebook